Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,425
Plz mimi sio Dr.Dr, umeolewa?
Plz mimi sio Dr.Dr, umeolewa?
Hata kama yupo safi huo ni unyanyasaji mkubwa! Think MP jamani no!!!!Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Kwenda zenu, uwezi nidanganya eti papuchi ikisafishwa inavutia mimi kutia ulimi wangu, kwanza huwa nafikiria miboro ya mijanaume iliyowahi pita pale ndiyo sisubutu ata kidogo.hahahaha waambie wanawake zako wajisafishe vizuri
Samahani nesiPlz mimi sio Dr.
mimi sio nesi pia mkuu.Samahani nesi
Ok nilikosea maana lazima utakuwa Medical Lab Technicianmimi sio nesi pia mkuu.
Mimi ni mpika maandazi wa Kwamtogole.Ok nilikosea maana lazima utakuwa Medical Lab Technician
Unalinganisha k na dushe kwenye usafi mkuu!hahahahh acha uoga zama chumvini mbona we hakuonei kinyaa
Safi sana wapika maandazi always wanakuwa mult-proffessionals kama wewe. Ushauri wako mwingi umebase kwenye taaluma ya afya, hongera sana mpika maandaziMimi ni mpika maandazi wa Kwamtogole.
Nimekuheshimu wewe wife material achana na mashankupeSipendi wala sitakiiii kuja kuning'ata kisimi changu inahusu
Na kula manii za wenzakoShida kwenu, kuna UNYEVU na UVUNDO mwingi aisei.
Mimi bhana utanitumbua sikunyonyi aisei. Harufu ya pupuchi huwa naisikia bila kusogeza pua afu eti nitie pua na mdomo[emoji113] [emoji113] [emoji113] lazima nita suffocate aluuu..
Nipo hapa mtaalam wa kunyonya namnagani lete namba yake apigwe ulimi mpaka azimieWakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!
Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza
Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana
Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini
Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Imagine unakutana na Chronic UTI huko au Chlymedia .. Kansa ya koo nje nje