Mnyika is the brightest MP in Tanzania

Mnyika is the brightest MP in Tanzania

ni kweli haswa ukimlinganisha na akina SUGU,LEMA,MBOWE and the puppets.......... yah.. haswa unapomlinganisha na wafuasi wa cdm kama nyie. kwetu sisi huyy mnyika ni loser na tutalithibitisha hilo 2015

kwako wewe ni looser, utalithibitisha wewe. Sio sisi
 
Huyo anayesema mnyika alikimbia ud ebu yy aweke matokeo yke ya shule o'level& a level tumuone labda niwape hii itawasaidia vichwa maji wa ccm kuwa tunaposema mtu Fulani kasoma aimanishi kupita madarasa mengi au kusoma vitabu vingi but elimu ni kileulichobaki nacho kichwani baada ya kusoma ko ucje ckia eti pro Dr ukazani wote wapo sawa wengine ni shida akina mag be.mwakmbe
 
mnadanganyana sana! Mnyika bila Kikwete asingepata ubunge, hela ya kampeni alipewa na Kikwete kwakuwa kundi lake walikuwa hawamtaki mgombea wa ccm ambaye aliingizwa kwa shinikizo la EL, rais anahuruma sana ila awesaidia wengi sana ni pamoja na Mbatia, ila shukrani hakuna, mwakani mnyika hapati ubunge atabaki kama slaa.
Kwa hiyo JMK ni MSALITI kwa MaCCM wenzake? Na je JK ndo anamfanya Mnyika kuwa na HOJA NZITO Bungeni? Ndugu yangu acha kutapatapa. Penye UKWELI kubalini. Mnyika ni MCHAPA KAZI. Kwa Kazi aliyofanya hamna wa kumpita 2015.
 
Mnachokigombea hapa bado hakieleweki ,tuna shida na utendaji wa mtu hatuna shida na elimu ya mtu ,mwenye elimu mmbovu hana maana mbele ya asiye na elimu mwerevu ,
 
- Mkuu ninasema hivi Mnyika hana elimu kama yangu unabisha iweke hapa!!

Le Mutuz System

Mwalimu Nyerere aliwahi kusema baba yako ni mwizi hafai kuongoza nchi,mkoa,wilaya,kata,kijiji,mtaa,nyumba kumi wala familia eti hivi ni kweli?
 
- Yaani kwa kusoma Qurani kwenye mjadala wa Nishati na Madini ndio anakuwa the best MP? ha! ha! ha! ha!, ungemshauri arudi UDSM akamalizie ile Degree aliyoikimbia!1

Le Mutuz System

Le Mutuz System
we uliyemaliza degree una mchango gani kwa jamii unaozidi mchango wa mnyika?au ni miongoni mwa maamuma wanaoamini katika vyeti na sio application of knowledge!acha siasa za kijinga mula.Hakuna tena madili ya magari ya JAPAN.Endelea na ze totos unazidiwa mchango na samadi kwa binadamu
 
- Mkuu ninasema hivi Mnyika hana elimu kama yangu unabisha iweke hapa!!

Le Mutuz System

Elimu ya darasani si kila kitu!

Bill Gates hakumaliza shahada ya chuo kikuu lakini nani anaweza kushindana naye kwenye computer industry?
 
Jamani kwa waliofuatilia hotuba ya kambi rasmi ya upinzani mtakubaliana na mimi kuwa John Mnyika is the best Mp.
Hotuba ya kurasa 119,zilizosheheni hoja kali ni record.

Hotba hususan hizi za Bungeni zinaandaliwa na watu wengi sana ila msomaji anakuwa mmoja tu. Sasa kutoa fatwa kuwa mtu ni bright kwa kusoma hotba tu inakuwa sio sahihi hata kidogo kwani hotba ile aliandaliwa yeye ni kusoma tu.

Mnyika anaweza kuwa bright LAKIN KOSA LAKE MPAKA LEO HANA HATA DEGREE. Ni kijana mdogo sana na ana nafasi kubwa sana kama atasoma ili aweze uipwekesha akili na uwezo wake bila kuwa tegemezi.

Kwani anaowategemea siku moja watamruka na atabaki pekee. Ila ilmu yake itabaki nae mpaka mauti yake.

Duniya ya sasa bila ilmu ni bure kabisa.

 
KUTOKANA UWEZO WAKE WA KUJENGA HOJA NZITO NA ZENYE MASILAHI KWA NCHI NZIMA NAMPENDEKEZA MBUNGE WA UBUNGO MH.JOHN MNYIKA AWE NDIYE MBUNGE BIRA KABISA WA MWAKA HUU WA 2013-2014...

WADAU TOENI MAWAZO YENU.....!
KARIBUNI ILAKWA KUIJNGA NHI YETU TUU NA SII KUIBOMOA






(it is better to remain silent by thinking that you are foolish than to speak out by thinking that you are foolish)
 


Mnyika anaweza kuwa bright LAKIN KOSA LAKE MPAKA LEO HANA HATA DEGREE....

umenisikitisha sana na kunihuzunisha ndugu, kofi olomide ana degree za kutosha je unazani anaweza kuwa kiongozi mzuri kuliko mnyika? Mnyika ni extra ordinary guy, ukitaka kujua maana ya neno KUELIMIKA mtazame mnyika!
 
umenisikitisha sana na kunihuzunisha ndugu, kofi olomide ana degree za kutosha je unazani anaweza kuwa kiongozi mzuri kuliko mnyika? Mnyika ni extra ordinary guy, ukitaka kujua maana ya neno KUELIMIKA mtazame mnyika!

Ahali yangu.Kumbuka siku zote watu wanafata vigezo vinavyowekwa ili uweze kwenda mbele zaidi. Usione akina Lyatonga Mrema ilibidi wafanye Degree mapema ili waweze kukidhi matakwa ya kuwa mgombea wa Urais wenu.


Lakin kubwa zaidi Degree itamsaidia hata kuwa mwenyekiti wa kamati yoyote ya bunge na kuweza kuonyesha umahiri wake sana katika kuhoji na kuisimamia serikali. Na zaidi ni kuonyesha wigo mpana wa kuelewa mambo na kupambanua mambo.

Hakuna jinsi kwa Mnyika bila kuwa na Degree ataishia tu hapo hapo kuwa mjumbe wa kamati na kupiga kelele bungeni kwa kulishwa mambo na wasomi ili yeye awe msemaji wao bungeni pasi na yeye kujua

Ni vizuri aambiwe ukweli mapema kwani umri wake bado mdogo Aende skuli
.

Pole sana
 
- Mkuu ninasema hivi Mnyika hana elimu kama yangu unabisha iweke hapa!!

Le Mutuz System

Elimu kwako ina maanisha nini? Na kwanini utake kujifananisha na mnyika? Kama unataka kujilinganisha na mnyika nenda kagombee ubunge pale ubungo, jimbo lenye watu walioELIMIKA. Mimi nazani saizi yako ni watu kama wakina lusinde. Nenda kapambane naye, mnyika waachie watu kama january ndo kidogo wanaweza kuzungumza lugha moja.
 
- Mnyika hana elimu niliyonayo u know that kama unabisha weka elimu yake hapa wacha maneno matupu weka elimu ya mnyika, wenzake wanawakilisha bajeti badala ya waziri kivuli badala ya kuleta bajeti mbadala analeta maneno ya mtaani, chezeya Muhongo wewe!1

Le Mutuz System

Usipotoshe, waziri kivuli hua anatoa maoni ya kuiboresha bajeti na sio bajeti mbadala
 
Back
Top Bottom