Mlikuwa mkiitaje enzi zenu?


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250

Inawezekana wewe tunatoka sehemu moja. Na sisi tuliita jina hilo hilo
Sana mkuu Idimi pande za mbozi zinahusika
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Dah! nakumbuka Tabora! Enzi nacheza kama centre forward , kwenye kombe la kuku, na udhamini wa kupata tango kutoka kwa diwani Lugembe Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
Jamani mmenikumbusha marehemu rafiki yangu, alikua akipenda sana huu mchezo, alikua akitoroka shule akacheze mpira na kila alipotembea alitemebea na mpira wake, yaani vidole vya miguu vyote vilikua vimechakaa kwa vidonda tulikua tunaita kupiga ndole; alikua na interest mbili, mpira na magari na kwelia alikuja kuwa fundi magari baada ya kumaliza darasa la saba kwa bahati mbaya sana siku ambayo ndio alikwenda Tanga kukabidhiwa Canter awe dereva ndio siku hio alipata ajali na kufa papo hapo.

Yaani hakuweza kuiona ndoto yake tena, it was so pianful, pumzika kwa Amani
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,764
Top