[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Usijaribu kuzama, ukishaanza kuzama hutaacha utakuwa unahudhuria kama tution
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Usijaribu kuzama, ukishaanza kuzama hutaacha utakuwa unahudhuria kama tution
Hiyo moja, pili huko ni kufanya mapenzi kinyume cha maumbile , vilivyoumbwa kuingiliana ni dushe na papuchi tu na midomo tuiachie ifanye kazi iliyoumbiwa.Haya mambo ya kulamba chumvin nishayakataa siku nyingi sana. Huu ni upuuz na ni uchafu wa hali juu.
Mambo yanayosabbisha hata mapenz hayadumu ni pamoja na huu uchafu. Ukiwa unafanya huu uchafu kuna roho inakuingia na ule upendo wa dhat unatoweka. Yaan ukiwa unafanya hayo mambo kila mwanamke utamuona mzuri na usaliti ndiyo unaanzia hapo
HUU UPUMBAFU WATAFANYA WAPUMBAFU ILA SIYO MM. Huu ni ujinga kbsa yaan mmm Mabula nilambe kojoleo lako? Utaanzaje kwanza?
MKUU ACHA UJINGA USIFANYE KITU USICHOKIPENDA KISA MAPENZI. Wanawake wana magonjwa mengi sana UTI, N.K hayo madamu ya hedhi ww unalamba tu, mikojo. Ushajiuliza kwann wanawake huwa wanaugua ugua sana? Tafakari SIKU UKIPATA KANSA YA KOO NDIYO UTAJUA UMUHIMU WA AFYA
Kuzama kolomije siwezi bora nitumbuliwe tuuhh[emoji137] [emoji137] [emoji137] [emoji137]
Mkuu mimi hizo mambo za uzungu kuku sitaki..!Daaahh hii nmeipenda
Usiseme anaridhika bado kuridhika kwake mpaka anyonywe kimende.Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!
Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza
Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana
Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini
Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mwelezeWenzako wanayonya mpaka tigo wewe uvinza tu unadeka
Kansa hata kwenye nyonyo unaweza kutana nayo. Msilete visingizio wapeni wenzenu raha ndiyo maana lile tukio mnafichama ili mtu asiwaone wewe pinduka weka miguu 90 degrees mwenzako afurahie hilo tundu ulozawadiwa na Mungu.Imagine unakutana na Chronic UTI huko au Chlymedia .. Kansa ya koo nje nje
Kwann ufanye kitu ambacho unaona kabisa ni risk mkuuKansa hata kwenye nyonyo unaweza kutana nayo. Msilete visingizio wapeni wenzenu raha ndiyo maana lile tukio mnafichama ili mtu asiwaone wewe pinduka weka miguu 90 degrees mwenzako afurahie hilo tundu ulozawadiwa na Mungu.
Kwanza hayo si ya kuleta hapa ulitakiwa uje ukiwa umetekeleza.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kwann ufanye kitu ambacho unaona kabisa ni risk mkuu
naomba somo la HERPES NINI HIYO PAMOJA NA TIBA YAKEMkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
lakini akikupa kutia halichachi powa tuKuzama kolomije siwezi bora nitumbuliwe tuuhh[emoji137] [emoji137] [emoji137] [emoji137]
Hahaha! [emoji23] [emoji23] [emoji23]lakini akikupa kutia halichachi powa tu
Nmependa ushaur wako big upMkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.