Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Ameshauriwa na nani? Yani uhairishe safari kwa sababu vijana 10 wamebeba mabango yameandikwa "Zitto kwanza"? una kichaa?
Sikio la CCM halisikii. Mkiambiwa wezi hamsikii. Hadi mzee wa Tembo awamalize. Tukiwambia hao watu mmewatoa Mwanza...nyie CCM wenyewe, hamtaki. Sasa mshawaleta. Kwani mnadhani tunawaogopa? Wanaweza kubeba mabango hata watu wote mkiwaandalia. Swali langu kwako ni kwamba, kwa nini mnawafundisha kufanya fujo? Kwani watu kumi wakimtaka Zitto ndo kila mtu aache kufanya mkutano? Nyie ni mashabiki tu. Serikali yenu na viongozi wenu wanatia aibu duniani kote let alone nchini kwetu.
Uliona wapi kiongozi wa nchi anasafiri kila siku. Anarudu kubadirisha suti na kwenda safari nyingine. Aibu tupu. Huyo naye mtafutieni vijana wa Mwanza. Leteni Costa pale airport Dar muone....hatutahitaji mabango yenu. This time tutajiandikia.

Mlipofikia hamtaweza kudhibiti ghadhabu ya mwenyezi Mungu inayokuja. Dawa ya dhambi zenu sio mabango. Mlipofikia hata mkiacha dhambi, mlizokwishafanya zinazaliana kila kukicha.
Mkuu,

Slaa ameshauriwa aahirishe safari.

Unafikiri at this point atakubali huo ushauri ambao mwanzo aliukataa?
 
Kwahili sasa na zito kuendelea kukaa kimya tafsiri yake ni kwamba anahusika.USHAURI huu ni muda muafaka wa kumtosa zito ili nayeye akaanzishe chama chake kama kweli yeye mwamba
ni kweli mkuu kitendo cha zitto kukaa kimya kinadhihirisha kuwa anahusika kwa uhuni unaoendelea kigoma! Hapo ndo suala la unafiki kwa zitto linapokuja..
 
ukiinuliwa na WANADAM ipo siku watakushusha chini mpaka watamani kukukalia na ukianza vizuri si ajabu hata kumaliza kwa kuzomewa:
naongea haya kwa ule ukweli unaofichwa juu ya kile kinachoendelea kigoma cha dr slaa kila siku kuvurugwa mara maandamano kumpinga asikanyage kwao na kisha kurugenzi inaficha watanzania kuwa slaa yuko salama salimini hii si akili.

umoja ambao wanakigoma wameonyesha kwa kupinga kile anachokifanya dr slaa na kuwagombanisha na mwanao kipenzi cha wengi ni sahihi na hakifai kuvumilika ni ukweli usiopingika kuwa slaa alikuwa na mpango wa kwenda kuvunja ngome ya ZITTO AMA KWELI SIKIO LA KUFA CHEZEA KIGOMA WEWE unapigwa mawe kama mziNzi IRAQ amekutwa babu slaa kiukweli katika mkutano wa leo kasulu, ikumbukw hapo bado kasulu hajafika KIGOMA MJINI UPINZANI BABA LAO NA SLAA KAPOTEZA UMAARUFU TUSUBIRI.
ni sahihi kwa sababu jirani akugombanishae na nduguyo mkimbie au mkimbize sasa kawakuta kwao hawawezi kukimbia isipokuwa kumkimbiza MASKINI SLAA NA UZEE HUO hauoni aibu kupigwa mawe. kigoma bado wana mapenzi mema na zitto si chadema kwa sababu kigoma hawachagui chama isipokuwa mtu makini na zitto ni mtu makini sana, ili muimalike kisiasa katika mikoa ya kanda ya magharibi lazima mkubali kuwa zitto ni bora kuliko SLAA, MBOWE, MNYIK, LISSU NA KADHALIKA.
pamoja na hayo kifo cha chadema hakiepukiki kwa sababu mkipona ishu ya udini ambao inaonekana kuwatafuna (ukristo) ukanda (uchaga ) utawamaliza hivyo CC yenu inatakiwa kukaa makini na haya yanayoendelea chadema kwa kuwa sina imani kama chadema itavuka 2015 kikiwa bado na nguvu
HITIMISHO
KIGOMA HATUKO TAYARI KUBURUZA KILA SIKU CHADEMA MMETUZOEA SANA KABOUROU, KAFULILA NA SASA ZITTO KWA KUA HAMWATAKI HAWA TUNAOWACHAGUA NI SAWA NASI MKIJA TUWAPOPOE MAWE IKIWEZEKANA MSIJE KABISA KAMA SIASA NI HV CHADEMA KIISHIE KASKAZINI
nilipenda sana zitto awe mwenyekiti ajaye wa chadema, kwa hili lililotokea kigoma, sitamani kiongozi yeyote wa kitaifa atokee kigoma, sio wa chadema tu, lah hasha awe wa ccm, cuf au hata wa kitaifa, kigoma kuna matatizo, cheki kina kafulila, zitto na wengine ni vurugu tupu!
 
au aende CCM...

Akili huenda mnazo tena kama mnazo basi mnajifanya eti ni nyingi sana,

Ila ninachoamini busara hamna hata ya kukopa,

Kwani kila kitu hadi muandikiwe msome?
Sawa huenda mmeandikiwa na mkasoma ndo maana mkaamua kwenda huko Kigoma na kwengineko

Utakubaliana na mimi sasa kwamba akili mnazo na viongozi wenu ila busara = 0,

Si kila kitu mabavu,
Ukitaka kuamini chukua hayo maneno nilokuandikia peleka chamani kwako kama hujapigwa,
Watakupiga tu nasi tunasema mpigwe tu.
 
Tangu mwanzo wa sakata hili nilisema humu Chadema ina upungufu wa busara ambayo ilihitajika kidogo tuu ya level ya mhitimu ea darasa la saba!. Hii inayotumika sasa ni level ya Chekechea!. Yaani watu wapange kumuua mtu kwa sumu ya panya, kulipo shindikana ikatafutwa sababu ikapatikana, hivyo kabla ya kufuta uanachama kwa maonevu unaamua kuwaendea kwanza watu wake kuwakejeli ukitegemea watakuchekea!.
Pasco
 
Tangu mwanzo wa sakata hili nilisema humu Chadema ina upungufu wa busara ambayo ilihitajika kidogo tuu ya level ya mhitimu ea darasa la saba!. Hii inayotumika sasa ni level ya Chekechea!. Yaani watu wapange kumuua mtu kwa sumu ya panya, kulipo shindikana ikatafutwa sababu ikapatikana, hivyo kabla ya kufuta uanachama kwa maonevu unaamua kuwaendea kwanza watu wake kuwakejeli ukitegemea watakuchekea!.
Pasco

Hii ni genuine bonafide? Kule kwa fisadi Lowasa bado hawajampatia sababu?
 
Ukiangalia mwandiko na wino, utagundua kuwa mabango hayo yamenadikwa na mtu mmoja. Haitakuwa busara kusema kuwa waliobeba mabango wanawakilisha watu wa Kasulu.
 
Hayo yanayomkumba Slaa Kigoma ni mwanzo tu, tutegemee hayo-hayo hata Mbowe atapokwenda Mwanza.

Chadema wakitaka salama yao wamfukuze Zitto, hii kumwacha hanging ina wa cost vibaya sana lakini hawajijui.

Mnangoja nini hamumfukuzi Zitto kwenye chama chenu cha kibaguzi? Sisi CCM tutamkaribisha na tutampa uwaziri.
Kwa nin usipewe wewe?
 
Last edited by a moderator:
Dr Slaa

Mkutano nimeuahirisha dakika za mwisho na vijana wa ccm kamw 15 hivi, waliokuwa na mabango, nilipowaita waje mbele wakakataa wakaendelea kupiga kele kwakusema tunamtaka Zitto,

Polisi wakaamua kuwatawanya kwa mabomu na mkutano nikauahirisha,

Mapambo yanasonga mbele, huwezi kuzui tumaini la watanzania kukombolewa.

Tunawafahamu vijana wale karibu wote, wangene wameshakamatwa na polisi na wengine wanatafutwa hivi sasa,

SIJARUSHIWA JIWE LOLOTE WALA SIJAJERUHIWA POPOTE, waambie mimi nipo salama kabisa, mkutano nimeuahirisha kwa kuzuia uvunjifu zaidi wa amani ili kupisha polisi wafanye kazi yao
ukiona tuu watu wanacheza na namba ujuwe kuna tatizo.....etii vijana kama 15 ..........wenye bongo zenye chujio hawapata tabuuu kubaini
 
Tangu mwanzo wa sakata hili nilisema humu Chadema ina upungufu wa busara ambayo ilihitajika kidogo tuu ya level ya mhitimu ea darasa la saba!. Hii inayotumika sasa ni level ya Chekechea!. Yaani watu wapange kumuua mtu kwa sumu ya panya, kulipo shindikana ikatafutwa sababu ikapatikana, hivyo kabla ya kufuta uanachama kwa maonevu unaamua kuwaendea kwanza watu wake kuwakejeli ukitegemea watakuchekea!.
Pasco

Pasco unaweza fikiri zaidi ya hapo, ikiwa tu utaweka unazi pembeni. Wewe hushangai kwamba watu wa Zitto wanaweza wakawa 10 hadi 20 tu katika mkutano wenye mamia, tena wamebeba mabango kama sita tu? Ukiona hivyo ujue Zitto kakataliwa hata kwao, labda waliobeba mabango wawe wamenunuliwa kufanya fujo. Maana huwezi hununua wengi kufanya fujo.
 
Last edited by a moderator:
Mngeweza kusoma nyakati msingekuwa na kiherehere cha kwenda kigoma wakati mmtoka kumwadhibu mtoto wao.
 
Hii ni genuine bonafide? Kule kwa fisadi Lowasa bado hawajampatia sababu?
Kule hakuna mpango wa kumvua uanachama , mkombozi mtarajiwa, mtumainiwa, mtegemewa huyu ila kule ni bonafide genuine walipanga siku nyingi kumfukuza wwakakosa sababu, sasa wamekosa na kuamua kutumia sababu ambazo sio bonafide genuine!.
Pasco
 
Leo hii polisi wazuri kwa CHADEMA? Kweli Baniani mbaya ila kiatu chake dawa.
 
Pasco unaweza fikiri zaidi ya hapo, ikiwa tu utaweka unazi pembeni. Wewe hushangai kwamba watu wa Zitto wanaweza wakawa 10 hadi 20 tu katika mkutano wenye mamia, tena wamebeba mabango kama sita tu? Ukiona hivyo ujue Zitto kakataliwa hata kwao, labda waliobeba mabango wawe wamenunuliwa kufanya fujo. Maana huwezi hununua wengi kufanya fujo.
Kumbe watu wa Kigoma hawajui!. Hata hao wanaohudhuria huku wametulia, wametulia huku wana yao ya moyoni!. Sasa subiria baada ya utekelezaji kilichopangwa kisha aende kuwaeleza maamuzi hayo ndipo utawaelewa vizuri!. Kwa taarifa tuu hata ushindi wa NCCR Kigoma ni uthibitisho tuu wa the state of unpredictability ya Wanakigoma kama ilivyo kwa unpredictability ya Zitto. Na amini nakuambia, baada ya Ziara za Slaa huko Kigoma kumwaga sumu, Zitto nae atapita mule mule kuwaonyesha nani zaidi na amini nakuambieni kumfukuza Zitto ni Ama Zake Ama Zenu!, kiama chake ama chenu!, Kigoma ni yake mkubali mkatae!.
Pasco
 
Last edited by a moderator:
kila mtu atavuna alichopanda-SLAA kaanzisha chuki ndani ya chama akisahau ile kanuni ya Newton-ACTION and REACTION are equal but in opposite DIRECTION-sasa ajue na yeye aonje joto la jiwe-afadhali mtoto wa ZZK ni mkubwa, SLAA mtoto wake kwa MSHUMBUSI ndo kwanza anatambaa anataka kutuachia yatima huyu mzee
Acha umbulula, siasa sio physics.
 
Hand writing co moja bro tazama kwa makini kuna Bangor lina hand writing ya kike. 5000+ kiroba= yamewarudi. Ujuwe umemtumia MTU ktk maandamano ya uchochezi kuipeleka nchi isitawalike salsa kazi kwenu msimtafute mchawi. Cdm muda wakuwarejesha wakoloni badooo
 
Watu 10 wanaharibu mkutano wa Maelfu ya watu kama sio propaganda ni nini? Sema Kilema SILAHA kule kachemka na hana jipya tena.
 
ni kweli mkuu kitendo cha zitto kukaa kimya kinadhihirisha kuwa anahusika kwa uhuni unaoendelea kigoma! Hapo ndo suala la unafiki kwa zitto linapokuja..
Ni sahihi kabisa, kama kweli si muhusika wa mabango angewakana hao vijana. Lkn amekaa kimya, that means anafurahia yanayokea.
 
Back
Top Bottom