Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

Chadema ni chama kinachoendeshwa katika misingi ya kilaghai...

Hivi ndg mbona kila siku kauli mbiu yako haibadiliki, afu nasikia eti sijui ww ni Dr.? Dr. unahangaika hivi wakati vyuo vikuu vyetu havina walimu. Acha akina Simiyu yetu ndio wahangaike maana hawana kazi mjini, wamejaa pale lumumba juzi nimeenda kuwafuatilia kumbe hawana kazi yoyote wanashinda barazani lumumba. Ninyi ndio mnaibiwa hata wake maana mke anakuhitaji ukamfariji ww uko bize na watoto huku , kuwa basi Kondo, unajidharirisha ndg. Au ndio matatizo ya urojo? Hata walao urojo wengi tu wanahekima. Hovyooooooooooooooo
 
majibu ya kurungez ya habari, yana picha zake mbona mjaziweka pia cc; Invisible Paw ziwekeni kuweka habar sawa
 
Last edited by a moderator:
teh teh teh ningefurahi sana kama vijanaa hao wangenyanyua mabango ya kukataa kodi ya simu,kupanda kwa bai ya umeme,elimu duni lakini maskini hawajijui kabisa na hao hao ndio jua linawachoma kila siku na wanayejidai ati wana mtete yeye anakula good time ndani ya gari kubwa hammer kiyoyozi kikubwa na hao vijana hata kwenye magetho yao hawana hata feni lol aibu sana kwa tanzania ama kweli ni vigumu sana kujenga nchi hii chini ya vijana wenye akili mgando kama hawa.isitoshe mabango yameandikwa na mtu mmoja yaani nina maana hati ni ya mtu mmoja so hawa wanatumiwa tu kama kondom then kesho hawawatambui tena.kwa ufupi ni kwamba hata wanyanyue mabango hadi kesho bila kushusha mikono chini zitto hana chake tena ndani ya chadema. Yaani ni aibu kijana kupewa ati 5000tsh sasa hii ni hela nayo jamani??


eti mpaka leo wanakigoma wanakunya porini?.zitto anapiga pesa ndefu umagambani.kweli wahenga walisema wajinga ndio waliwao.
 
Kigoma ndio mkoa peke Tanzania Bara wenye Wabunge wengi wa Upinzani kuliko wa CCM.

Kati ya Wabunge 7 wa mkoa wa Kigoma, Wabunge Watano(5) ni wa Upinzani na CCM ina wawili(2) tu.

Simiyu ina wabunge wangapi wa upinzani...?
 
Magwanda wa JF hawakupenda nyuzi iliyoletwa na Taswira inayowaumbuwa kuwa mkutano umevunjika na Slaa kala mkong'oto na pilisisiem wamemuokoa. Wameihamisha kuileta huku.

Mnasikitisha sana magwanda.

Nimeshangaa baada ya ku-Refresh page nikaona vitu vya ajabu.

Wakazuie na FaceBook.
 
Kurugenzi ya Habari inapiga ngumi heweni eti polisi walipanga kumuokoa Dr.Slaa.

Teh teh teh
 
Hakukuwa na kuokolewa na polisi, Redbrigade iko makini na interejensia yake iko makini kama polisi wangekuwa makini watu hao wangekamatwa hata kabla hawajafika kigoma wakitokea mwanza...

yegella mnyonge mnyongen haki yake mpeni
polisi wamefanya kazi yao na hilo lipo wazi
 
Last edited by a moderator:
Hivi ndg mbona kila siku kauli mbiu yako haibadiliki, afu nasikia eti sijui ww ni Dr.? Dr. unahangaika hivi wakati vyuo vikuu vyetu havina walimu. Acha akina Simiyu yetu ndio wahangaike maana hawana kazi mjini, wamejaa pale lumumba juzi nimeenda kuwafuatilia kumbe hawana kazi yoyote wanashinda barazani lumumba. Ninyi ndio mnaibiwa hata wake maana mke anakuhitaji ukamfariji ww uko bize na watoto huku , kuwa basi Kondo, unajidharirisha ndg. Au ndio matatizo ya urojo? Hata walao urojo wengi tu wanahekima. Hovyooooooooooooooo
Ni dr kweli, alipigwa chini pale morogoro na sasa anajipendekeza apewe viti maalum
 
Sijawahi kuona mtu anakoroga sumu kisha anaionja kujua ina ladha gani!!

Body without head
 
Taarifa ya Kurugenzi ya Habari ya CHADEMA imemuacha uchi Yeriko Nyerere ambaye alikuwa anadai etimmkutano umemalizika salama. Pole sana Yeriko. Jifunze kuvumilia maumivu. Si kila kitu ni kukanusha tu
 
Tatizo Zitto anapambana na taasisi. Kupambana na taasisi ni sawa na kurusha ngumi hewani!! Hatimaye atachoka mwenyewe na taasisi itaendelea kuwepo!
 
Kwani wewe ni wakike au ni wale wale wanao hongwa suti na waarab
Wewe andika upendavyo kamanda wala mie sina tatizo kwanza una misemo ya kizamani sana vipi hauna matusi mapya? Vipi Mwandiga lini?
 
Taarifa ya Kurugenzi ya Habari ya CHADEMA imemuacha uchi Yeriko Nyerere ambaye alikuwa anadai etimmkutano umemalizika salama. Pole sana Yeriko. Jifunze kuvumilia maumivu. Si kila kitu ni kukanusha tu

hata kusoama hujui mjinga mkubwa wewe yericko amesema hivi akimunukuu Dr Slaa
Dr Slaa

Mkutano umeharibiwa dakika za mwisho na vijana wa ccm kamw 15 hivi, waliokuwa na mabango, nilipowaita waje mbele wakakataa wakaendelea kupiga kele kwakusema tunamtaka Zitto,

Polisi wakaamua kuwatawanya kwa mabomu na mkutano nikauahirisha,

Mapambo yanasonga mbele, huwezi kuzui tumaini la watanzania kukombolewa.

Tunawafahamu vijana wale karibu wote, wangene wameshakamatwa na polisi na wengine wanatafutwa hivi sasa,

SIJARUSHIWA JIWE LOLOTE WALA SIJAJERUHIWA POPOTE, waambie mimi nipo salama kabisa, mkutano nimeuahirisha kwa kuzuia uvunjifu zaidi wa amani tu kupisha polisi wawadhibiti wale vijana waliokuwa wakipiga kelele pembeni yetu.
 
LAZIMA MAFISADI NA MACCM WAACHIE NCHI YETU
HATA GADAFFFI HAKUJUA KAMWE KAMA YANGEMKUTA YALIYOMKUTA
ALIPATA STAREHE ZA KILA AINA
ALIWAONA WATU WAKE SIO LOLOTE SIO CHOCHOTE
ALIKUWA NA DHARAU NYINGI
ILA MUNGU HUWA HAMTUPI MJAA WAKE
TWENDE KAZI BADO MAPAMBANO YANAENDELEA
SOMA HAPO CHINI ANGALIA NA NYOMI BADO MAPAMBANO
Dr Slaa

Mkutano nimeuhairisha dakika za mwisho na vijana wa ccm kamw 15 hivi, waliokuwa na mabango, nilipowaita waje mbele wakakataa wakaendelea kupiga kele kwakusema tunamtaka Zitto,

Polisi wakaamua kuwatawanya kwa mabomu na mkutano nikauahirisha,

Mapambo yanasonga mbele, huwezi kuzui tumaini la watanzania kukombolewa.

Tunawafahamu vijana wale karibu wote, wangene wameshakamatwa na polisi na wengine wanatafutwa hivi sasa,

SIJARUSHIWA JIWE LOLOTE WALA SIJAJERUHIWA POPOTE, waambie mimi nipo salama kabisa, mkutano nimeuahirisha kwa kuzuia uvunjifu zaidi wa amani tu kupisha polisi wawadhibiti wale vijana waliokuwa wakipiga kelele pembeni yetu.












Nimeongea na jamaa zangu kutoka Kasulu, wamesema polisi ilibidi wamuweke Dr.Slaa kati na kutokomea nae kusipojulika huku wengine wakipiga mabomu ya machozi kumuokoa.

Cc: gombesugu THE BIG SHOW
 
Dr Slaa

Mkutano nimeuahirisha dakika za mwisho na vijana wa ccm kamw 15 hivi, waliokuwa na mabango, nilipowaita waje mbele wakakataa wakaendelea kupiga kele kwakusema tunamtaka Zitto,

Polisi wakaamua kuwatawanya kwa mabomu na mkutano nikauahirisha,

Mapambo yanasonga mbele, huwezi kuzui tumaini la watanzania kukombolewa.

Tunawafahamu vijana wale karibu wote, wangene wameshakamatwa na polisi na wengine wanatafutwa hivi sasa,

SIJARUSHIWA JIWE LOLOTE WALA SIJAJERUHIWA POPOTE, waambie mimi nipo salama kabisa, mkutano nimeuahirisha kwa kuzuia uvunjifu zaidi wa amani ili kupisha polisi wafanye kazi yao
 
Wewe andika upendavyo kamanda wala mie sina tatizo kwanza una misimemo ya kizamani sana hauna matusi mapya? Vipi Mwandiga lini?

Sijazaliwa kwenye mwenge wala mimba ya mama yangu haikupatikana kwenye mkesha kama wewe, ndiyo maana sina matusi mapya, Mwandiga kesho kwani vipi mnaongeza vijana?
 
Kampeni za chaguzi ndogo january, mchezo mnao ufanya mtajuta...

mkuu yegella moja ya vitu vinavyonishangaza waripoti wakubwa wa mchezo huu ni wahanga wa usaliti aka masalia na vijana wa buku 7 fc ukifuatilia kwa ukaribu toka utolewaji wa matamko,ziara kahama na kigoma id hizi zimekuwa kinara kuleta porojo tuntemeke,sixgates,taswira na msemajikweli to mentione by few.....swali la kujiuliza hawa watu wanafanya haya kwa utashi wao au kuna msukumo nyuma yao?
Na je wanayemtetea kwa njia hiyo itamsaidia au ndo wanamchimbia kaburi?
 
Hivi ndg mbona kila siku kauli mbiu yako haibadiliki, afu nasikia eti sijui ww ni Dr.? Dr. unahangaika hivi wakati vyuo vikuu vyetu havina walimu. Acha akina Simiyu yetu ndio wahangaike maana hawana kazi mjini, wamejaa pale lumumba juzi nimeenda kuwafuatilia kumbe hawana kazi yoyote wanashinda barazani lumumba. Ninyi ndio mnaibiwa hata wake maana mke anakuhitaji ukamfariji ww uko bize na watoto huku , kuwa basi Kondo, unajidharirisha ndg. Au ndio matatizo ya urojo? Hata walao urojo wengi tu wanahekima. Hovyooooooooooooooo

MAFISADI CHADEMA
​
MTEI - Baba mwenye nyumba.

Mbowe - Mtoto wa baba mwenye nyumba.

Slaa - Mpangaji.

Lissu - Mchumia tumbo.

Lema - Mini Kabang.
 
Back
Top Bottom