Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

- Mkuu ninasema hivi Mnyika hana elimu kama yangu unabisha iweke hapa!!

Le Mutuz System

Lol pole yako Mzee.....Unajisifia kuwa na 'cheti'? hiyo elimu unayofikiri unayo imekusaidia nini wewe binafsi,mkeo na wanao kama unao,jamii inayokuzunguka,kijijini kwako nk............whats the impact of ur education in your life?...Hivi ukiongea au kuchangia hoja fulani mtu anaweza kuhisi hata kwa mbaaali kwamba 'huyu' aweza kuwa msomi hivi...Le Mutuz?!!!!lol..
 
Ndiyo maana Mbowe na wenzake wametoka mapema bungeni, kumbe kumbe kuna show kabambe billicanas leo, nitajoin. Nao tuselebuke pamoja.
 
- Huwezi kuwa bright bungeni huku huna elimu ya shule, ndio maana anasema qurani bungeni badala ya hoja, unasema hiyo ndio brightness? Wewe kweli unaweza kumlingnaisha Mnyika na Muhongo? duh!1

Le Mutuz System

Kwa hiyo unataka kutuaminisha kuwa wanaosoma quran ni vilaza. Poyoyo sana wewe...natamani nikutukane mods anipige ban milele ila maadili yananikataza
 
- sihitaji kuwa kama Mnyika sijakimbia shule mshauri arudi shuleni akamalizie degree yake ama sivyo anakuwa kilaza kama wewe!!

Le Mutuz System

Ulipata zero a.k.a division V Kwiro secondary school katika mitihani yako ya kidato cha nne kwahiyo huwei kuthubutu hata kidogo kujifananisha na Mnyika mwenye IQ kubwa kuliko familia yako yote (wewe na mkeo kama umeoa).
 
Mh Muhongo aache ubabe,afungue nafsi awe tayari kusikiliza maoni ya watu wengine anaodhani hawastahili kuongea kwa kua sio Maprofesa.
 
tafadhali saana,usifananishe alichosema mnyika na qur'aan,kama huna chakusema funga mdomo wako,waache wenye uwezo wa kuchangia,dini imefata nini hapo.
 
Wazo, Kuna maprofesa na ma-dr wa kudesa kama Maghembe, Kapuya, Mrema na Ki------Ki----Kwete. Sasa Ni zamu etu wananchi kumtunuku mtu u-Dr na uprofesor. hapa narifaa profesor rasmi atwae Prof. Dr J.J. Mnyika
 
Ulipata zero a.k.a division V Kwiro secondary school katika mitihani yako ya kidato cha nne kwahiyo huwei kuthubutu hata kidogo kujifananisha na Mnyika mwenye IQ kubwa kuliko familia yako yote (wewe na mkeo kama umeoa).

mkuu mimi ni alumni wa kwiro,namuomba sana huyu mkuu abandike matokeo yake ya kwiro high school tusipo kimbia wote hapa jukwaani sasa hivi.
 
Lol pole yako Mzee.....Unajisifia kuwa na 'cheti'? hiyo elimu unayofikiri unayo imekusaidia nini wewe binafsi,mkeo na wanao kama unao,jamii inayokuzunguka,kijijini kwako nk............whats the impact of ur education in your life?...Hivi ukiongea au kuchangia hoja fulani mtu anaweza kuhisi hata kwa mbaaali kwamba 'huyu' aweza kuwa msomi hivi...Le Mutuz?!!!!lol..

- Mnyika hana elimu niliyonayo u know that kama unabisha weka elimu yake hapa wacha maneno matupu weka elimu ya mnyika, wenzake wanawakilisha bajeti badala ya waziri kivuli badala ya kuleta bajeti mbadala analeta maneno ya mtaani, chezeya Muhongo wewe!1

Le Mutuz System
 
mkuu mimi ni alumni wa kwiro,namuomba sana huyu mkuu abandike matokeo yake ya kwiro high school tusipo kimbia wote hapa jukwaani sasa hivi.

- Huwezi kupata zero ukaishia kuwa na Degree 3, Mnyika hana hata moja sasa wewe utamlingnisha na mimi how?

Le Mutuz System
 
Hamna haja ya matokeo.
Matokeo ya nini ya mzee ambaye anajiona serengeti boy?
I have always said He is the flop of this forum,means is mentally handcaped.
mkuu mimi ni alumni wa kwiro,namuomba sana huyu mkuu abandike matokeo yake ya kwiro high school tusipo kimbia wote hapa jukwaani sasa hivi.
 
Kwa hiyo unataka kutuaminisha kuwa wanaosoma quran ni vilaza. Poyoyo sana wewe...natamani nikutukane mods anipige ban milele ila maadili yananikataza

- Bunge linajadili bajeti ya madini wewe unaenda kusoma qurani kama sio elimu ndogo ni nini hiyo? Mwambieni arudi shule kwanza!1

Le Mutuz System
 
Mkuu anapaswa kuitwa Professor Mnyika na si vinginevyo

Hivi ww unajua maana ya professor,au unadakia kitu usichokijua.Mnyika hata degree hana,hata ile ya kwanza yaani,ileya sheria aliyosomea hakupata,sasa leo unaposema aitwe professor umetumia kigezo gani.
 
Hamna haja ya matokeo.
Matokeo ya nini ya mzee ambaye anajiona serengeti boy?
I have always said He is the flop of this forum,means is mentally handcaped.

- Mnyika hana elimu kama yangu mimi sikukimbia Degree kama Mnyika, kama unabisha weka elimu yake hapa tuone ukweli, anajibiwa ujinga wake anakimbia bunge ebo si ulikimbia shule mwenyewe!!

Le Mutuz System
 
Back
Top Bottom