Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Jamani kwa waliofuatilia hotuba ya kambi rasmi ya upinzani mtakubaliana na mimi kuwa John Mnyika is the best Mp.
Hotuba ya kurasa 119,zilizosheheni hoja kali ni record.

Kuna mijitu mingine sijui ikoje, yaani wewe unatoka kwako kuja hapa kumpaisha mtu kwa hoja za kipuuzi au nd unafuta ile ya kipeuo....! Emu tuache mahaba, kuna vitu vingi sana vya kujadili katika nchi hii!
 
Hivi ww unajua maana ya professor,au unadakia kitu usichokijua.Mnyika hata degree hana,hata ile ya kwanza yaani,ileya sheria aliyosomea hakupata,sasa leo unaposema aitwe professor umetumia kigezo gani.

Mbona huko kwenu maprofessor wasio na shule hata ya sekondari wamejaa tele?hao mmetumia vigezo gani kuwahalalishia uprofessor?
 
cha kushangaza alikuwa asomi wabunge wakalalamika asomi akaanza kusoma, na alivyo soma ikawa ni sawa na alivyokuwa asomi!!! hutuba yote ilikuwa kichwani!!

Mkuu umemaliza, JJ Mnyika ni habari ingine, alipoanza kusoma wote wakaufyata, cha kupendeza zaidi yale alokuwa anasema wakati haosomi ndo hayohayo yaliyokuwemo kwenye hotuba.

Viva Mnyika, Viva Chadema.


Sent from my iPhone using JamiiForums app.
 
- Yaani kwa kusoma Qurani kwenye mjadala wa Nishati na Madini ndio anakuwa the best MP? ha! ha! ha! ha!, ungemshauri arudi UDSM akamalizie ile Degree aliyoikimbia!1

Le Mutuz System

Le Mutuz System

We jamaaaa ni hovyo sijapata kuona huna hoja pumba tupu afu nasikia una miaka zaidi ya hamsini, hivi elimu ndo kipimo chako cha mtu kuwa bright? Hivi kina mfalme suleimani mfalme aliyekuwa na hekima na busara alikuwa na degree ngapi? Au unataka kusema kwa sababu wewe una degree za vivyuo uchwara basi ni bora kuliko kizazi chote cha miaka ya kabla 1800 ambao elimu yao ilikuwa informal na kuwekwa into levels?

hoja ni mnyika ni bright we unakuja na pumba za anayebisha kama hujamzidi mnyika elimu alete vyeti hapa, mbona hata mzee wako hakuwa mropokaji asiye na hoja ka wewe huna cha kujifunza kutoka kwa baba yako? tho hakuwa bora sana ila ana nafuu kushinda wewe,
inawezekana kabisa mnyika akawa siyo the brightest MP, Cv yako huwezi ilinganisha hata na yangu
!
 
Professor kawachapa kweli kweli mkuu. Naona wamepanga safu ya CCM wanachangia sasa hivi ni mipasho hakuna point yoyote ya kuhoji cha maana.
mbona hao kawaida yao kwa taarabu mara dk 1o zimeisha. waache tutasema nao 2o15
 
- Mnyika hana elimu niliyonayo u know that kama unabisha weka elimu yake hapa wacha maneno matupu weka elimu ya mnyika, wenzake wanawakilisha bajeti badala ya waziri kivuli badala ya kuleta bajeti mbadala analeta maneno ya mtaani, chezeya Muhongo wewe!1

Le Mutuz System

Ni Tanzania tu ambapo mtu anajisifia/anajivunia vyeti na si utendaji. Orodhesha hapa ulivyolitendea taifa hili ili tulinganishe na Mnyika. Otherwise kaa kimya
 
Mnyika kafika kidato cha sita tambaza. F4 alipata div one. Matokeo ya f6 hayaonekani. Udsm alikuwa anasoma certificate na sijui kama amemaliza. Issue kubwa hapa ni uwezo wake wa kujenga hoja ni mkubwa na ana shine. Mfumo tulionao ndio unaharibu mambo. Hotuba zote zinatakiwa ktk kamati kama provisional ili hoja zijibiwe kabla.

poor!!! udsm awatoi course ngazi ya certificate tuulize tulio soma udsm swne mkubwa!!!!!
 
- comonsense ya kusoma qurani bungeni? are you kidding me or what?

Le Mutuz System

You Guys, CCM are tired mmetubebesha mzigo tangu wazee wenu hadi leo nyinyi mnaendelea kutubebesha hadi kwa watoto wenu... Tumewastukia hatukubali tena kufunika kikombe mwanaharamu apite.

Baba yako awe mbunge kwa miaka, awe waziri kwa miaka, awe Rais kwa miaka sasa wewe unataka kuwa mbunge na baadaye Waziri then Rais si tumetulia tu?

Haiwezekani, nyinyi siyo malaika, mmetutesa CCM sasa inatosha.
 
Kama Ikulu ingekuwa makini, kama tungekuwa na vipaumbele vya Taifa vyenye kujali maslahi mapana ya nchi ... ungekuta siku nyingi sana wamemchukua Mnyika na kumpeleka Ubalozini kama walivyofanya kwa Salim A. Salim... Mnyika anakipaji cha aina ya pekee sana ...ana uwezo mkubwa kuliko Madaktari na maprofesa wengi sana waliokremisha theory kibao zisizoendana na mazingira yetu ya Kitanzania ...
 
Ma CCM akili mgando na wala hawako kwenye level ya kuaminiwa hata kwa cheo cha umonita wa darasa la nne.
 
Mnyika no darasa LA 14 aka form 6 jamaa amebarikiwa kuongea kama yuko debate na pia no Moja ya wabunge Wa upepo ambao CDm ilipata na wameshindwa kufanyakazi ya uwakilishi. 2015 harudi bungeni.

Asante kwa kuchangia.
 
Back
Top Bottom