sepaline
JF-Expert Member
- Dec 1, 2014
- 265
- 274
Utatafuta wengi mkuu!Kama ivyo bora nimkose tu!
Natafuta mwingine asee
Utatafuta wengi mkuu!Kama ivyo bora nimkose tu!
Natafuta mwingine asee
Teh teh teh teh ushauri mwingine bhanaaaa[emoji125] [emoji124] napita tuuuMambo ya vijana mcharuko hayo, kama huwezi bora ukae kando utafute utayeendana nae, hiyo raha keshaonja mahali na anajua utamu wake, usipomtimizia hata ukiendelea baki nae kuna wenzio watakusaidia piga dekio la uhakika....
Hivi nyie viumbe huwa hamtuoni huruma??hahahahh acha uoga zama chumvini mbona we hakuonei kinyaa
Mkuu kumbuka kuna wenzio wanaramba mpaka mkundu,sasa chagua moja kuzama au kukachaMkuu unataka tukushauri vipi?
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Sipendi wala sitakiiii kuja kuning'ata kisimi changu inahusuKweli
wewe unapenda au hupendi ufanyiwe hivyo?
Lakini siyo mimi niliyetaka ushauri.Mkuu kumbuka kuna wenzio wanaramba mpaka Makalio,sasa chagua moja kuzama au kukacha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Maji ushayavulia nguo shart uyaoge...............chimba chumvi kijana , hujui ni madini hayo mkuu....ila mgodi nao shart uwe katka mazingira safi....otherwise domo litakuwa ka unakunywa gongo namba one,,,,,,,
hapo tukuonee huruma ganHivi nyie viumbe huwa hamtuoni huruma??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sipendi wala sitakiiii kuja kuning'ata kisimi changu inahusu
Yaani upo tayari upanue miguu niingize pua yangu na mdomo kwenye nanilii kabisa!![emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]hapo tukuonee huruma gan
Wenzako watalamba mbele na nyuma