Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Hivi jamani siku 14 bado? Mbona Chadema sasa mnaniangusha kuendelea kukaa na huyu mtu kwenye daftari la wanachama. Futilia mbali akaungane na Mchange, Juliana na Nchemba wao.
 
Naomba kuuliza,hivi zile siku 14 hazijaisha tu?

Au mnamuogopa zzk

chadema huwa hawana tabia ya kumwogopa mtu kama wanavyodanya ccm... nikuulize kwa uelewa wako na akili yako ya kukuwezesha kupenga kamasi siku kumi na nne zilipaswa kuanza lini kuhesabika...kama huna jibu kaa kimya...
 
Naomba kuuliza,hivi zile siku 14 hazijaisha tu?

Au mnamuogopa zzk

Kwani we unataka nini? Kwa taarifa yako siku hizo 14 huwa zinaanza kuhesabika siku mhusika anapata barua. Kimsingi ni procedure tu inafuatwa hapa asije akakimbilia mahakamani watu wakimshughulikia ipaswavyo akadai eti hakupewa haki ya kusikilizwa. CDM ipo makini bwana. Viva CHADEMA!
 
MTU AKIONGEA POINT SINA BUDI KUMPONGEZA; #Mbovo AHSANTE KWA KUWEZA KUFIKIRI KWA NDANI ZAIDI

Teh teh teh ningefurahi sana kama vijanaa hao wangenyanyua mabango ya kukataa kodi ya simu,kupanda kwa bai ya umeme,elimu duni lakini maskini hawajijui kabisa na hao hao ndio jua linawachoma kila siku na wanayejidai ati wana mtete yeye anakula good time ndani ya gari kubwa Hammer kiyoyozi kikubwa na hao vijana hata kwenye magetho yao hawana hata Feni lol aibu sana kwa Tanzania ama kweli ni vigumu sana kujenga nchi hii chini ya vijana wenye akili mgando kama hawa.Isitoshe Mabango yameandikwa na mtu mmoja yaani nina maana hati ni ya mtu mmoja so hawa wanatumiwa tu kama kondom then kesho hawawatambui tena.Kwa ufupi ni kwamba hata wanyanyue mabango hadi kesho bila kushusha mikono chini Zitto hana chake tena ndani ya Chadema. Yaani ni aibu kijana kupewa ati 5000Tsh sasa hii ni hela nayo jamani??
 
Hakika CHADEMA mmevurugwa, mpaka 2015 hapatakuwa na hicho chama, wait and see.:tape:
 
Ni kiongozi mkomavu,jasiri na mwenye haiba ya kuigwa na woote wanaopenda siasa za mafanikio.

Hivi nani kutoka safu ya viongozi pale CHADEMA angethubutu kuenda kigoma ktk hali tete ya kipindi hiki cha kushughulikia Mahaini ndani ya chama? Hakika DR Slaa amenifundisha siasa za kikomavu,na ninaamini amewafundisha hata wanaompinga.

Najiuliza,hivi huyo ZZK anaeutaka urais atafanikiwa kweli endapo anachekelea yanayotokea kigoma? Je,akianza kuusaka urais ataenda hadi Kaskazini kuutafuta?

Natamani ZZK aondolewe CHADEMA ili tuone na yeye aone kama CDM itakufa,vinginevyo yatampata kama yale ya Kafulila alieanza kulia na kujidai eti anawalilia wapiga kura wake
 
Jamani wana jamii forum tunaomba mwenye kujua maana ya hilio neno alilopewa Lema na wana kigoma. "Mini kabang" tunaomba maana yake?
 
kwa uhakika zaidi kamuulize nappe au nchemba.. wao ndo waliyaandaa yale mabango
 
Back
Top Bottom