Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Sasa wewe unataka kulambwa bila kulamba??! Haiwezekani kabisa.
 
Madini au kansa ya koo! Hivi nyie ule UNYEVU na UVUNDO huwa mnauchukulia poa eti..?? Harufu ya papuchi huwa naisikia bila kusogeza pua vipi nikizamisha mdomo na pua[emoji113] [emoji113] [emoji113] hapana kwakweli.
Sema harufu ya papuchi ya dem wako
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Unadhani kinachomwogopesha ni magonjwa? Huyu aatakuwa ana kichechefu cha nchi za nje... Akikumbuka MP.. ndo anahisi anailamba hiyo... Kwa hiyo hata dada apimwe aonekane mzima kwake haitasaidia...

Usikute anapiga peku.. kama woga wa hayo magonjwa angeanza kuunyesha kwenye kupekua
 
Sema harufu ya papuchi ya dem wako
Mdaganye darasa la saba, mimi najua sampling za papuchi za kila namna..! Nyingine hazinuki kwa maana ya harufu Kali but ile tu harufu ya kawaida siwezi kwanza iko karibu na kinyeo! Naanzia wapi kutia pua na mdomo wangu.???[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Lamba tu. Nilishamlamba milango yote, najua atakuambia na kule pia mlambe maana anajua utamu wake. Ila unatupa kazi ya kukusaidia bora jitahidi, ili tupunguze jam ya kuwasaidia watu kama wewe.
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Msikilize huyu anaushauri mzuri sana
Hongera bi.... Kwa ushauri huu
 
lamba ww acha uzembe hutazeeka mapem,huoni wenzak unafikir kijan mm sio kijana siri ni hiyo kitu kulamba
 
Mimi hata niwekewe bastola sizami chumvini ng'oo!!......kuna siku nilizama nikakojolewa ndani ya mdomo wangu (squirted)maji karibia lita moja!!
Hahahaha! Nawe ukawa umepanua mdomo wako hadi lita moja ikakuingia?
Nahisi ulikuwa unajisikia raha kukojolewa.
Sijawahi na sitafanya uchafu huo.
Sitaki mtu ailambe koni yangu pia.
 
Wanaume wa mikoa ya Pwani wana raha sana!!huwa hawana kinyaa kwenye hayo mambo.

Ila ukikutana na kina Bashite wa kanda za Ukuryani huko basi hua ni shida tupu[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Naona watu mnashauri jamaa azame.
Hata mimi niliwahi kujaribu tena sio kwa mmoja lakini kila ninapokaribia harufu ya uke huwa inantia kichefuchefu. Infact siwezi.
Mi nakushauri tumia vizuri vidole vyako, mtie ashki mpaka asahau kuwa kuna kunyonyana, asee yale majimaji ya uke yananuka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom