Mlikuwa mkiitaje enzi zenu?

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
12,646
2,000
Na vipaji vingi katika ligi nyingi ulimwenguni vimetoka katika chandimu kama hio pichani. Wapi PakaJimmy? Anamisi mambo hapa!
 
Last edited by a moderator:

KIKUNGU

JF-Expert Member
Nov 24, 2011
853
1,000
Kinyamwezi sijui tunaitaje? Jiwe, @El nino, na wengine hebu leteni jina la huu Mpira.

Kama sikosei tuliita mpira wa MANYALI.
Sikonge,iduguye, we acha tu nimecheza sana kule Kikungu shuleni,nilikuwa natembea nao kwenye mfuko wa madaftari.Ilikuwa kengere ya mapumziko ikilia mie niko nje ya darasa na mpira wangu natengeneza magoli ili KIPUTE kipigwe..............
siku hizi watoto/vijana hawatakikucheza mpira wakati wa kila kitu hata vijijini
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,539
2,000
Kikungu,

Nilipita Usunga na nikakuta Mzinga wa Mechi na watu wamejaa kibao wanacheza Mpira wa kisasa. Upande mmoja inafurahisha na upande mwingine inasikitisha. Historia inapotea ila maendeleo ndiyo hayo maana ukiendelea siku zote kucheza na Manyali, basi inabidi wakuite KIBUMBUSWA au Kichuguu.

Sox za Baba/kaka zimetumika sana kwenye hii kazi. Ila kilipoanza kilimo cha tumbaku, kamba na mifuko ya plastic ikaokoa mambo kwa sana maana ndiyo ilikuwa midhaa muhimu. Nakumbuka kulikuwa na ule mchezo kama wa Tennis yaani mstari katikati na unapigwa mpira kama danadana na ukianguka upande wako, basi goli. Jasho hapo si kawaida.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,216
1,500
Na vipaji vingi katika ligi nyingi ulimwenguni vimetoka katika chandimu kama hio pichani. Wapi PakaJimmy? Anamisi mambo hapa!
Mkuu Idimi
Tumecheza sana hii kitu hadi vijiji vya jirani kama Itala Masyeto, Usoha Muungano, Isebhe, Itewe, Itambalila, Sangu'wumu, Mwamengo, Nnado, Mwantaji, Mbonile, Ukulila, Ikuyu hadi Simambwe.
 
Last edited by a moderator:

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
12,646
2,000
Mkuu Idimi
Tumecheza sana hii kitu hadi vijiji vya jirani kama Itala Masyeto, Usoha Muungano, Isebhe, Itewe, Itambalila, Sangu'wumu, Mwamengo, Nnado, Mwantaji, Mbonile, Ukulila, Ikuyu hadi Simambwe.
Unfortutantely, nikiwa ndo naelekea kuhitimu elimu ya msingi tulianza kucheza chandimu kwa pesa (sijui tuite ni kamari ama la). Nina maana kwamba, timu yetu na timu pinzani tunaweka pesa (aghalabu sh. 10 au sh.20 noti) kwa kila timu. Timu mshindi anaondoka na kitita. Zilikuwa ni timu kadhaa zinashindana kwa hiyo kuna baadhi ya timu walikuwa wanaondoka na mshiko kila mechi. Those old dayz of ourz

 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
49,842
2,000
ulikuwa kijiji gani?
Karibu sana Nsanga Mweluelimu
Unfortutantely, nikiwa ndo naelekea kuhitimu ya msingi tulianza kucheza chandimu kwa pesa (sijui tuite ni kamari ama la). Nina maana kwamba, timu yetu na timu pinzani tunaweka pesa (aghalabu sh. 10 au sh.20 noti) kwa kila timu. Timu mshindi anaondoka na kitita. Zilikuwa ni timu kadhaa zinashindana kwa hiyo kuna baadhi ya timu walikuwa wanaondoka na mshiko kila mechi. Those old dayz of ourz

 

Negrodemus

JF-Expert Member
Dec 30, 2010
2,308
2,000
Mpango mzima green city MBY
ituha, iyunga ilemi isanga, izumbwe, iyunga,llomba ,igawilo, isongole, isyonje, ilolo, ivumwe, itende,iwambi, imezu, itigi, nonde, nzovwe, block t block q, soweto, mwanjelwa, mama john, mwambene, llm, uyole mbuyole, simike, mbalizi, foest mpya na ya zamani, airport, pambogo, mabatini.

wa wap wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom