Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Ombea mkeo asiwe amewah kufanyiwa huo unaouita upumbavu vingnevyo lazma kuna kitu ataona anamiss na hapohapo mawazo ya yuda yataanza kumnyemelea tartiiiib
Huu upumbafu mke wangu hana, na ni mstaarabu km mm. Kwanza hayo maupumbafu huwa hatutaki hata kusikia. Na tuna mtoto mmoja sasa wa kiume.
Mkuu kwa akili zako unaramba K kbsa? Hakuna sehemu chafu km sehemu za siri. Hiv ushajiuliza kwann mkojo au damu za hedhi zinapita kweny K kwan isiwe sehemu nyingine? Binadamu kwa kugeuza matumiz bwana eti unaramba K au M ww utakuwa umerogwa. Ndiyo maana mnalia lia mapenz sana siku hiz oh siku hiz hakuna mapenz.
Mkuu atakupendaje wakati unatabia za ukahaba? Penz atakalopata kwa kahaba ndilo analopata kwako sasa hapo kuna upendo? Mapenz usafi mkuu. Hiyo ya kulambana ni wapuuz tu ndiyo wanafanya
 
Atakuwa kashaonjeshwa raha ya huko, kama vipi toa ajira kwa mtu awe anakufanyia kazi ya kulamba tu maana hakuna namna
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini

MKUU KAA CHINI UONGEE NAE UMUELEZEE UGUMU WAKO KWENYE HILO SUALA AKIGOMA HAMNA NAMNA CHAPA LAPA MAPEMA ATAKUSUMBUA MAANA INAONEKANA BILA KITENDO HICHO HAPATI RAHA
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Pumbavuuuu kwani unafanya makosa makubwa kama hayo? Nenda ukale kitu cha chumvi acha ujinga huo,utachekwa sasahivi.
 
Wabongo tunaongoza kuomba ushauri kwa mambo yasiyo na maana yeyeto
 
Mchunguze huyo usikute anapiti Mlango wa uwani .... Ana mpango wa kandoo
 
Mwambie Nipe nirambe tigo then akikubali. Ramba then fumua marinda.
 
Utalambiwa ukaanza kulia kwamba nii msaliti sikuhizi kugegeda ni ajira fanya utundu wote ata kutafuna papuchi kama unaweza
 
Wataalamu wa mapenzi wanakwambiya... MPENZI wako akikuomba UMFANYIE KITU...IWE kitandani...au romance.AU CHOCHOTE KILE....jitahidi UMFANYIE..usipomfanyia.ATATAFUTA MTU..anayeweza KUMFANYIA...hiyo imethibitishwa..
 
Kwenda zenu, uwezi nidanganya eti papuchi ikisafishwa inavutia mimi kutia ulimi wangu, kwanza huwa nafikiria miboro ya mijanaume iliyowahi pita pale ndiyo sisubutu ata kidogo.
Mbona wataalamu wanasema uingizi ulimi ndani ya shimo, yani vile unavyochezea kisimi kwa kidole sasa unabadilisha unachezea kwa ulimi

Ila mm sijui nawasikiaga tu
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Acha upuuzi huo kuna athari kubwa sana inaweza kukutokea baadae ukiwa unazama chumvini kama ni mapenzi na yafe kamtafute mwenye adabu zake.
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini

Hawa viumbe ni complex sana!! Binadamu huwez kamilika kila idara!!! Ukifanya icho utaambiwa na kingine!! Cha mcng jiamin na kuwa na mcmamo!!! Kama alishawahi fanyiwa mbona hayupo na huyo aliyemfanyia!!?? So jikubali broh,,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom