Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Hata kama yupo safi huo ni unyanyasaji mkubwa! Think MP jamani no!!!!
 
hahahaha waambie wanawake zako wajisafishe vizuri
Kwenda zenu, uwezi nidanganya eti papuchi ikisafishwa inavutia mimi kutia ulimi wangu, kwanza huwa nafikiria miboro ya mijanaume iliyowahi pita pale ndiyo sisubutu ata kidogo.
 
Halafu ukute choo anachotumia ni kama vile vya Tandale kwa mtogole, ukidondosha mzigo chubwi maji yanaruka juu [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Usikonde nduguyangu nenda manzese pare kuna duka la dawa darajani mwambie tu unataka kondom za chumvini utapata tu
 
Kama mmepima na hakuna shida basi we lamba tu.
Yaaani ilambe hadi iwe nyekundu na uchukue toothpick ya kutolea mavuzi yatakayobakia kwenye meno.
Huyo alishalambwa na wataalamu na haachi.
Mlambe vzr tena kwa ustadi wa hali ya juu. Shauri zako, akikutana na mtu kama mimi nikamlamba ipasavyo basi atakuwa anakutoroka anakuja.
Hakikisha unailamba critoris vzr huku ukikatekenya taratiiiiibu utasikia sauti inabadilika basi hapo ongeza utundu kuanzia juu unashuka chini. Mpe raha bana au nije nikusaidie?
 
Shida kwenu, kuna UNYEVU na UVUNDO mwingi aisei.

Mimi bhana utanitumbua sikunyonyi aisei. Harufu ya pupuchi huwa naisikia bila kusogeza pua afu eti nitie pua na mdomo[emoji113] [emoji113] [emoji113] lazima nita suffocate aluuu..
Na kula manii za wenzako
 
Uvinza uvinzan nipo hapa vip nini tatizo anaetaka kunyonywa kikojoleo wa kike kiume
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Nipo hapa mtaalam wa kunyonya namnagani lete namba yake apigwe ulimi mpaka azimie
 
Kama dunia nzima inatambua uwepo wa daktari bingwa wa wanawake ambao wanakaa miaka 3 kusomea kiuno na kikojoleo chake, we bado unataka kutia domo lako
Fungus akili blaza pale ni shida kuna kila aina ya mdudu aletaye magonjwa....
 
Imagine unakutana na Chronic UTI huko au Chlymedia .. Kansa ya koo nje nje




best ushawahi kunyonywa??
kuna mmama nilimwomba penzi..............ni mtu mzima kidogo ile mazoea nikamwomba,,akaniambia kashapitia yote sina jipya,,nikamwambia naomba tuu,,,,,,,,,,siku ananipa tukaenda hotel,,kimakusudi nikampeleka bafuni hajui lengo langu..nilinyonya sawasawa,,,mwishowe akasema hilo lilikua jpya kwake,,alikarimia sana penzi,,,sadly akajahama mkoa,,,,,,free P
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom