Mmmh!!!....hivi hii kweli ndio sababu ya mtoto kunyonya kidole???


Tysher

Tysher

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
211
Likes
24
Points
35
Tysher

Tysher

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
211 24 35
Wanajf habari zenu!! Brothers wangu watatu wana watoto wasiopishana sana kiumri,yaani kama miaka 5,miaka 4 na mwingine miaka 3. Hawa watoto wote wananyonya vidole. Mwanzoni mwa huu mwezi wameletwa home likizo baada ya kufunga chekechea zao. Juzi kati kuna rafiki yangu alikuja home akawaona wakinyonya vidole,akaniambia eti sababu ya watoto hao kunyonya vidole ni kwamba mama zao walinyonywa sehemu za siri kwenye tendo lililosababisha mimba za hao watoto. WanaJF,kuna ukweli wowote hapo? Wajuzi tiririkeni
 
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
776
Likes
3
Points
0
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
776 3 0
Ha ha ha mi nilidhan cause ni kukosa malezi ya kutosha ya mama yao kila mmoja hakupata muda wa kutosha kuenjoy maziwa ya mama so wali2mia kusuck vidole vyao kama nyonyo mbadala
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
inamaana hao brothers zako watatu kila mmoja ni gwiji la kuzama chumvini?? hii kitu haihusiani hata kidogo
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Sina uhakika na imani hiyo
^^
 
Joseph Pastory II

Joseph Pastory II

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
Age
27
Joseph Pastory II

Joseph Pastory II

Member
Joined Jun 6, 2013
9 0 0
Ha ha ha mi nilidhan cause ni kukosa malezi ya kutosha ya mama yao kwani wamepishana one year meaning walinyang'anyana ziwa kila mmoja hakupata muda wa kutosha kuenjoy maziwa ya mama so wali2mia kusuck vidole vyao kama nyonyo mbadala
:thumbdown::thumbup:
 
Tysher

Tysher

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
211
Likes
24
Points
35
Tysher

Tysher

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
211 24 35
inamaana hao brothers zako watatu kila mmoja ni gwiji la kuzama chumvini?? hii kitu haihusiani hata kidogo
Hahaaahaaaaa,na me ndo nilishangaa. Ina maana kaka zangu wote wana hayo mambo?? Inaweza kuwa ni maneno mbofumbofu tu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Ungewauliza afu tukajua na sie. soko lako hapa jf linaweza kupaa kama uchumi wa bongo, who knows?
 
Tysher

Tysher

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
211
Likes
24
Points
35
Tysher

Tysher

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2013
211 24 35
Ungewauliza afu tukajua na sie. soko lako hapa jf linaweza kupaa kama uchumi wa bongo, who knows?
King'asti kuwauliza ni ngumu coz ni wakubwa kwangu wataona siwaheshimu ila nilimuuliza wifi yangu kwa utani,hakunijibu akabaki kucheka. Akasema ye mwenyewe amewahi kusikia hivyo
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
mnhhh watoto wana nyonya vidole toka enzi ambazo french kiss tu haijulikani bongo..
enzi za mkoloni na Nyerere...
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,436
Likes
4,052
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,436 4,052 280
Watoto wananyonya kidole purely for pleasure na siyo njaa. Mdomo kama ilivo chuchu na sehemu nyengine nyeti ni erotic zones ie give pleasure when excited. I am told baadhi ya wanawake are sexually aroused wakinyosha watoto. Human mind is programmed to seek pleasure and avoid pain.
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,614
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,614 336 180
Uongo mtupu, hakuna kitu kama hicho, sema tu huyo rafiki yako labda ni mdau wa chumvini na hiyo kitu imemganda kila aendapo feeling hazitoki kichwani mwake.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Waafrika tuna imani za kipuuzi!
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,234
Likes
1,723
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,234 1,723 280
huyo rafiki yako nae mmbea
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Basi kizazi chetu watoto wote wangenyonya vidole manaake mmh......
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Hakyanani hizi tafiti nyingine huwa zinafanyiwa chooni, tena cha shimo!!!!!
Pole, kakudanganya mwenzio
 

Forum statistics

Threads 1,273,083
Members 490,268
Posts 30,470,607