Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

nimekuwa mteja wa kudumu wa CRDB kwa kipindi cha mwaka wa Tano sasa, tangu nimerejea nyumbani Tanzania karibu miezi 3 sasa kuna kazi nafanya ambayo malipo yake ni kwa hundi, sasa kila ninapoenda kujiwekea akiba kwenye akaunti yangu pale CRDB TAWI LA Holland hakika huwa nakwazika kutokana na majibu ya kejeli, masimango na dharau za huyo binti bahati mbaya sijajua jina lake.

wajihi wake ni Dada Mweupe, anavaa hereni ndefu~ndefu, ana cheni za dhahabu shingoni na mikononi.

wakati najiandaa kuhamia Azikiwe Branch kwa huduma zangu utawala lazima ujue swala hili kinaga ubaga.
Tafsiri yangu kama 'kiungo mkabaji' huyi shori alikua anataka umdinye sasa wewe unakuja kumfungulia uzi JF, sasa hapo inaleta maana? sidhani/
 
Tanzania kwa ujumla wake tuna tatizo kubwa sana kwenye Huduma kwa wateja, ni kila mahali, Nenda Hotelini, Madukani hali ni hiyo hiyo,

Mfano: Unaweza ingia Dukani ukashangaa unahudumia na mtu aliye weka headphone masikioni, anakula mziki huku anakuhudumia,

Mie nilipiga simu huduma kwa wateja mtandao flani mdada akajitambulisha mara mbili nikamwambia nakusikia, akaanza mbona huongei kwa kupanic nikamwambia mbona nimeongea akaanza kupandisha mie nikamjibu simple tu hizo ndio changamoto za kazi relax akaja juu na kujifanya nikusaidie nini nikamwambia kwaheri sihitaji tena msaada wako
 
Yuko mwingine Meru Branch AR Premium service! Kwa jina Pxxxxa. Sidhani kama ana ufahamu kwamba mshahara anaolipwa na CRDB unatoka kwa wateja na si mfukoni mwa Kimei.
 
Mtazamo, na wewe unaruhusu mtu anakuletea dharau, mimi huwa naanzisha lecture kwa sauti kubwa sana mpaka wanaipata fresh

Nimeipenda approach yako. Safi sana

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
nguvumali nakushauri uombe kukutana na Kimei kabisa uelezee jinsi unavyokerwa na tabia ya wafanyakazi wake. Jitahidi umpige picha walau kwa mbali siku ukienda kupata huduma. Nenda na rafiki yako mpange mchezo mzima kisha apige picha kwa mbali kidogo tu wakati unaongea na huyo binti ila upate sura yake. Nenda nayo kwa kimei mueleze series of inconvenience mnazopata kisha mwambie kwa sababu hiyo umeamua kufunga account. Uone kinachofata ITV.
Benki zipo nyingi bhana. Waache nyodo. Nawapenda Akiba Commercial. Wana ushirikiano safi sana na wateja. Hizi benki zikishakua zinadharau sana

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Hata hapa kafanya action maana kama ukienda kwa manager hakuna kitu sasa bora amalizie hukuhuku ili na sisi tukienda huko Holland Branch tukimuona tu huyo dada tunamwambia dada eeeeee wewe kila mtu anakusema kama unaona huwezi basi niambie nisepe kwingine usiniletee longo longo

Haa ha ha ha ha ha ha.
Unapiga kelele kubwa mpaka walio kwenye queue wanatahamaki. Lazima aone aibu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ha ha ha ha ha ha.
Tatizo hawa watu hawajifanyiagi tathmini hata kidogo wanapokuwa wametulia na nafsi zao

Mie nilipiga simu huduma kwa wateja mtandao flani mdada akajitambulisha mara mbili nikamwambia nakusikia, akaanza mbona huongei kwa kupanic nikamwambia mbona nimeongea akaanza kupandisha mie nikamjibu simple tu hizo ndio changamoto za kazi relax akaja juu na kujifanya nikusaidie nini nikamwambia kwaheri sihitaji tena msaada wako



Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kwa iyo kwasababu unahela ndo akusujudie na akupe?
Huyo dada nahisi atakua wife material. We ushazoea kushobokewa bar, ukadhan na huyo atakushobokea.
 
aagh! yule? nani hii..? thubutuu!!! kwani meneja haogopi kufukuzwa au kuhamishwa pale??? ni chakula ya bosi wake ile....wacha kabisa!..Tena siku nyingine ukimzingua sana atakuchapa hata kibao,we endelea tu....

Sasa kama chakula ya bosi ndo alete jeuri kazini? Hajui kama hicho wanachoringia kikiondoka wanaenda home kula jeuri yao?
Bado customer care ni tatizo

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
kama boss wake anafika mtaa huu, ataifanyia kazi; hata hivyo siku nyingine jaribu kumwona next level manager wake na ikiwezekana ujaze kabisa zile complaint survey form form zao,
yaweza kuwa pengine umri kwamba ataacha atakapokua

Hakuna anaefatilia kusoma zile form mkuu. Wako busy watakwambia. Bado sanaaaaaaa
Mi nadhani dawa ni kumuandikia CEO/MD wa benki manyanyaso unayopata

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Baadhi ya Watanzania wengi hawajui kuhudumia wateja vizuri,hasa wanaofanya kazi ktk mabenki na makampuni ya simu.... wanasahau bila wateja hawezi kukalia kiti wajirekebishe.
 
Sijui unaongea kuhusu dada mweupi yupi. Lakini yupo dada mweupe mmoja pale ana dharau sana,hamchangamkii mtu yoyote,mpaka amuone Idi Azan.

Duh huyo dada basi akisafiri itabidi apekuliwe sana inawezekana ni punda wa Idd Azan sasa kwa nini amchangamkie yeye tu?
 
nimekuwa mteja wa kudumu wa CRDB kwa kipindi cha mwaka wa Tano sasa, tangu nimerejea nyumbani Tanzania karibu miezi 3 sasa kuna kazi nafanya ambayo malipo yake ni kwa hundi, sasa kila ninapoenda kujiwekea akiba kwenye akaunti yangu pale CRDB TAWI LA Holland hakika huwa nakwazika kutokana na majibu ya kejeli, masimango na dharau za huyo binti bahati mbaya sijajua jina lake, wajihi wake ni Dada Mweupe, anavaa hereni ndefu~ndefu, ana cheni za dhahabu shingoni na mikononi. wakati najiandaa kuhamia Azikiwe Branch kwa huduma zangu utawala lazima ujue swala hili kinaga ubaga.

Pole sna mkuu, tatizo siyo hapo tuu, ni benki zote, wakishaajiriwa hawapewi darasa la maana ya Customer Care, waweza kuta kaletwa na Kimei, au Branch Manager anakula basi taabu, wanaziangusha sana benki zao kwa kweli..
 
Back
Top Bottom