Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

Nguvumali,
Una hoja tena nzuri tu, ila njia uliotumia siyo yenyewe ya kuweza kutatua tatizo lako na kwa wengine waliopatwa na watakao patwa na kasia kama yako. Ungeweza onana na viongozi wake kama ulivyo fanya kwenye tatizo lako na kumsemia ili ajirekeshe na tuendelee kupata huduma bora. Hapa kila mmoja atasema lake lakini ukweli utabaki palepale. Tuache kulalamika tufanye action.
 
Wanawake wengi walio ktk mabenk wanajisikia sanaw
 
Si ungeenda kwa branch manager tu na kumueleza hili
Umechagua njia ndefu,ngumu na isiyo na uhakika katika kuondoa udhia huu

Yaani by now angeshaitwa na kuonywa
aagh! yule? nani hii..? thubutuu!!! kwani meneja haogopi kufukuzwa au kuhamishwa pale??? ni chakula ya bosi wake ile....wacha kabisa!..Tena siku nyingine ukimzingua sana atakuchapa hata kibao,we endelea tu....
 
Nahisi jina limekosewa, ninamfaham Juliana toka Mzumbe,, hawezi kuwa na tabia hizo ni mojawapo ya wadada wanaojitambua sana

Nahisi anaeongelewa ni mtu mwingine

Pesa huwa zina reveal tabia original za watu. Huenda yule wa Mzumbe sio huyu.
 
ndyo tatizo la wanawake wanaridhika mapema sana na hpo ndyo analipwa laki nne akilipwa million je??
 
nimekuwa mteja wa kudumu wa CRDB kwa kipindi cha mwaka wa Tano sasa, tangu nimerejea nyumbani Tanzania karibu miezi 3 sasa kuna kazi nafanya ambayo malipo yake ni kwa hundi, sasa kila ninapoenda kujiwekea akiba kwenye akaunti yangu pale CRDB TAWI LA Holland hakika huwa nakwazika kutokana na majibu ya kejeli, masimango na dharau za huyo binti bahati mbaya sijajua jina lake.

wajihi wake ni Dada Mweupe, anavaa hereni ndefu~ndefu, ana cheni za dhahabu shingoni na mikononi.

wakati najiandaa kuhamia Azikiwe Branch kwa huduma zangu utawala lazima ujue swala hili kinaga ubaga.

mimi mwenyewe namfahamu na ameshaniletea nyodo kama mara mbili,yani sijui benki ni ya baba yake?,anakera baraa,ila uzur na mimi huwa smtym nampa kubwa so huwa anakaa sawa akiniona
 
Na hiyo ingekua njia bora zaidi kwa sababu angesaidia na wateja wengine kuliko yeye akiondoka atakua amejinasua yeye lakini ameacha uozo uendelee kwenye hiyo branch.

Je kama anayepelekewa kesi huwa anamega? Maana hayo anayoyafanya yawezekana ni kwasababu hiyo
 
Msamehe bure, pale akwa siku anahudumia watu wengi sana, hata wewe lazima unachoka,
 
hii ni sawa na barua ya wazi, vitengo vyao vya habari kwa umma vinasoma hii mitandao, ujumbe utawafikia sawia na hatua kuchukuliwa.

ninawaomba wafanya udadisi wao, wataupata ukweli.
na kama dada atasoma ujumbe huu bila shaka nikifika pale atanitambua vyema, maana jana tu ametoka kunipasha vidonge vyangu

Hahaha duh kumbe keshakuadabisha tayari kweli huyo dada mcharuko anahitaji maombi ya mzee wa upako!
 
aagh! yule? nani hii..? thubutuu!!! kwani meneja haogopi kufukuzwa au kuhamishwa pale??? ni chakula ya bosi wake ile....wacha kabisa!..Tena siku nyingine ukimzingua sana atakuchapa hata kibao,we endelea tu....


Ha ha haa kwetu umasaini wakisikia nimepigwa kibao na mdada inabidi iende na kesi kuwa kaponea ICU otherwise ntaonekana "nditto kama sio embodii"
 
Achana nae mkuu, nenda tawi lingine kama anakusumbua maana lyf is too short to stress uaself
 
hii ni sawa na barua ya wazi, vitengo vyao vya habari kwa umma vinasoma hii mitandao, ujumbe utawafikia sawia na hatua kuchukuliwa.

ninawaomba wafanya udadisi wao, wataupata ukweli.
na kama dada atasoma ujumbe huu bila shaka nikifika pale atanitambua vyema, maana jana tu ametoka kunipasha vidonge vyangu
Mkuu kitu kinachoitwa huduma kwa mteja Tanzania ni sifuri. Na mbaya zaidi uwe umeishi sehemu nyingine ya dunia ambayo wanajua huduma kwa mteja ni nini. Unaweza kupigana kila siku. Pole sana.
 
Nguvumali,
Una hoja tena nzuri tu, ila njia uliotumia siyo yenyewe ya kuweza kutatua tatizo lako na kwa wengine waliopatwa na watakao patwa na kasia kama yako. Ungeweza onana na viongozi wake kama ulivyo fanya kwenye tatizo lako na kumsemia ili ajirekeshe na tuendelee kupata huduma bora. Hapa kila mmoja atasema lake lakini ukweli utabaki palepale. Tuache kulalamika tufanye action.

Hata hapa kafanya action maana kama ukienda kwa manager hakuna kitu sasa bora amalizie hukuhuku ili na sisi tukienda huko Holland Branch tukimuona tu huyo dada tunamwambia dada eeeeee wewe kila mtu anakusema kama unaona huwezi basi niambie nisepe kwingine usiniletee longo longo
 
mwanzo wa tatizo langu na huyo dada lilikuwa matatizo ya jina langu kwenye akaunti na jina la kwenye hundi, kuna mambo alipaswa kunielekeza kitaalamu kuwa huwezi kudeposit hundi kwenye akaunti yako kama majina yaliyopo kwenye uso wa hundi hayarandani na majina ya kwwnye akaunti, huu mkasa ulinifanya nikaelekezwe kwa boss wake pale ndani...kumbe swala lilikuwa dogo ila nyodo kwakua zilimzidi akashindwa kutoa ufafanuzi yakinifu na kwa weledi.
kuna mikasa kadhaa hapo katikati inanitokeaga yeye na mimi huniacha mdomo wazi na kukwazika

Jana , shida ilikua ndogo tu , nilifanya makosa kwenye ujazaji wa taarifa kwenye form ya kuingiza pesa , akanipasha kwa hasira na kunishangaa kwa kufanya kosa la aina hiyo....body Language yake ni kikwazo sana huenda kuliko maneno

hivi kuna tofauti gani kati ya maid wa bar na maid wa bank ? siku hizi hapo crdb wameanzisha pub wenyewe wanaziita premier banking, nashangaa huyo bar maid wa bank anakuletea nyodo unamuangalia tu badala ya kumnawa.

Tatizo lililopo katika wafanyakazi wa mabenki ya tanzania ni kutumia nguvu nyingi kuhudumia taratibu za benki badala ya kuhudumia wateja. hii ni self destructive habit ambayo mabenki mengi yatakuja kuijua yakiwa kaburini.
 
siku nzima washinda wakihesabu hela za watu wakidhani za kwao na ndio zina wazuzua kiasi kwamba wanaona za kwao wakichukua mkopo ndio malingo yanazidi mwisho wa siku waanza kutuibia hela zetu wanaangalia account ambazo huwa hazitoi hela wajinga kweli hawa watu na wana njaa sana
 
Sijui unaongea kuhusu dada mweupi yupi. Lakini yupo dada mweupe mmoja pale ana dharau sana,hamchangamkii mtu yoyote,mpaka amuone Idi Azan.
 
Back
Top Bottom