Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

....Ohhh Noooo!...usingemtaja jina bana! [she's innocent until proven guilty!]

Hizi vibes saa ingine,... Take it easy mtoa hoja, wewe unamsoma ndivyo sivyo body language yake, naye kama binadamu is doing the same.

Mchukuliane tu.
 
Hii inatuumiza sana wananchi yaan target unaiona halafu unafumba macho ndo ulenge!!!!!????

Na akikugundua kuwa umekuja kulalama huku then ndo atakudharau mara mia zaidi ila ungemchana live na akajua ni wewe basi mngeheshimiana kibubu bubu

kabla hata sijaandika huku tayari ameisha nidharau , hahaaaah !
 
Anaitwa Juliana Utamwa....dadadekiii

Mmmmh!!! ni Juliana kweli anayesemwa kwa hizo features maana wapo wawili weupe pale. Mwenzake simjui jina lakini ndiye anavaa gold. Hata hivyo nipo njiani nakwenda hapo Holland nitalifanyia kazi leo leo.
 
nina akaunti pia NMB na Akiba ! ni kweli wanajitahidi na ndio maana sijasema ni Benki yote ya CRDB, nimemsema kwakua haniridhishi , ananifanya nikifika kwake nijione nakutana na kikwazo fulani, Mbona yule mate wake ambaye ni chotara wa kiume hana longolongo ?
inawezekana hujawahi kuhitaji msaada unapokwama toka kwake.

Leo mchana huu nitapita pale kama nikilipwa hundi , nitaona kama anaanza kujirekebisha na ninauhakika atanitambua na atanishindwa kujizuia kuniambia kwanini nimeandika barua hii ya wazi

Sawa Kiongozi Nimekuelewa vizuri, pole kwa kukwazika, inawezekana labda na yeye ana mtazamo fulani na wewe, ongea naye tu umueleze ni jinsi gani anakukwaza, Kila mtu anaudhaifu fulani mahali fulani.
Siku njema.
 
Ungemchana pale pale siendagi mimi hapo bora niende ya pale ppf tower

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
....Ohhh Noooo!...usingemtaja jina bana! [she's innocent until proven guilty!]

Hizi vibes saa ingine,... Take it easy mtoa hoja, wewe unamsoma ndivyo sivyo body language yake, naye kama binadamu is doing the same.

Mchukuliane tu.
Yes, thats is not goodooo. Maana wapo wadada wawili pale wote wanapokea cheque na jamaa mmoja muarabu, kuna dogo mwingine amekuja juzi juzi hata hajaanza kusaini yeye anapokea tu. Hivyo sio vizuri kutaja jina moja kwa moja kabla mtoa mada mwenye hajachunguza jina lake. Mbona ukitaka kumjua jina ni haraka tu.
 
hii ni sawa na barua ya wazi, vitengo vyao vya habari kwa umma vinasoma hii mitandao, ujumbe utawafikia sawia na hatua kuchukuliwa.

ninawaomba wafanya udadisi wao, wataupata ukweli.
na kama dada atasoma ujumbe huu bila shaka nikifika pale atanitambua vyema, maana jana tu ametoka kunipasha vidonge vyangu

Kwa hiyo na wewe umekuja hapa kumpasha vidonge vyake! ukashindwa kumpa live..haya bana! hope ataona ajirekebishe...

Ila huko azikiwe unakoenda sijui!!!! heri Holland...according to me. :smile-big:
 
Anaitwa Juliana Utamwa....dadadekiii

Nahisi jina limekosewa, ninamfaham Juliana toka Mzumbe,, hawezi kuwa na tabia hizo ni mojawapo ya wadada wanaojitambua sana

Nahisi anaeongelewa ni mtu mwingine
 
Ila kwa kweli, kuna sehemu unaenda kupata huduma hadi unajuta kuwafahamu.Utadhani wanakupa msaada kumbe ni pesa yako.
 
Si ungeenda kwa branch manager tu na kumueleza hili
Umechagua njia ndefu,ngumu na isiyo na uhakika katika kuondoa udhia huu

Yaani by now angeshaitwa na kuonywa

Branch Manager wengi si msaada.Mimi imetokea NMB tawi la bukoba kidogo nirushe ngumi pale customer service jinsi vijana walivyo na dharau (NMB bukoba kuna vijana wana dharau sana wateja kwa vile wengi wanatokea vijijini hivyo wanaona benki kama msaada au wanakupa huduma ya bure).Hata ukienda kupeleka malalamiko mtu anakusikiliza body language inakuambia kabisa ni kama unamsumbua.

Tukubali huduma kwa wateja Tanzania ni tatizo na ili tujifunze acha watu wa nje waje watuchangamshe.
 
uploadfromtaptalk1375434828410.jpgJULIANA J UTAMWA ni huyu au@ Nguvumali
 
Si ungeenda kwa branch manager tu na kumueleza hili
Umechagua njia ndefu,ngumu na isiyo na uhakika katika kuondoa udhia huu

Yaani by now angeshaitwa na kuonywa

Suala la kejeli na dharau kwa wahudumu wa crdb si la leo, binasfi nilishawahi kulalamika kwa meneja juu ya customer care wake, haikusaidia, kwa nini wahudumu hao wanaendelea kuwepo licha ya malalamiko lukuki dhidi yao bado sijalielewa , ila nahisi ni ajira za kujuana zinachangia hali hiyo.
Mtoa mada ameamua kutoa dukuduku lake hadharani hakuna ubaya na ni haki yake pia! Hiyo njia unayosema nyepesi unayosema ni standard.kwa benki nyingi sana, ila kwa bahati mbaya haifanyi kazi Crdb ,wala sidhani kama kuna huo utamaduni wa kuonyana .
 
hii ni sawa na barua ya wazi, vitengo vyao vya habari kwa umma vinasoma hii mitandao, ujumbe utawafikia sawia na hatua kuchukuliwa.

ninawaomba wafanya udadisi wao, wataupata ukweli.
na kama dada atasoma ujumbe huu bila shaka nikifika pale atanitambua vyema, maana jana tu ametoka kunipasha vidonge vyangu

hemu tupe scenerio ya jana ilivyokuwa, sababu na sisi wateja wa mabenki tuna mamboo!!!
 
Branch Manager wengi si msaada.Mimi imetokea NMB tawi la bukoba kidogo nirushe ngumi pale customer service jinsi vijana walivyo na dharau (NMB bukoba kuna vijana wana dharau sana wateja kwa vile wengi wanatokea vijijini hivyo wanaona benki kama msaada au wanakupa huduma ya bure).Hata ukienda kupeleka malalamiko mtu anakusikiliza body language inakuambia kabisa ni kama unamsumbua.

Tukubali huduma kwa wateja Tanzania ni tatizo na ili tujifunze acha watu wa nje waje watuchangamshe.

Mtazamo, na wewe unaruhusu mtu anakuletea dharau, mimi huwa naanzisha lecture kwa sauti kubwa sana mpaka wanaipata fresh
 
Mtazamo, na wewe unaruhusu mtu anakuletea dharau, mimi huwa naanzisha lecture kwa sauti kubwa sana mpaka wanaipata fresh

Mkuu Mikoani askari wanaolinda benki ndio kabisaa hawaelewi hata nini wajibu wao, nilishuhudia mteja analalamikia huduma badala ya kueleweshwa jamaa akastua askari wakajakumbeba msobe msobe utadhani jambazi!!!

Usiombe kukutana na kero za huduma kwa wateja utatamani ardhi ipasuke! Tunailalamikia serikali kihuduma lakini all most sector zote customer care ni mfu ndio maana ukienda sehemu ukapata huduma kwa ukarimu unaona kama ni favour unatoa pesa kabisa kushukuru.
 
Benk zote Tz ni majanga tu, mikasa inaeza kutofautiana au kushabihiana lakini kero kwa mteja ipo palepale/
 
kama boss wake anafika mtaa huu, ataifanyia kazi; hata hivyo siku nyingine jaribu kumwona next level manager wake na ikiwezekana ujaze kabisa zile complaint survey form form zao,
yaweza kuwa pengine umri kwamba ataacha atakapokua
 
Anaitwa Juliana Utamwa....dadadekiii


Ndugu kama una uhakika na jina la huyo aliyetajwa na mleta mada changia kama wengine. Uliyemtaja sio mwenyewe kwani ninamfahamu sana, yeye ni mweusi na ni mjamzito kwa sasa ama analea. Tuwe wakweli jamani
 
Back
Top Bottom