MMU team bachelors Vs team wasio kua bachelors.

MMU team bachelors Vs team wasio kua bachelors.

Hebu ngoja Balacuda aje atupe uzoefu wake...

ni hivi aliyeona kaona anaweza kumsaidia asiyejua kuna nini huko ila mgogoro mkubwa wa hayo mambo yako kwenye imani ya mtu, kama ukiammini ndoa inatoka kwa mwanadamu inaweza isikusumbue kichwa ila ukiamnini ndoa inatoka kwa Mungu ndo hapo utajua mbivu na mbichi. mtu anayejua ndoa imetoka kwa wanadamu si ngumu sana kuogopa ikibomoka na ndoa nyingi ambazo hazina migogoro either wote wawe subjet to God fear au kama sivyo ule anayedhani hatendewi haki akiwa muoga wa kuchukua maamuzi ndo anazidi kumpa nguvu yule anayemuonea kuzidi kumkandamiza ila kama una na pale mwenzio akigundua hauwezi kuvumilia uchokozi wa kijinga atatulia ila akiona unendelea kuvumilia ujinga ndo anazidisha
 
ni hivi aliyeona kaona anaweza kumsaidia asiyejua kuna nini huko ila mgogoro mkubwa wa hayo mambo yako kwenye imani ya mtu, kama ukiammini ndoa inatoka kwa mwanadamu inaweza isikusumbue kichwa ila ukiamnini ndoa inatoka kwa Mungu ndo hapo utajua mbivu na mbichi. mtu anayejua ndoa imetoka kwa wanadamu si ngumu sana kuogopa ikibomoka na ndoa nyingi ambazo hazina migogoro either wote wawe subjet to God fear au kama sivyo ule anayedhani hatendewi haki akiwa muoga wa kuchukua maamuzi ndo anazidi kumpa nguvu yule anayemuonea kuzidi kumkandamiza ila kama una na pale mwenzio akigundua hauwezi kuvumilia uchokozi wa kijinga atatulia ila akiona unendelea kuvumilia ujinga ndo anazidisha

CC: miss chagga
 
Last edited by a moderator:
ni hivi aliyeona kaona anaweza kumsaidia asiyejua kuna nini huko ila mgogoro mkubwa wa hayo mambo yako kwenye imani ya mtu, kama ukiammini ndoa inatoka kwa mwanadamu inaweza isikusumbue kichwa ila ukiamnini ndoa inatoka kwa Mungu ndo hapo utajua mbivu na mbichi. mtu anayejua ndoa imetoka kwa wanadamu si ngumu sana kuogopa ikibomoka na ndoa nyingi ambazo hazina migogoro either wote wawe subjet to God fear au kama sivyo ule anayedhani hatendewi haki akiwa muoga wa kuchukua maamuzi ndo anazidi kumpa nguvu yule anayemuonea kuzidi kumkandamiza ila kama una na pale mwenzio akigundua hauwezi kuvumilia uchokozi wa kijinga atatulia ila akiona unendelea kuvumilia ujinga ndo anazidisha
huu ni zaidi ya ushauri! unaweza kutupa cv yako mkuu Balacuda? na ushairi liykwishatoa na mafanikio uliyoyapata? nikiwa na kesi au na mgogoro nitakutafuta......................au wewe paroko?
 
hivi ni kweli wanaume ndiyo wanawatesa wanawake au wote tunatesana

aliyelala na bibi harusi siku moja kabla ya harusi wala siyo bwana harusi, bado mnanishauri harusi?............bado nipo nipo sana....... unasema .................
nikiona mtu anaibiwa naona kama naibiwa mimi.......
 
!
!
stori zaidi ziko humu kichwa cha habari jibu la jana, "nipigie kesho nimelala" na nyingine jibu la leo, unikome na nione namba yake kama kituo cha polisi....mwisho wake nilijitetea mno na nikaomba msamaha mno lakini hakunielewa akanimwaga tarehe. Nikakubali matokeo,ajabu kesho yake akanitext akiniomba nimpigie nikamkaushia, akanitext akiomba anipigie nikakausha akaniandikia text nyingine kupiga mzinga......sikujibu chochote nikamtumia nikakausha. Yani hakukuwa hata na asante au hata kama imefika,duh hadi leo.
Na sitamuuliza lolote

ukiambiwa wewe ni boyfriend haimaanishi upo peke yako.....................''' ujinga saa ya kwenda siyo kurudi'''''''' amka mkuu hawana fadhila
 
mkuu, ndo nataka kukata shauri...lazma kieleweke tu...
Nishachoka kuwa seniour bachelor..

Mkuu fanya mchakato u-graduate cum laude (with distinction) = unango'a mtoto mkareeee...Africa..nzima..yan..Over..
 
hilo la kuhusu kuwekwa kwenye chupa ni fani za watu

hapana ni kutoka na ninyi kutesa wanawake sana ndo maana wanawafany majinga .... hivi ninyi wanaume mnamanyanyaso amjui tu
 
Back
Top Bottom