Bashatu
JF-Expert Member
- Nov 8, 2015
- 838
- 891
KweliiKuzama kolomije siwezi bora nitumbuliwe tuuhh[emoji137] [emoji137] [emoji137] [emoji137]
KweliiKuzama kolomije siwezi bora nitumbuliwe tuuhh[emoji137] [emoji137] [emoji137] [emoji137]
Uume hauna majimaji kabla ya kutoa shahawa, ila uke unatoa majimaji hata kabla ya kuingiliana, na yana harufuMkuu kwanza wew ni mbinafsi sana mwenzio analamba yako halafu ww unakataa ya mwenzio lamba hiyo kitu hutojutia kuzama uvinza ukiacha subili upate mume mwenzio awe anakusaidia
Poa ukishindwa wewe wenzio wanasema hatushindiiiiiMdaganye darasa la saba, mimi najua sampling za papuchi za kila namna..! Nyingine hazinuki kwa maana ya harufu Kali but ile tu harufu ya kawaida siwezi kwanza iko karibu na kinyeo! Naanzia wapi kutia pua na mdomo wangu.???[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Si shindwi maana ata sijaribu.Poa ukishindwa wewe wenzio wanasema hatushindiiiii
Sawa hiyo huwa ni hiyari ya mtu, huwezi achaSi shindwi maana ata sijaribu.
Haya bhana, wapenda chumvi..!Sawa hiyo huwa ni hiyari ya mtu, huwezi acha
Habari ndiyo hiyooo[emoji115][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Teh teh umenikumbusha mbaliiHahahaha! Nawe ukawa umepanua mdomo wako hadi lita moja ikakuingia?
Nahisi ulikuwa unajisikia raha kukojolewa.
Sijawahi na sitafanya uchafu huo.
Sitaki mtu ailambe koni yangu pia.
Hahaha, simulia kidogo mkuuTeh teh umenikumbusha mbalii
Akaaaa personal issueHahaha, simulia kidogo mkuu
Aaaah, can't you impersonalise it? teh tehAkaaaa personal issue
[emoji3] [emoji3] [emoji3] ,unapenda kufanyiwa wewe tu ila kwa mwenzako hutaki.Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!
Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza
Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana
Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini
Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Ombea mkeo asiwe amewah kufanyiwa huo unaouita upumbavu vingnevyo lazma kuna kitu ataona anamiss na hapohapo mawazo ya yuda yataanza kumnyemelea tartiiiibHaya mambo ya kulamba chumvin nishayakataa siku nyingi sana. Huu ni upuuz na ni uchafu wa hali juu.
Mambo yanayosabbisha hata mapenz hayadumu ni pamoja na huu uchafu. Ukiwa unafanya huu uchafu kuna roho inakuingia na ule upendo wa dhat unatoweka. Yaan ukiwa unafanya hayo mambo kila mwanamke utamuona mzuri na usaliti ndiyo unaanzia hapo
HUU UPUMBAFU WATAFANYA WAPUMBAFU ILA SIYO MM. Huu ni ujinga kbsa yaan mmm Mabula nilambe kojoleo lako? Utaanzaje kwanza?
MKUU ACHA UJINGA USIFANYE KITU USICHOKIPENDA KISA MAPENZI. Wanawake wana magonjwa mengi sana UTI, N.K hayo madamu ya hedhi ww unalamba tu, mikojo. Ushajiuliza kwann wanawake huwa wanaugua ugua sana? Tafakari SIKU UKIPATA KANSA YA KOO NDIYO UTAJUA UMUHIMU WA AFYA
kuna magonjwa kumbuka....hahahahh acha uoga zama chumvini mbona we hakuonei kinyaa
ahahahahahahaha.....hadi mbavu zina umaWenzako watalamba mbele na nyuma
Kawaida mkuu sikukuu hiiahahahahahahaha.....hadi mbavu zina uma