D Metakelfin
JF-Expert Member
- Mar 23, 2017
- 3,728
- 4,178
- Thread starter
- #141
Sitoroki naenda kutafuta pesa za kuineemesha nchiKuitumia JF kutoroka nchi ni crime!
Sitoroki naenda kutafuta pesa za kuineemesha nchiKuitumia JF kutoroka nchi ni crime!
Dubai ni rahisi ninavyosikiaMie nimehangaika weeeeee,but nimeshindwa kupata nafasi ya Ulaya,kuna uzi wangu upo humu natafuta msaada wa kutumbukia Dubai nikawe ata machinga tu.
Labda hujaona vizuri.Nafikiri kuna kazi umekuja kuitafuta humu JF maana inaonekana kila kitu wewe hujui au huna na unahitaji msaada..
Kijana usihofu mda si mrefu tutakuja kukusaidia, utalala,kula na kuendesha magari mazuri mjini buree kabisa na wala hutohitaji kwenda tena huko ughaibuni utaishi vizuri tu kijana usihofu..
hapo adi southHiyo ni Harare to South ila maximum unatakiwa uwe na 250,000 hii ni tz to South njia ya bus
Nipe mwongozo tafadhaliDubai ni rahisi ninavyosikia
Hivi yule dada yetu alifanikiwa kuondokaHatua ya kwanza tafuta hela na kitabu/pasipoti then chagua nchi then andaa mwenyeji
Sasa mbona wengi wao ni waafrica,wa mbele wanahesabikaUnalipia Tena kwa Visa card, ukimpata mbibi unakomaa nae mtembeleane
Canada au GermanyUnataka kuzamia wap
Mkuu hebu nicheki PM tuungane
Wewe baki Tanzania uendelee kupambana Na chura wacha sisi tuzamie ughaibuni.Kuitumia JF kutoroka nchi ni crime!
Kama huna chura hutakiwi Tanzania,zama ugaibuni ila usitumie mgongo wa JF kukuvusha huku!!Wewe baki Tanzania uendelee kupambana Na chura wacha sisi tuzamie ughaibuni.
Ndio subil tuwapelekee wanaojua maana ya modozz hahasKama huna chura hutakiwi Tanzania,zama ugaibuni ila usitumie mgongo wa JF kukuvusha huku!!
Sikufanikiwa but kwa sasa sihitaji tena,🙇Tupe mrejesho vipi