Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

- Yaani kwa kusoma Qurani kwenye mjadala wa Nishati na Madini ndio anakuwa the best MP? ha! ha! ha! ha!, ungemshauri arudi UDSM akamalizie ile Degree aliyoikimbia!1

Le Mutuz System

Le Mutuz System

id.iot at work ... wewe ni mJI.NGAx1000000
 
Mdogo wangu Mnyika, nakuonya mimi Lukolo kama kaka yako, kwamba wewe ndiye mbunge bora wa Tanzania. Wewe ndiye uliyetoa hoja nyingi zaidi kuliko wabunge wote nchini, wewe ndiye uliyeuliza maswali mengi sana sambamba na Tundu Lissu. Zitto Kabwe, hakuwemo hata katika orodha ya wabunge kumi bora wa nchi hii katika bunge la 2010 - 2015. Kwa viwango ulivyovifikia Mhe. Mnyika, hupaswi hata kidogo kujishushia heshima kwa kufanya malumbano na watu wa kawaida kabisa kwenye mitandao, wenye nia ya kutaka kukutoa kwenye mstari.

Mnyika hebu komaa kidogo kisiasa mdogo wangu, majibu yako kwa Zitto yanakushushia hadhi na kumpa umaarufu usio wa lazima Zitto. Hebu fanya kazi ya kujenga chama chako cha CHADEMA, na achana kabisa na hizi story za Zitto. Wanasiasa waliokomaa hupinga maandishi ya kwenye gazeti kwa kumshitaki mhariri na si kumjibu mchangiaji wa habari kwenye gazeti. Wanasiasa waliokomaa hawapotezi muda kujibu tuhuma za kitoto za kwenye mitandao.

Mnyika komaa kisiasa! Hivi sasa wewe ni naibu katika mkuu wa chama kikuu cha upinzani nchini, si mtu mdogo hata kidogo. Hupaswi kuweweseka kama mtoto kila unapoguswa. Kuna mengine ambayo unaweza kuyajibu kwa kuitisha press conference iwapo yataonekana yanataka kuleta madhara kwako na kwa chama, na kuna mengine ambayo unapaswa ku-ignore. Lakini kuna yale ya kawaida ya kila siku yanayojitokeza, muache msemaji wa chama ajibu. Ni kujidharirisha sana, kukesha kwenye mitandao kujibu kila hoja ya kipuuzi inayorushwa humo. Usipoteze muda wako mhimu kushughulika na watu wasio kuwa na madhara kwako.

Nimekuonya na kukushauri kama kaka yako, ukishupaza shingo, usinililie itakapovunjika.
 
Ahadi ya maji na barabara jimbo la ubungo bado hajatekeleza. Alituahidi tukakesha Loyola kulinda kura lakini hatujaona matunda.
 
Duuh .. nilijua nintaasisi fulani ndio imetoa tamko hilo kumbe ni swala la mtu mmoja .

Ambaye anaweza kua ni Ndugu,mfanyakazi , au mwana siasa mwenza wa Mbunge huyo .

haya by the way hongera kwa kiasi chako unefanikiwa kumpigia kampeni .
Sema huku kumuuita Mbunge Bora ,Usilifanye kimajuimuisho kifanye la kwako ww mwenyewe
 
Ahadi ya maji na barabara jimbo la ubungo bado hajatekeleza. Alituahidi tukakesha Loyola kulinda kura lakini hatujaona matunda.
Nina uhakika kabisa wewe pamoja na wanaubungo wote mnaujua ukweli kwamba Mnyika amekuwa akifuatilia kwa karibu sana suala la maji, na mnaujua pia ukweli kwamba kuna kila mikakati inayofanywa hivi sasa kuhakikisha maji yanapelekwa ubungo. Mmekuwa na Keenja kwa Miaka mingapi na alifanya nini?

Ninyi mnalalamikia maji na barabara ilihali mnajua kabisa kwamba serikali iliyokuwa madarakani haikuwa hata na uwezo wa kulipa wafanyakazi mishahara, na inaondoka madarakani ikiwa na madeni makubwa kiasi cha kila mtanzania kudaiwa zaidi ya laki sita, hizo pesa za kujengea barabara na kuleta maji wangetoa wapi? Mnyika anafanya biashara gani inayoweza kumpa pesa za kupeleka maji na kujenga barabara Ubungo yote?

Ngoja niwashauri kitu watu wa Ubungo, kama mnataka maji na barabara viletwe kwa haraka Ubungo, chagueni Rais kutoka UKAWA. Huyo atasaidiana na Mnyika kuhakikisha ahadi hiyo inatekelezwa. Vinginevyo ni kazi bure. Hata Zitto huko kwao hajafanya lolote la maana.
 
Duuh .. nilijua nintaasisi fulani ndio imetoa tamko hilo kumbe ni swala la mtu mmoja .

Ambaye anaweza kua ni Ndugu,mfanyakazi , au mwana siasa mwenza wa Mbunge huyo .

haya by the way hongera kwa kiasi chako unefanikiwa kumpigia kampeni .
Sema huku kumuuita Mbunge Bora ,Usilifanye kimajuimuisho kifanye la kwako ww mwenyewe
Unaonekana upo mbali na vyombo vya habari. Haya soma hapa: Wabunge 10 machachari, 10 wakimya - Kitaifa - mwananchi.co.tz
 
Kwa umbea kweli ni mbunge bora manaake jamaa kwa umbea na uongo hajambo kweli.
 
Kuna watu wanajua kusemasema bila kufikiri,ingekuwa ubungo wangekuwa na mbunge wa ccm tungelimsikia anajenga hoja za nguvu kama huyu jj? Jj anaisumbua ccm na serikali yake sana
 
Alete umempa ela? Unajua wajibu na kaz za mbunge? Acha kuropoka
 
Tuweni wakweli Mnyika so mbunge wa kumlinganisha na Zitto. Zitto hajai kwa hats kwenye Kiganja cha Mnyika. Nashangaa sana Mnyika kujishushia hadhi kwa kujibishana na Zitto.
 
Ahadi ya maji na barabara jimbo la ubungo bado hajatekeleza. Alituahidi tukakesha Loyola kulinda kura lakini hatujaona matunda.

Duuh .. nilijua nintaasisi fulani ndio imetoa tamko hilo kumbe ni swala la mtu mmoja .

Ambaye anaweza kua ni Ndugu,mfanyakazi , au mwana siasa mwenza wa Mbunge huyo .

haya by the way hongera kwa kiasi chako unefanikiwa kumpigia kampeni .
Sema huku kumuuita Mbunge Bora ,Usilifanye kimajuimuisho kifanye la kwako ww mwenyewe

Kwa umbea kweli ni mbunge bora manaake jamaa kwa umbea na uongo hajambo kweli.

Uchaguzi bado 5month still mnyika hapati usingizi

Mnyika alete maji Ubungo kwanza,tunamsubiri ana maswali magumu sana ya kujibu

Mpo sasa juu ya mlichokiandika.

Niseme tu kwa ufupi kuwa, Barcelona fc siku zote inamwombea Christiano Ronaldo awe unfitness, sio kwasababu wanamchukia Ronaldo la hasha! Bali ni kwasababu Christian Ronaldo anamathara kwenye ushindi wao.

Hakuna mtu asiyependa Mnyika awepo ni mbunge wake tena kwa chama anachokipenda yeye, ata wanachadema japo tunawabunge na tunawapenda katika majimbo yetu lakini bado tunawaonea wivu watu wa Ubungo na Singida kwa Tindu Lissu.

John Mnyika na Tindu Lissu ni lever ingine katika medani za kibunge na uwezi walinganisha na wengine japo wabunge ni wengi.

Yani ni hivi, kama tunazungumzia soka, basi hawa ni Ronaldo na Messi
 
Back
Top Bottom