Stralis
JF-Expert Member
- Dec 8, 2013
- 618
- 613
Mkuu sina passport,million pia sina
Sasa huna passport kumbe hata muda huu ningesema twende Ni kazi bure
Mkuu sina passport,million pia sina
DuhNimefurah kusikia unamiliki mapumbu tuu, sasa rungu liko wapi
Sawa mkuuSouth africa sio kama kwenda gairo Jipange uwe na mwenyeji kule otherwise utaishia tunduma hapo na maisha ya kule sio kama kunywa uji.
Yaani ungetoa ushauri mtu anapataje ungekuwa muhimuSasa huna passport kumbe hata muda huu ningesema twende Ni kazi bure
Yaani ungetoa ushauri mtu anapataje ungekuwa muhimu
Wala hata usikatishwe tamaa mkuu Kama umeamua kupambana pambana mkuu the hard way the right way me sikuzote nasema ill die rich or die trying kazaaKivipi mkuu?
Sasa mkuu Kama huna passport 50000 uzi wa nini au mzamini mpaka wa passport unatafuta [emoji23][emoji23][emoji23] jokesMkuu sina passport,million pia sina
Duh sawa mkuu.ungenipa hata hilo shamba au kunifanyia connection ya kazi nahisi ni busara zaidiWe kaa Tz uuze karanga unaanza kuniuliza mimi tena masuala ya kupata passport [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] rudi kalime.
Wakuu.
Natumai mu wazima wa afya.
Niko serious na jambo hili nimeamua kutake risk sihitaji ushauri wa kuniambia nibaki please NIMEAMUA KU TAKE RISK
---------------------------------------
Mimi ni kijana umri wangu ni miaka 20.
Elimu:kidato cha nne
Jinsia:mwanaume
Lugha:swahili na english.
Ninahitaji kwenda kutafuta maisha huko ughaibuni isipokuwa nchi za uarabuni.
kwa sasa sina pesa za kunipeleka huko lakini naahidi endapo kuna msamaria atanigharamia nikifika huko nitasaini hata mkataba wa kufanya kazi yeyote ya halali mpaka nitakaporudisha gharama zake zote na riba endapo atahitaji kisha niendelee kufight kivyangu.
Nisingependa kuweka mawasiliano hapa kwa yeyote ambaye yupo tayari naomba anisaidie.KWa MAWASILIANO ZAIDI NAOMBA UNIPM
Naamini sitomwangusha.
Ntaleta mrejesho
Cc@Nyani ngabu
Sasa mkuu Kama huna passport 50000 uzi wa nini au mzamini mpaka wa passport unatafuta [emoji23][emoji23][emoji23] jokes
Ahsante sanaaaaa mkuuWala hata usikatishwe tamaa mkuu Kama umeamua kupambana pambana mkuu the hard way the right way me sikuzote nasema ill die rich or die trying kazaa
Passport haina shida ninaweza kuipata kwa harakaSasa mkuu Kama huna passport 50000 uzi wa nini au mzamini mpaka wa passport unatafuta [emoji23][emoji23][emoji23] jokes
Sawakama hapa Bongo umeshindwa kutafuta hata nauli basi nje ya Nchi utafungwa tu na hata hela ya chakula hautapata.wapi LE MUTUZ ampe ushauri huyu kijana.usifikiri kupata hela nje ni rahisi hivyo
Sijawahi kuvuta Bangi ila ahsante kwa ushauriwale wenzako wanaozamia unakuta hata wamejipanga kabla ya kuanza safari angalau wana hata dola 5000 au 3000 mfukoni wewe hata passport na nauli huna.umevuta bangi au unatak kwenda Burundi tu hapa
Sijaelewa bado kakaUnless ingia viwanja uwinde Kama wawindaji wengine (flycatcher) [emoji23][emoji23]
Sijawahi kuvuta Bangi ila ahsante kwa ushauri
Sawa mkuuushauri wangu kamanda kama lugha inapanda ni afadhali hata ukaanze na kazi ya utalii Arusha na uanze kwanza kuzoea kufanyakazi na wazungu na kujua ukienda nje ungependa kwenda kufanya kazi zipi.kila la kheri