TAI DUME
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 11,341
- 31,309
Hakuna Cha moto Wala nini, nimepita hapo dk chache zilizopita. Nipo kwenye mataa ya karume hapa
Hakuna Cha moto Wala nini, nimepita hapo dk chache zilizopita. Nipo kwenye mataa ya karume hapa
Comment tena hakuna ubaya.😀😀😀 Nimesoma kichwa cha habari nikataka kucomment hivi.
nilijua tu lazima mnosingizie mimi Rostam azizi kiNilitaka kusema hivi hivi, hii kitu iko planed. Lol
Haina haja ya kurudia, nime acknowledged alichocomment jamaa kuwa na mimi niliwaza hivyo.Comment tena hakuna ubaya.
Yani hii ndio akili yako.. au unatania mkuuAjali za moto zimekua nyingi sana siku hizi, watu hawaogi wanakuwa na magundu
Kati ya mimi au wewe mmoja wetu anaota ndoto. Mamlaka husika zitatoa taarifaHakuna Cha moto Wala nini, nimepita hapo dk chache zilizopita. Nipo kwenye mataa ya karume hapa
Kwahiyo jf kuandika breaking news nao ni waongo?Hakuna Cha moto Wala nini, nimepita hapo dk chache zilizopita. Nipo kwenye mataa ya karume hapa
Indeed...Mbele ya kifo hata kiwete anakimbia.
Hahahahahaaaa kwa hiyo tuKuamini wewe?Hakuna Cha moto Wala nini, nimepita hapo dk chache zilizopita. Nipo kwenye mataa ya karume hapa
hata mimi nilivyosoma title ya uzi huu, nimekumbuka uzi ule, yawezekana na ujumbe ulikua unatumwaKuna mtu kaleta hoja juzi shule ivunjwe! Alikuwa anatualert sio? 😁
Sijui utaratibu wao wa kuandika breaking nyuzi ukoje, ila nimetoka maeneo hayo dk 3 zilizopita. HAKUNA MOTO WALA ALAMA YA MOTO SIO SHULE YA UHURU WALA BARABARANI KWA WAUZA MAKAPETI.Kwahiyo jf kuandika breaking news nao ni waongo?
Hawa ndio wabongo sasa na mawazo yao.Itakuwa hawatakiwi hapo
Hatupo hapa kuaminiana, nimeandika nilichokishuhudia tofauti na kilicholetwa hapaHahahahahaaaa kwa hiyo tuKuamini wewe?
Umekula cha mchana mkuu.....Hatupo hapa kuaminiana, nimeandika nilichokishuhudia tofauti na kilicholetwa hapa
Inawezekana. Ila mm sijawahi kuota ndoto mchana kweupeKati ya mimi au wewe mmoja wetu anaota ndoto. Mamlaka husika zitatoa taarifa
Tuna uzoefu mkubwaHawa ndio wabongo sasa na mawazo yao.
Kweli wewe Kiranga ni mtoto wa town kama hadi mama yako kasoma town. Mimi isingekuwa kuja chuo mwaka 2007 ningechelewa sana kuja mjini Dar. Labda ningekuja kwenye harusi ya binamu mwaka 2016...Uhuru Girls School shule kasoma mama yangu hiyo.
Ningependa waudhibiti mapema kabisa kabla haujaunguza shule sana.
Hizo prefix hata ww unaweza kuziweka ukianzisha uziKwahiyo jf kuandika breaking news nao ni waongo?