chikutentema
JF-Expert Member
- Dec 10, 2012
- 7,730
- 5,013
Chadema ni chama kinachoendeshwa katika misingi ya kilaghai...
Hivi ndg mbona kila siku kauli mbiu yako haibadiliki, afu nasikia eti sijui ww ni Dr.? Dr. unahangaika hivi wakati vyuo vikuu vyetu havina walimu. Acha akina Simiyu yetu ndio wahangaike maana hawana kazi mjini, wamejaa pale lumumba juzi nimeenda kuwafuatilia kumbe hawana kazi yoyote wanashinda barazani lumumba. Ninyi ndio mnaibiwa hata wake maana mke anakuhitaji ukamfariji ww uko bize na watoto huku , kuwa basi Kondo, unajidharirisha ndg. Au ndio matatizo ya urojo? Hata walao urojo wengi tu wanahekima. Hovyooooooooooooooo