Tareek Azeez
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 14,805
- 36,937
Moto wa Maonyesho .
Movie limeanza tu star kauawa 🙌😀😀😀 Nimesoma kichwa cha habari nikataka kucomment hivi.
Ndio maana huna akiliKweli wewe Kiranga ni mtoto wa town kama hadi mama yako kasoma town. Mimi isingekuwa kuja chuo mwaka 2007 ningechelewa sana kuja mjini Dar. Labda ningekuja kwenye harusi ya binamu mwaka 2016...
Wewe pandikizi la Mbowe lazima tukufukuze uanachama CHADEMA.. unatuharibia chama.Ndio maana huna akili
Mtoa hii mada anaitwa moto wa volcano, shule imeungua moto ndani ya siku kadhaa tuJF VAR CHECK
Natoa mawazo kwa serikali na wananchi wa Dar es salaam , Pale kariakoo shule ya Benjamin mkapa na Uhuru mchanganyiko pavunjwe liwe eneo la Parking , jiji la Dar es salaam limekuwa sana idadi ya Magari na watu imeongezeka sasahivi ukienda kariakoo kufanya shopping ni kazi sana kupata sehemu ya kuegesha gari , ukiangalia pembeni kuna eneo kubwa sana limechukuliwa na shule za Benjamin mkapa na uhuru mchanganyiko . Shule hizi tuzihamishe eneo lile liwe special kwa parking za magari , shule ni nyingi wanafunzi hawawezi kukosa shule ila parking na maeneo ni machache . Ni ushauri na mtazamo wangu .
- Moto wa volcano
- Replies: 145
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko
Tayari tunafanyia kazi taarifa hii askari wetu pia wanajiandaa kufika eneo la tukioN
Nimeshaondoka eneo la tukio mkuu
Yeap kuna jamaa alinikurupukia ila haya ndio madhara japo moto unaweza waka popoteKuna mtu kaleta hoja juzi shule ivunjwe! Alikuwa anatualert sio? 😁
Wewe na nani?Tuna uzoefu mkubwa
Kweli wewe Kiranga ni mtoto wa town kama hadi mama yako kasoma town. Mimi isingekuwa kuja chuo mwaka 2007 ningechelewa sana kuja mjini Dar. Labda ningekuja kwenye harusi ya binamu mwaka 2016...
NAshindwa kuelewaNdio mana foleni haitembei kabisa nimetoka mnazi kuelekea buguruni nimekwama hapa baresa
Hata mimi nipo maeneo ya Bakhresa, lakini hatusogeiNdio mana foleni haitembei kabisa nimetoka mnazi kuelekea buguruni nimekwama hapa baresa
Exactly.Kuna mtu kaleta hoja juzi shule ivunjwe! Alikuwa anatualert sio? 😁
Hakukuwa na moto Wala nn me nimeshavuka kitambo tuu mpka karume kote kupo shwari. Ni foleni ya kawaida tu juma3Hata mimi nipo maeneo ya Bakhresa, lakini hatusogei
Atakuwa mtu wa kitengo yuvisisiemuIla JF 🙌🏿
Kuna mdau kaweka post hapa juzi kwamba hiyo shule ivujwe pajengwe parking
Mkuu vipi wameuzima au bado unawaka!Moto mkubwa unaendelea kuwaka maeneo ya Shule ya Uhuru Kariakoo jijini Dar es Salaam katika ule upande wanapouza ma kapeti
Kadiri muda unavyozidi kwenda na huku upepo unazidi kuvuma ndivyo moto unavyoongezeka kwa kasi eneo hilo. Bado kikosi cha zimamoto hakijafika eneo la tukio ingawa watapata tabu kufika hapo sababu muda huu wa saa kumi jioni msongamano wa watu na magari ni mkubwa sana eneo hilo
Chanzo cha moto hakijajulikana
Mamlaka husika zitakuja kutoa taarifa rasmi
Nimeshindwa kuweka picja au video clip kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu
mbona hata mtandaoni napo kimya,Nimeshindwa kuweka picja au video clip kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu
Mkuu,