Moto mkubwa shule ya Uhuru

Moto mkubwa shule ya Uhuru

Status
Not open for further replies.
JF VAR CHECK

Tulijadili humu kuwa pale pawekwe Uwekezaji
 
Watu wanataka wajenge ghorofa zao kuanzia underground ili watakatishe pesa zao za wizi na madawa ya kulevya alafu nyie mnaleta habari zenu za za uchuuzi na uuzaji wa makapeti. Tulieni, hii awamu siyo ya wanyonge.
Sawa sawa
 
Ni muda wa kufikiria kutumia helicopter kukabiliana na majanga ya moto kwenye miji yenye msongamano Mkubwa kama hapa DSM

Kwa namna barabara zetu zilivyo busy nyakati ya jioni, hao Zimamoto watajikuta wanafika saa 4 usiku eneo la tukio 🙌
 
Ni muda wa kufikiria kutumia helicopter kukabiliana na majanga ya moto kwenye miji yenye msongamano Mkubwa kama hapa DSM

Kwa namna barabara zetu zilivyo busy nyakati ya jioni, hao Zimamoto watajikuta wanafika saa 4 usiku eneo la tukio 🙌
Sorry. Ukishashindwa kupangilia mji basi imekula kwako. Hakuna short-cut. Hata nchi zilizoendelea moto unazimwa na watu walioko chini. Huwezi kuzima moto wa nyumba na helkopta. Inawezeka tu kutumika with very limited usefullness.
 
Sorry. Ukishashindwa kupangilia mji basi imekula kwako. Hakuna short-cut. Hata nchi zilizoendelea moto unazimwa na watu walioko chini. Huwezi kuzima moto wa nyumba na helkopta. Inawezeka tu kutumika with very limited usefullness.
Kiutafiti, imebainika helicopter inaweza kutumika kuzima moto pia

Useme kwa mazingira watawala wetu, hilo suala sio kipaumbele chao

Kuhusu kupangilia miji, tukubali tulishakosea kama Nchi, lakini haiondoi umuhimu wa kuwa na mipango madhubuti ya kukabiliana na majanga makubwa ya moto
 
Mission Quarters Stand Up.

Kitchwele Stand Up.

Huyo mama babu yake alikuwapo town Dar mwaka 1903.

Kuna kanisa la Kilutheri pale Dar town Azania Front, limemalizika kujengwa 1903 na Wajerumani, yeye alikuwa mmoja wa waliolijenga.

German East Africa inaanza kuipanga Dar wazee wapo wanaona.

Maana yake alikuwapo town tangu miaka ya 1800 huko.

Hawa hawakuja mjini, mji umekuja kwao.

Huo moto vipi wameudhibiti?
Duuh,

Mababu zako walihamiaje Dsm.?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom