Msaada wa kujikwamua kwa kunipa kazi

Msaada wa kujikwamua kwa kunipa kazi

Joined
Jul 24, 2018
Posts
67
Reaction score
115
Habar ya saizi wana JF wote nakuja kwenu mdau mwenzenu nikiwa nahitaji msaada wenu, mimi nna taaluma ya welding technology napauwa magodawn kanisa mageti glill dor nk.
Nimefanikiwa kupata Welding Machine Drill machine Grander machine nahitaji msaada wa kazi mahali popote pale nifanye ili nipate rent nipo dar
 
Tengeneza proposal ipeleke kwa mkuu wilaya au mbunge huwa wanasaidia.
Au kwenye nyumba za Ibada huko unapata na tenda kabisa
 
Ingia mtaani huko wanapojenga kutana na mafundi wenzio, acha namba za simu au chukua za bosi mpigie muelekeze ikifika hatua na kupaua na madirishi akupe kazi hiyo utaifanya kwa bei nafuu. Hakikisha kwa siku unapata nyumba zako tano
 
Ingia mtaani huko wanapojenga kutana na mafundi wenzio, acha namba za simu au chukua za bosi mpigie muelekeze ikifika hatua na kupaua na madirishi akupe kazi hiyo utaifanya kwa bei nafuu. Hakikisha kwa siku unapata nyumba zako tano
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom