Moto mkubwa shule ya Uhuru

Moto mkubwa shule ya Uhuru

Status
Not open for further replies.
Duuh,

Mababu zako walihamiaje Dsm.?
Walikuwapo kwenye viunga vya Mzizima tangu Dar es salaam haijawa Dar es salaam miaka ya 1800 huko.

Tukiridi Shule umya Uhuru.

Watofo wa hizo familia walioamua kusoma, pamoja na wengine waliokuja Dar mapema, ndio walisoma shule kama Kitchwele (later Uhuru).

Shule ina historia kubwa sana katika Dar es salaam, Tanganyika na Tanzania.

Ni moja ya shule za kwanza kabisa kusomesha Waafrika.
 
Moto mkubwa unaendelea kuwaka maeneo ya Shule ya Uhuru Kariakoo jijini Dar es Salaam katika ule upande wanapouza ma kapeti

Kadiri muda unavyozidi kwenda na huku upepo unazidi kuvuma ndivyo moto unavyoongezeka kwa kasi eneo hilo. Bado kikosi cha zimamoto hakijafika eneo la tukio ingawa watapata tabu kufika hapo sababu muda huu wa saa kumi jioni msongamano wa watu na magari ni mkubwa sana eneo hilo

Chanzo cha moto hakijajulikana
Mamlaka husika zitakuja kutoa taarifa rasmi

Nimeshindwa kuweka picja au video clip kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu

Poleni sana wanafunzi na waalimu. Ila naogopa..


Wasije kusema haifai tena tugeuze container terminal....
 
Kiutafiti, imebainika helicopter inaweza kutumika kuzima moto pia

Useme kwa mazingira watawala wetu, hilo suala sio kipaumbele chao

Kuhusu kupangilia miji, tukubali tulishakosea kama Nchi, lakini haiondoi umuhimu wa kuwa na mipango madhubuti ya kukabiliana na majanga makubwa ya moto
Sidhani......nimeishi nchi zilizoendelena sijawahi kushuhudia eti helkopta zikutumika kuzima moto... anyways, kama tumeshindwa kupangilia mji wewe unadhani hatua ya helkopta itawezekana? Mawazo yako ni kama ya yule mkata mauno wa CCM aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani kipindi cha Magufuli alikuwa anasema wanaagiza drones za kuzima moto.
 
Moto mkubwa unaendelea kuwaka maeneo ya Shule ya Uhuru Kariakoo jijini Dar es Salaam katika ule upande wanapouza ma kapeti

Kadiri muda unavyozidi kwenda na huku upepo unazidi kuvuma ndivyo moto unavyoongezeka kwa kasi eneo hilo. Bado kikosi cha zimamoto hakijafika eneo la tukio ingawa watapata tabu kufika hapo sababu muda huu wa saa kumi jioni msongamano wa watu na magari ni mkubwa sana eneo hilo

Chanzo cha moto hakijajulikana
Mamlaka husika zitakuja kutoa taarifa rasmi

Nimeshindwa kuweka picja au video clip kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu
Video tafadhali.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom