Mlikuwa mkiitaje enzi zenu?

Zero One Two

JF-Expert Member
Sep 16, 2007
9,358
0
Dah! nakumbuka Tabora! Enzi nacheza kama centre forward , kwenye kombe la kuku, na udhamini wa kupata tango kutoka kwa diwani Lugembe Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,387
2,000
Jamani mmenikumbusha marehemu rafiki yangu, alikua akipenda sana huu mchezo, alikua akitoroka shule akacheze mpira na kila alipotembea alitemebea na mpira wake, yaani vidole vya miguu vyote vilikua vimechakaa kwa vidonda tulikua tunaita kupiga ndole; alikua na interest mbili, mpira na magari na kwelia alikuja kuwa fundi magari baada ya kumaliza darasa la saba kwa bahati mbaya sana siku ambayo ndio alikwenda Tanga kukabidhiwa Canter awe dereva ndio siku hio alipata ajali na kufa papo hapo.

Yaani hakuweza kuiona ndoto yake tena, it was so pianful, pumzika kwa Amani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom