Msaada: Kutafuta maisha nje ya Tanzania

Msaada: Kutafuta maisha nje ya Tanzania

Nenda kwenye meli uzamie hakikisha unakuwa na mikate ya kutosha meli kutoka hapa mpk Germany itakuchukua two months ukifika German.. utapanda gari mpk mji wa Hamburg ukifika hapa nenda magharibi ya Germany vuka boda mpk nchi ya Luxembourg.. ukiingia hapa ushatoka ki life..... utawavuta wadogo zako na ukoo wako.... ni hayo tu mkuu...
Hii ya kuzamia ni ngumu sana kipindi hiki kwenye mabandari
 
Mimi nilizamia tu hapo Kenya maisha yalinipiga kidogo niwehuke, ilibidi niibe nauli nirudi Bongo kwa spidi...msiwadanganye watu. Unafika south unashindia makande sasa ndo umezamia nini??
Sidhani kama kuna Msouth Africa anayajuwa Makande.

Kwenye mambo ya kula wenzetu walishamalizana na shida hizo, wana matatizo mengine lakini siyo misosi.

South Africa inaongoza kwa ukimwi lakini mademu wote wanapendeza, hawa hawana tatizo la lishe.
 
Ivi kwa mfano ukiwa na kaujuzi kako ka ufundi inakuwaje huko mbele,
Bado uko utapata kazi km unskilled (kibarua cjui) ila bado ww utahtaj njia nyngn kukufksha uko maana skilled (hope min km masters) Ndie anaweza kuwa na competitor kwenye portal nyng za ajira na akapata contract akiwa nchini kwake na akaomba visa bila shida na akapewa Na hapa ni lazma wajlzishe( serkali husika) km uyo skilled (mwajiliwa mwenye taaluma haswa) ni kweli kampuni anayoenda inamwitaji na ana umhmu gani na uko kwao watu hawapo wa kushika iyo nafasi.

Ushaur wng kwa wakati huu n mgumu sana kuzamia nchi za ughaibun labda SA na uarabun kdg unaweza fanksha. Note: labda km walivyotangulia kusema uko upate mtu akuevait( kukutumia barua ya kwenda kusalimia na kupotelea uko) au kupata mchumba.
 
Ivi kwa mfano ukiwa na kaujuzi kako ka ufundi inakuwaje huko mbele,
Kanalipa sana hasa ukiwa na ujuzi kama wa welding, mechanics, auto electric and electronics kwa uchache ujuzi wa aina hii hukosi kazi ya kuanzia na pengine ndio ikakutowa moja kwa moja.

Kwa mfano Machekibob wa kisouth Africa wa rangi zote wanapenda sana mziki mkubwa kwenye magari yao, kwahiyo ofisi za car sound ziko busy hiyo ni fursa kubwa kwa kijana mwenye ujuzi huo unapewa kazi na ukimkuta Boss powa anakupa servant kota ya nyumbani kwake unakaa bure, wewe hapo rent ya accommodation unaisikia redioni tu unasave money.
 
Kuna wabongo wako Qatar wanachukua laki sita kwa mwezi. Kula bure usafiri bure kulala bure. Na uzoefu wa kazi wanapata. Ufundi wa ujenzi, umeme nk.
Si vibaya kwenda kuchukua mtaji na ufundi ambao unaweza hata kurudi nao Bongo ukajenga nchi. Ila wanafanyishwa kazi kama nyuki.

Ukitaka kwenda mbele tafuta mzungu huko huko Qatar upande nae juu.
 
Bado uko utapata kazi km unskilled (kibarua cjui) ila bado ww utahtaj njia nyngn kukufksha uko maana skilled (hope min km masters) Ndie anaweza kuwa na competitor kwenye portal nyng za ajira na akapata contract akiwa nchini kwake na akaomba visa bila shida na akapewa Na hapa ni lazma wajlzishe( serkali husika) km uyo skilled (mwajiliwa mwenye taaluma haswa) ni kweli kampuni anayoenda inamwitaji na ana umhmu gani na uko kwao watu hawapo wa kushika iyo nafasi.

Ushaur wng kwa wakati huu n mgumu sana kuzamia nchi za ughaibun labda SA na uarabun kdg unaweza fanksha. Note: labda km walivyotangulia kusema uko upate mtu akuevait( kukutumia barua ya kwenda kusalimia na kupotelea uko) au kupata mchumba.
Umeeleweka
 
Hao ndio hasa wazamiaji halisi, South Africa wanaingia kwa kuruka fence na ulaya wanaingia kwa kuzamia meli za mizigo.

Hiyo ndio tafsiri sahihi ya mzamiaji, wale wenye passports na viza inaitwa kujilipuwa.
Jibu Safi mnoooo
 
Bro ulaya Sasa hivi kuingia wamefanya ngumu Sana. Ila Kuna njia flan watu wametumia kufika huku. Ni kuingia uturuki halafu unavuka Ugiriki nakuomba hifadhi ya ukimbizi asylum. IlaKati ya watu wabaguz katika historia ya dunia ukiondoa waarabu Ni waturuki, wagiriki, wahispania, wareno Na wabulgaria Na italians.

Kila la heri
Italia umewaonea wakimbizi wanaopita Mediterranean sea hupokelewa wap?
 
Tafuta 65,000 TSHS panda FALCON mpaka HARARE ukifika tafuta gari za JOHANNESBURG ukifika huko basi umeukata kazi zipo nje nje kuanzia kuuza apple na kufanya usafi barabarani
Kwani hapa tz hakuna kazi za kuuza apple?[emoji32][emoji32][emoji32]
 
Kama unatamani sana kwenda kuishi Ulaya
1. Fanya kazi ya u porter mlima Kilimanjaro ujenge ukaribu na wateja. Ukipata anaekupenda ng'ng'ania.

2. Ingia match.com
Anaempenda wa jinsia gani?[emoji32]
 
Back
Top Bottom