Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Huyu anataka akurudishe MKURANGAA, km n msafi unajiridhsha na nafsi nayo imeridhka, basi zama zako huko Amboni mkuu, ila binafs siwez, na km una mashaka nae acha kbsa io kitu na yy aache msipunjane,
 
au uskute wewe unamlazmisha mwenzako a suck halar ww unamkazia, km n hivyo ww unatafta kutekwa
 
Maji ushayavulia nguo shart uyaoge...............chimba chumvi kijana , hujui ni madini hayo mkuu....ila mgodi nao shart uwe katka mazingira safi....otherwise domo litakuwa ka unakunywa gongo namba one,,,,,,,
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Nipe namba zake nikusaidie kupiga deki.....mapenzi uchafu jombaaa...jichafuwee
 
Alisha zoeshwa kulambwa, Sasa wewe mpya huwezi! Ushamkosa huyo
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Angalia asijekuona boya. Kabla yako alikua anafanyiwa ivyo. Anajua laza ya kuzamiwa chumvini.
 
Kama ni msafi kwa nini usilambe wakati yeye anakunyonya? Kama akikunyonya unasikia raha, basi ujue nayeye anahitaji raha kama hiyo unayoipata wewe.
 
Hahahahahaha shikamooo mapenziiiiii[emoji108] [emoji108]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom