Mkutano wa CHADEMA Kasulu mjini wafanyika, lakini...

  • Thread starter ISMAIL MKIMBIZI
  • Start date

I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
viongozi mbalimbali wa CHADEMA wakiwamo Shaban Mambo Mwenyekiti wa chadema Kanda ya magharibi na Rajabu Bujoro Mwenyekiti wa Kasulu wamefungua mkutano hali ikiwa shwari watu wa Kasulu wakionesha ustaarabu wa hali ya juu. Lakini kufumba na kufumbua alipopanda jukwaani Dr Slaa Katibu mkuu wa CHADEMA Taifa kikundi cha watu kiliibuka na mabango mbalimbali huku wakitamka kwa jazba maneno mbalimbali ya kumtaka Zitto na kukejeli upngozi wa juu wa CHADEMA.

Katibu Mkuu ameonesha ustaarabu na demokrasia iliyokomaa alipo ruhusu mabango yasogezwe mbele na kuwataka askari polisi wasiwachukulie hatua wenye mabango. Pia aliwauliza wanakasulu ni wangapi wanataka mkutano uendelee wengi wamenyoosha mikono kutaka mkutano uendelee. Hali si salama sana na nimeacha mpaka naingia mitamboni polisi wanatafuta mbinu mbadala za kuimarisha ulinzi na kuongeza kikosi.

======================
Habari Zaidi
======================

Wakuu,taarifa za kusikitisha ni kwamba Mkutano wa Dr.slaa umevunjika Kasulu,amepigwa mawee na vijana wasiojulikana akiwa Jukwaani,Polisi wanapiga mabomu ya Machozi Muda huu kutawanya watu,haijulikani Slaa ameumizwa kiasi gani lakini polisi wamewahi kumuokoa na kumtorosha kusikojulikana.
hali ni tete wakuu,naomba Munipe muda wa kuwawekea Picha hapa.
Pia awali Mkutano ukiwa unaendelea,Waitara ambaye ni Mkurugenzi wa CHADEMA alitangaza kuwa Matamko na mambo mengine yote ya kumtibulia Dr.slaa yanaratibiwa na Kijana Habib Mchange na Diwani mmoja wa Mwanza(Hakutaja jina).

MODS naamini mnawatu KASULU,wapigieni simu MUDA huu,Mpigieni Tumaini Makene mjue Ukweli huu.naomba muiache Post watu wachangie


Moja ya bango Mkutano wa slaa kasulu kabla haujavunjika
===========================
Kwa Mujibu wa Kurugenzi ya Habari
==========================


Umati wa wananchi waliokusanyika kumsikiliza Katibu Mkuu, Dkt. Slaa leo mjini Kasulu Uwanja wa Kiganamo. Hapa ilikuwa kabla ya vijana wapatao 10-15 hivi kurusha mawe, baada ya wananchi kuwafukuza wakitaka kuwapiga, wakipinga kitendo cha vijana hao kupiga kelele ili mkutano usiendelee.

Mbinu ya kuhakikisha mkutano hauendelei kisha itokee vurugu, ambayo ingefuatiwa na mabomu ya machozi ili kujustify headlines ambazo tayari zimeshaandaliwa kuwa ''Dkt. Slaa aokolewa kwa mabomu...Dkt. Slaa ashindwa kuhutubia, Polisi wamwokoa Dkt. Slaa n.k', ilipangwa kutumika leo baada ya Dkt. Slaa kufanikiwa sana ku-counter issue ya vijana na mabango kwa kuwapatia fursa ya kukaa mbele katika mikutano iliyopita.

Tutawaletea maelezo ya kutosha juu ya mpango huo na mwingine unaoendelea kupangwa kwa ajili ya kufanyika Kigoma mjini na maeneo mengine. Tutajibu maswali na hoja za watu kuhusu tukio la leo.


 
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined
Jan 13, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
I

ISMAIL MKIMBIZI

Senior Member
Joined Jan 13, 2013
193 0 0
Niko chumba cha habari nasikia mlio wa mabomu ya machozi bila shaka mkutano umevunjika au........
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,796
Likes
4,364
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,796 4,364 280
Bado masaa machache tuazimishe miaka 52 ya uhuru(1961-2013)...Je vile vitu vitatu,Siasa Safi,Uongozi Bora,na Watu=Maendeleo,jambo gani linaturudisha nyuma kati ya hayo?
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,796
Likes
4,364
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,796 4,364 280
Chadema chumbani ni Tatizo,Chadema lipyoto nao tatizo
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,085
Likes
929
Points
280
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,085 929 280
kime stink mbaya
mtei baba mwenye nyumba
mbowe mtoto wa mwenye nyumba
slaa mpangaji
lissu mchumia tumbo ha ha ha
lema ni nani??
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
tupe ushahidi wa picha
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Weka taarifa kamili na ikiwezekana na picha.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 10 135
Teh teh teh ningefurahi sana kama vijanaa hao wangenyanyua mabango ya kukataa kodi ya simu,kupanda kwa bai ya umeme,elimu duni lakini maskini hawajijui kabisa na hao hao ndio jua linawachoma kila siku na wanayejidai ati wana mtete yeye anakula good time ndani ya gari kubwa Hammer kiyoyozi kikubwa na hao vijana hata kwenye magetho yao hawana hata Feni lol aibu sana kwa Tanzania ama kweli ni vigumu sana kujenga nchi hii chini ya vijana wenye akili mgando kama hawa.Isitoshe Mabango yameandikwa na mtu mmoja yaani nina maana hati ni ya mtu mmoja so hawa wanatumiwa tu kama kondom then kesho hawawatambui tena.Kwa ufupi ni kwamba hata wanyanyue mabango hadi kesho bila kushusha mikono chini Zitto hana chake tena ndani ya Chadema. Yaani ni aibu kijana kupewa ati 5000Tsh sasa hii ni hela nayo jamani??
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,399
Likes
13,746
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,399 13,746 280
Andika vitu kwa utulivu na nidhamu.Acha utoto kwenye habari ndugu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,131
Likes
29,686
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,131 29,686 280
kime stink mbaya
mtei baba mwenye nyumba
mbowe mtoto wa mwenye nyumba
slaa mpangaji
lissu mchumia tumbo ha ha ha
lema ni nani??
Na vidole 007
 
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
182
Likes
62
Points
45
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
182 62 45
viongozi mbalimbali wa CHADEMA wakiwamo Shaban Mambo Mwenyekiti wa chadema Kanda ya magharibi na Rajabu Bujoro Mwenyekiti wa Kasulu wamefungua mkutano hali ikiwa shwari watu wa Kasulu wakionesha ustaarabu wa hali ya juu. Lakini kufumba na kufumbua alipopanda jukwaani Dr Slaa Katibu mkuu wa CHADEMA Taifa kikundi cha watu kiliibuka na mabango mbalimbali huku wakitamka kwa jazba maneno mbalimbali ya kumtaka Zitto na kukejeli upngozi wa juu wa CHADEMA.
Katibu Mkuu ameonesha ustaarabu na demokrasia iliyokomaa alipo ruhusu mabango yasogezwe mbele na kuwataka askari polisi wasiwachukulie hatua wenye mabango. Pia aliwauliza wanakasulu ni wangapi wanataka mkutano uendelee wengi wamenyoosha mikono kutaka mkutano uendelee. Hali si salama sana na nimeacha mpaka naingia mitamboni polisi wanatafuta mbinu mbadala za kuimarisha ulinzi na kuongeza kikosi.
Well, hiyo ndio demokrasia. Lakini MBONA KAMA MABANGO YOTE YAMEANDIKWA NA MTU MMOJA?? Ni vizuri kwa watu kutoa hisia zao lakini haipendezi pale ambapo watu waliobeba mabango wengine wao hata hawajui yameandikwa nini.
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Sisapoti vurugu. Nampa pole Slaa kwa kupigwa mawe. Nawaomba wananchi wa kasulu mutumie njia za amani kudai haki zenu
Haki zipi? kwani slaa ni nani serikalini?
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,342
Likes
9,530
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,342 9,530 280
Ziara za Dr. Slaa huko Kahama na Kigoma ziliwahishwa sana. Wangesubiri mpaka maamuzi ya hatima ya hao walioambiwa wajieleze...
 

Forum statistics

Threads 1,251,188
Members 481,615
Posts 29,761,735