Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

Mpokea hundi wa CRDB Holland House anadharau sana

hahahaaah ukiingia Holland House Branch, desk linalokutazama mbele yako NDIO HUYO DADA ofisi yake ilipo.

Kama kumbukumbu yangu si mbaya nakumbuka kuna wakati walikuwa wanavaa Name Tags-hiyo ndiyo njia ya kuturahisishia kujua anayeboronga ni nani kwa jina na ubini kabisaaa
 
nimekuwa mteja wa kudumu wa CRDB kwa kipindi cha mwaka wa Tano sasa, tangu nimerejea nyumbani Tanzania karibu miezi 3 sasa kuna kazi nafanya ambayo malipo yake ni kwa hundi, sasa kila ninapoenda kujiwekea akiba kwenye akaunti yangu pale CRDB TAWI LA Holland hakika huwa nakwazika kutokana na majibu ya kejeli, masimango na dharau za huyo binti bahati mbaya sijajua jina lake.

wajihi wake ni Dada Mweupe, anavaa hereni ndefu~ndefu, ana cheni za dhahabu shingoni na mikononi.

wakati najiandaa kuhamia Azikiwe Branch kwa huduma zangu utawala lazima ujue swala hili kinaga ubaga.

Mleta mada hebu twambie kwa kifupi ni kitu gani anafanya mpaka ukereke. Tupe hadithi ya mara yako ya mwisho ulipokwenda kudeposit cheque yako ni kipi kilitokea. Weka kwa kifupi mazungumzo yenu hapa ili tujiridhishe kwamba huyo dada kweli ana nyodo. Naogopa kumtupia lawama kabla sijajua ni kipi alikufanyia hasa ambacho hakikukupendeza mpaka ukamleta hapa JF.

Tiba
 
Nilishawahi kufanya kazi bank na baadaye kuacha kwa sababu ya maslahi hafifu lakini kiukweli hiyo branch na CRDB kwa ujumla hawana elimu ya kutosha ya jinsi ya kumjali mteja .Kampuni ninayofanyia kazi ilishawahi kuwa na account na crdb kwa sababu ya usumbufu wao wa kutomjali mteja tukaamua kufunga account na kuhamia bank nyingine.Kwa kuwa supplier wetu alikuwa na account na CRDB basi tulikuwa tunamlipa kupitia CRDB kwa njia ya transfer.

Sababu ya ushamba wao wa kutojua kwamba pamoja na kuhama kwetu lakini kwa kuwa tulikuwa tunafanya malipo kupitia Bank yao hivyo ilikuwa ni sawa na kukusanya pesa kwingine lakini tunazirudisha kwa supplier wetu ambaye bado ni mteja wao basi wao wakawa wanazichelewesha tranfer zetu hadi wiki mbili makusudi tulipowauliza wakasema hawatutambui tena wanajibu kwa nyodo.Sisi tukaamua kumuomba supplier wetu akaunti yake ya Benki nyingine tukahama kabisa.

Tatizo la CRDB nadhani hawapati training za kutosha au lasivyo hawawalipi wafanyakazi wake vizuri jambo linalosababisha wafanye kazi kwa frustration.
 
Nilishawahi kufanya kazi bank na baadaye kuacha kwa sababu ya maslahi hafifu lakini kiukweli hiyo branch na CRDB kwa ujumla hawana elimu ya kutosha ya jinsi ya kumjali mteja .Kampuni ninayofanyia kazi ilishawahi kuwa na account na crdb kwa sababu ya usumbufu wao wa kutomjali mteja tukaamua kufunga account na kuhamia bank nyingine.Kwa kuwa supplier wetu alikuwa na account na CRDB basi tulikuwa tunamlipa kupitia CRDB kwa njia ya transfer.

Sababu ya ushamba wao wa kutojua kwamba pamoja na kuhama kwetu lakini kwa kuwa tulikuwa tunafanya malipo kupitia Bank yao hivyo ilikuwa ni sawa na kukusanya pesa kwingine lakini tunazirudisha kwa supplier wetu ambaye bado ni mteja wao basi wao wakawa wanazichelewesha tranfer zetu hadi wiki mbili makusudi tulipowauliza wakasema hawatutambui tena wanajibu kwa nyodo.Sisi tukaamua kumuomba supplier wetu akaunti yake ya Benki nyingine tukahama kabisa.

Tatizo la CRDB nadhani hawapati training za kutosha au lasivyo hawawalipi wafanyakazi wake vizuri jambo linalosababisha wafanye kazi kwa frustration.
 
nimekuwa mteja wa kudumu wa CRDB kwa kipindi cha mwaka wa Tano sasa, tangu nimerejea nyumbani Tanzania karibu miezi 3 sasa kuna kazi nafanya ambayo malipo yake ni kwa hundi, sasa kila ninapoenda kujiwekea akiba kwenye akaunti yangu pale CRDB TAWI LA Holland hakika huwa nakwazika kutokana na majibu ya kejeli, masimango na dharau za huyo binti bahati mbaya sijajua jina lake.

wajihi wake ni Dada Mweupe, anavaa hereni ndefu~ndefu, ana cheni za dhahabu shingoni na mikononi.

wakati najiandaa kuhamia Azikiwe Branch kwa huduma zangu utawala lazima ujue swala hili kinaga ubaga.

Ngoja leo nizuke pale nimjue.
 
Dada wengi wanaofanya Benki ni limbukeni sana, nilienda CRDB Morogoro branch kuweka pesa zangu kama 5m dada wa dirishani alikuwa anahesabu na kuzishika kama anashika kinyesi vile, nilikwazika sana siku hiyo, nikasema benki sasa zimeingiliwa na vilaza.
 
Mleta mada hebu twambie kwa kifupi ni kitu gani anafanya mpaka ukereke. Tupe hadithi ya mara yako ya mwisho ulipokwenda kudeposit cheque yako ni kipi kilitokea. Weka kwa kifupi mazungumzo yenu hapa ili tujiridhishe kwamba huyo dada kweli ana nyodo. Naogopa kumtupia lawama kabla sijajua ni kipi alikufanyia hasa ambacho hakikukupendeza mpaka ukamleta hapa JF.

Tiba
mwanzo wa tatizo langu na huyo dada lilikuwa matatizo ya jina langu kwenye akaunti na jina la kwenye hundi, kuna mambo alipaswa kunielekeza kitaalamu kuwa huwezi kudeposit hundi kwenye akaunti yako kama majina yaliyopo kwenye uso wa hundi hayarandani na majina ya kwwnye akaunti, huu mkasa ulinifanya nikaelekezwe kwa boss wake pale ndani...kumbe swala lilikuwa dogo ila nyodo kwakua zilimzidi akashindwa kutoa ufafanuzi yakinifu na kwa weledi.
kuna mikasa kadhaa hapo katikati inanitokeaga yeye na mimi huniacha mdomo wazi na kukwazika

Jana , shida ilikua ndogo tu , nilifanya makosa kwenye ujazaji wa taarifa kwenye form ya kuingiza pesa , akanipasha kwa hasira na kunishangaa kwa kufanya kosa la aina hiyo....body Language yake ni kikwazo sana huenda kuliko maneno
 
Haya sasa majungu kwanini usiende Kwa uongozi wa tawi pale unapoona anafanyadharau sasa wewe unaleta huku kwanini?

Mkuu karibu sana JF, hapa ni ukweli na uwazi ndani ya nyumba hakuna majungu. Ukikereka na kitu chochote unakileta janvini wadau wanakijadili na muafaka lazima unapatikana. Ni kweli hii ni barua ya wazi. HAKUNA MAJUNGU HAPA. KARIBU SANA JF.
 
Haya sasa majungu kwanini usiende Kwa uongozi wa tawi pale unapoona anafanyadharau sasa wewe unaleta huku kwanini?


Gaselle

Join Date : 20th July 2013
Posts : 1
Rep Power : 0
Likes Received0
Likes Given0
kwahiyo umeregister ili kujibu post hii, basi ujumbe umekufikia issue badilika bana , fedha yetu ndio inakufanya upendeze hapo.
 
Wadau,
Ni kweli kuwa katika benki nyingi hakuna Customer care, lakini angalau CRDB Sio wabaya sana, unaweza kutofautiana na mtu lakini bado credibility ya benki ikawa iko juu, kwa benki zetu za kibongo CRDB Mimi binafsi nawakubali sana, Nafanya Transactins na benki nyingi, Lakini CRDB Wako vizuri, Mimi binafsi ni Mteja Holland House na account zangu na za ofisi ziko pale, huyo Dada mnayemsema kiukweli sijawahi kupata naye shida simtetei lakini nasema kuwa huwa ananihudumuia vizuri na sio yeye tu Hata wafanyakazi wengine pale Holland house wanatoa huduma vizuri, kwa hiyo tusimuhukumu dada wa watu kwa kuwa mmetofautiana kidogo, labda kama kuna kitu kingine ambacho hujasema.
 
mwanzo wa tatizo langu na huyo dada lilikuwa matatizo ya jina langu kwenye akaunti na jina la kwenye hundi, kuna mambo alipaswa kunielekeza kitaalamu kuwa huwezi kudeposit hundi kwenye akaunti yako kama majina yaliyopo kwenye uso wa hundi hayarandani na majina ya kwwnye akaunti, huu mkasa ulinifanya nikaelekezwe kwa boss wake pale ndani...kumbe swala lilikuwa dogo ila nyodo kwakua zilimzidi akashindwa kutoa ufafanuzi yakinifu na kwa weledi.
kuna mikasa kadhaa hapo katikati inanitokeaga yeye na mimi huniacha mdomo wazi na kukwazika

Jana , shida ilikua ndogo tu , nilifanya makosa kwenye ujazaji wa taarifa kwenye form ya kuingiza pesa , akanipasha kwa hasira na kunishangaa kwa kufanya kosa la aina hiyo....body Language yake ni kikwazo sana huenda kuliko maneno

Samahani kuuliza, kwani jinsia yako na huyo dada ni ile ile? Nauliza hivyo kwa kuwa umezungumzia body language!!! Kama jinsia ni tofauti, basi inawezekana kuna ujumbe anajaribu kukufikishia lakini wewe unakuwa mgumu kuelewa!!!!

Tiba
 
Anaitwa Juliana Utamwa....dadadekiii

hahaaaah duuuh Basi ujumbe umfikie kuwa anapaswa kuheshimu wateja wote , wengine hatuelewi taratibu za kibenki tunahitaji msaada wake
 
Mleta mada hebu twambie kwa kifupi ni kitu gani anafanya mpaka ukereke. Tupe hadithi ya mara yako ya mwisho ulipokwenda kudeposit cheque yako ni kipi kilitokea. Weka kwa kifupi mazungumzo yenu hapa ili tujiridhishe kwamba huyo dada kweli ana nyodo. Naogopa kumtupia lawama kabla sijajua ni kipi alikufanyia hasa ambacho hakikukupendeza mpaka ukamleta hapa JF.

Tiba
Mimi ni mteja wa Holland House siku nyingi sana, namfahamu huyo dada kwa kumuona na kunihudumia sijamfahamu jina lake. Ni mgeni hajafika siku nyingi, kama miezi sita hivi iliyopita, kwa ukweli wa Mungu kwangu ameonyesha ushirikiano sana. Wapo wadada wawili wote ni weupe lakini wametofautiana unene, huyo anayelaumika kwa features zilizotolewa nafikiri ni huyo mnene kiasi na huyo mwingine ni mwembamba halafu mrefu. Yupo jamaa anayehusika na corporate customers kwa nyuma ya counter ( nyuma ya ukuta wa counter) ukifika tu muulizie Peter ni kijana mwenye ushirikiano sana, atakusaidia kwa kina. Labda mtoa mada kama alirusha neno nini !!!!!!!! ( joke )
 
labda anatembea na boss ndio maana ana nyodo
mjinga mkubwa
 
Wadau,
Ni kweli kuwa katika benki nyingi hakuna Customer care, lakini angalau CRDB Sio wabaya sana, unaweza kutofautiana na mtu lakini bado credibility ya benki ikawa iko juu, kwa benki zetu za kibongo CRDB Mimi binafsi nawakubali sana, Nafanya Transactins na benki nyingi, Lakini CRDB Wako vizuri, Mimi binafsi ni Mteja Holland House na account zangu na za ofisi ziko pale, huyo Dada mnayemsema kiukweli sijawahi kupata naye shida simtetei lakini nasema kuwa huwa ananihudumuia vizuri na sio yeye tu Hata wafanyakazi wengine pale Holland house wanatoa huduma vizuri, kwa hiyo tusimuhukumu dada wa watu kwa kuwa mmetofautiana kidogo, labda kama kuna kitu kingine ambacho hujasema.

nina akaunti pia NMB na Akiba ! ni kweli wanajitahidi na ndio maana sijasema ni Benki yote ya CRDB, nimemsema kwakua haniridhishi , ananifanya nikifika kwake nijione nakutana na kikwazo fulani, Mbona yule mate wake ambaye ni chotara wa kiume hana longolongo ?
inawezekana hujawahi kuhitaji msaada unapokwama toka kwake.

Leo mchana huu nitapita pale kama nikilipwa hundi , nitaona kama anaanza kujirekebisha na ninauhakika atanitambua na atanishindwa kujizuia kuniambia kwanini nimeandika barua hii ya wazi
 
Dada wengi wanaofanya Benki ni limbukeni sana, nilienda CRDB Morogoro branch kuweka pesa zangu kama 5m dada wa dirishani alikuwa anahesabu na kuzishika kama anashika kinyesi vile, nilikwazika sana siku hiyo, nikasema benki sasa zimeingiliwa na vilaza.

Hoja unayo, lakini si lazima utaje kiasi cha fedha ulichoweka, kiko nje ya mada!
 
hii ni sawa na barua ya wazi, vitengo vyao vya habari kwa umma vinasoma hii mitandao, ujumbe utawafikia sawia na hatua kuchukuliwa.

ninawaomba wafanya udadisi wao, wataupata ukweli.
na kama dada atasoma ujumbe huu bila shaka nikifika pale atanitambua vyema, maana jana tu ametoka kunipasha vidonge vyangu


Hii inatuumiza sana wananchi yaan target unaiona halafu unafumba macho ndo ulenge!!!!!????

Na akikugundua kuwa umekuja kulalama huku then ndo atakudharau mara mia zaidi ila ungemchana live na akajua ni wewe basi mngeheshimiana kibubu bubu
 
Back
Top Bottom