KASHOROBAN
JF-Expert Member
- Apr 7, 2017
- 859
- 738
Uilambe umekua mbwa?Kama vipi achana na ye.
Lakini ye analambwa mkuu au ni kwa kuwa naye amekuwa fisi??
ngoja waje watu wa uvinza huko
Uilambe umekua mbwa?Kama vipi achana na ye.
ngoja waje watu wa uvinza huko
unaongea na mm au na mleta madaYaani upo tayari upanue miguu niingize pua yangu na mdomo kwenye nanilii kabisa!![emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Wewe hapo..!unaongea na mm au na mleta mada
hahaha raha ya kunyonyana wote mshirikiane kila mtu atoe ushirikiano kwa mwenzieWewe hapo..!
Shida kwenu, kuna UNYEVU na UVUNDO mwingi aisei.hahaha raha ya kunyonyana wote mshirikiane kila mtu atoe ushirikiano kwa mwenzie
kama una kinyaa na ww usinyonywe
Viwanda unavitafuta jukwaa la mapenzi?Hii ndio Tanzania ya Viwanda?
Au tuitarajie nyingine??
Hii ndio Tanzania ya Viwanda?
Au tuitarajie nyingine??
wenye uzoefu wao[emoji87] [emoji87]Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Ukiona hivyo amekuchokaWakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!
Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza
Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana
Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini
Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Madini au kansa ya koo! Hivi nyie ule UNYEVU na UVUNDO huwa mnauchukulia poa eti..?? Harufu ya papuchi huwa naisikia bila kusogeza pua vipi nikizamisha mdomo na pua[emoji113] [emoji113] [emoji113] hapana kwakweli.Lamba madini wewe
Huyo mwingine ataomba umtindue tope, acha woga kuwa mwanaume upambane na hiyo changamoto, mbona ishu ndogo tu hyo mnaweza elewana mambo yakaenda poa?Kama ivyo bora nimkose tu!
Natafuta mwingine asee
hahahaha waambie wanawake zako wajisafishe vizuriShida kwenu, kuna UNYEVU na UVUNDO mwingi aisei.
Mimi bhana utanitumbua sikunyonyi aisei. Harufu ya pupuchi huwa naisikia bila kusogeza pua afu eti nitie pua na mdomo[emoji113] [emoji113] [emoji113] lazima nita suffocate aluuu..
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Viwanda unavitafuta jukwaa la mapenzi?
Au unaongelea Viwanda vya mapenzi
Lamba madini wewe
Dr, umeolewa?Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Hahaaa vijana wanapenda nyumba ila waoga kupiga deki....Teh teh teh teh ushauri mwingine bhanaaaa[emoji125] [emoji124] napita tuuu