MMU team bachelors Vs team wasio kua bachelors.

MMU team bachelors Vs team wasio kua bachelors.

huu ni zaidi ya ushauri! unaweza kutupa cv yako mkuu Balacuda? na ushairi liykwishatoa na mafanikio uliyoyapata? nikiwa na kesi au na mgogoro nitakutafuta......................au wewe paroko?

hapana majaribu ndo yamenifikisha kwenye upeo huo
 
rafiki mtoa mada anataka kuwe na sehemu inaonyesha status mtu aliyeko kwenye ndoa na ambao bado ili pale mtu anapochangia ujue kabisa katoka kitengo kipi na ushauri uchukuliwe kwa namna hiyo hiyo

Mimi nitaomba kuwa Non-Aligned!!!!
 
miss chagga weee! Hii kauli yako mbona yanitaza?

kwa nini rafiki uvumilivu huwa unaisha lazima hilo ujue rafiki na me nikiwa na mpenzi akiniambia ananivumilia i must think twice. kwa sababu najua utaisha soon na kinachofuatwa ni kuachika
 
!
!
Dah si unajua tena mkuu

koh.jpg
 
kwa nini rafiki uvumilivu huwa unaisha lazima hilo ujue rafiki na me nikiwa na mpenzi akiniambia ananivumilia i must think twice. kwa sababu najua utaisha soon na kinachofuatwa ni kuachika

hapo tuko sawa kuwa mwanzo utavumilia hadi level fulani. Nilidhani ni ile tutapendana na kusaidiana kwenye raha tu! Ila mvumilivu hula mbivu. Mda mwingine ni upepo tu,utapita
 
haaa haa haaa Chinga One huyu Excel atakuwa team bachelor tu coz huwa anachelewa sana kulala

eeeheee!! that means huwa unanichungulia bila kusema eenh?
DEMBA inaonekana una feeling flan kwangu...! we sema tu ntakusikiliza!!

usiogope!!
 
Last edited by a moderator:
hivi humu kuna mabachelors kweli???? au ndio bachelor kwa tafsiri ya sahv yule aliye na mpenzi mmoja.?
 
Mwaka huu lazima kieleweke, kurudi kwa wazamani au kupata brand new. Unajua vitu vingine ni maamuzi tu, na kutune. Lets tune! lol

hahahaha, rudi kwa wazamani sist, mbona yule shem wangu alikuwa poa tu jamani!!
 
eeeheee!! that means huwa unanichungulia bila kusema eenh?
DEMBA inaonekana una feeling flan kwangu...! we sema tu ntakusikiliza!!

usiogope!!

Freedom of expression inahusika hapa....
 
Last edited by a moderator:
haaaa haaa haaaa wewe naona wajipigia debe hapa eeeh
eeeheee!! that means huwa unanichungulia bila kusema eenh?
DEMBA inaonekana una feeling flan kwangu...! we sema tu ntakusikiliza!!

usiogope!!
 
haaaa haaa haaaa wewe naona wajipigia debe hapa eeeh

wala sio debe...!! sincerely nimemaanisha!

just say this in PUBLIC..!! like, excel I LOVE YOUUUUUUUU!!!

halafu uone atakayegeuka kukuangalia!!
 
wala sio debe...!! sincerely nimemaanisha!

just say this in PUBLIC..!! like, excel I LOVE YOUUUUUUUU!!!

halafu uone atakayegeuka kukuangalia!!
akuuuuuuu!!! usinifundishe tabia mbaya mie
 
akuuuuuuu!!! usinifundishe tabia mbaya mie
DEMBA bana!! sasa hayo maneno yana ubaya gani?

mbona yana utamu kama asali..!

yanapunguza stress..

yanaongeza siku za kuishi..

halafu pia hayachoshi kutamka!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom