Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini

angekuwa anaridhika asingekuomba upitie na mitaa ya uvinza. ujue kwake yeye mpenzi wake kuzama chumvini
ni sehemu ya tendo lote hivyo usipopita huko inakuwa hujakamilisha mzunguko wa shughuli nzima.

tatizo ni kwamba wewe ushaona na "kikojoleo" hapo lazima usite kuzama huko. ukiwa kwenye shughuli
acha kuiona sehemu hiyo kama "kikojoleo" na uanze kuikubali kama sehemu ikupayo raha na pia kumpa
mwenzi wako raha.
 
Uvalishe ulimi condom, kisha lamba vinginevyo utapata UTI ya kinywa,!!
 
angekuwa anaridhika asingekuomba upitie na mitaa ya uvinza. ujue kwake yeye mpenzi wake kuzama chumvini
ni sehemu ya tendo lote hivyo usipopita huko inakuwa hujakamilisha mzunguko wa shughuli nzima.

tatizo ni kwamba wewe ushaona na "kikojoleo" hapo lazima usite kuzama huko. ukiwa kwenye shughuli
acha kuiona sehemu hiyo kama "kikojoleo" na uanze kuikubali kama sehemu ikupayo raha na pia kumpa
mwenzi wako raha.
Duuuh Kweli kafara
 
Hapo kwenye bold hakuna jinsi ni kumpa utamu autakao kwa kushuka chumvini. Ukitapika ataelewa.

Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
 
Usijaribu kuzama, ukishaanza kuzama hutaacha utakuwa unahudhuria kama tution
 
Nawaza kama huyo binti ni member wa JF, anajisikiaje akisoma uzi huu?
 
Shauri yako nyonya kote mbele na nyuma tena Kama mm nakaa nusu saa Kotekote mjomba
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Akachukuliwe vipimo vya magonjwa kwani kikwazo ni magonjwa pekee?........ile cream ambayo huwa mnatoa utamu ukikolea je???[emoji17] [emoji17] [emoji17]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom