Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Yaani upo tayari upanue miguu niingize pua yangu na mdomo kwenye nanilii kabisa!![emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
unaongea na mm au na mleta mada
 
hahaha raha ya kunyonyana wote mshirikiane kila mtu atoe ushirikiano kwa mwenzie

kama una kinyaa na ww usinyonywe
Shida kwenu, kuna UNYEVU na UVUNDO mwingi aisei.

Mimi bhana utanitumbua sikunyonyi aisei. Harufu ya pupuchi huwa naisikia bila kusogeza pua afu eti nitie pua na mdomo[emoji113] [emoji113] [emoji113] lazima nita suffocate aluuu..
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
wenye uzoefu wao[emoji87] [emoji87]
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Ukiona hivyo amekuchoka
 
Kama ivyo bora nimkose tu!
Natafuta mwingine asee
Huyo mwingine ataomba umtindue tope, acha woga kuwa mwanaume upambane na hiyo changamoto, mbona ishu ndogo tu hyo mnaweza elewana mambo yakaenda poa?
 
Shida kwenu, kuna UNYEVU na UVUNDO mwingi aisei.

Mimi bhana utanitumbua sikunyonyi aisei. Harufu ya pupuchi huwa naisikia bila kusogeza pua afu eti nitie pua na mdomo[emoji113] [emoji113] [emoji113] lazima nita suffocate aluuu..
hahahaha waambie wanawake zako wajisafishe vizuri
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Dr, umeolewa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom