kwi kwi kwi...
mie ni mdogo bana usinikuze, i'm only 10
Mimi nitaomba kuwa Non-Aligned!!!!
Hahahaa ndio maana zinaitwa ndoano siku izi, mtu ana wanawake dozen huko nje alafu naye anataka kuoa, aajiri tu dobi na mpishi, si lazima awe mwanamke. We ujisikie kula pilau ati ndo uoe???Kwa hiyo wewe shida yako ni MPISHI?
Umeeleweka, tatizo ni kwamba je watajitokeza?
Asante mleta siledi,, nakomaa hapa hapa nijue mabachelors wote nijichagulie wa kumtega.. Izi hbr za ukiwa zimenichosha mie!
Ni ushauri mzuri ila napata mashaka kuna wale waliooa lakini practically hakuna ndoa humo ndani, kuna wale wa ndoa ndoano, kuna wale masharo waliolewa na majimama yenye hela....... Kimtizamo naona kama kuna zaidi ya tim 2 hapa!!!!!
hahahaha, rudi kwa wazamani sist, mbona yule shem wangu alikuwa poa tu jamani!![/QUOTE
ndogo njoo unibebee ka begi kangu niwahi faster hahahahah! lol
]
Vipi mkuu tayari ushavuta chombo? miaka mingi sana ulipotoa hii kauliIla nimechoka kuwa bachelor, kha!
Kweli mwaka huu kitaeleweka???
Dah, mkuu leo naona mnafukua makaburi tu[emoji39][emoji39] kilieleweka mwaka ule mkuu! Thank goodness...Vipi mkuu tayari ushavuta chombo? miaka mingi sana ulipotoa hii kauli
safi sana mkuuDah, mkuu leo naona mnafukua makaburi tu[emoji39][emoji39] kilieleweka mwaka ule mkuu! Thank goodness...