Mkoa gani huyu? Mi nahisi mchagaa huyu

Mkoa gani huyu? Mi nahisi mchagaa huyu

Zimekandika, zinavutia.

Kurasa zinaonekana, hizi ndio Chapati.

Tatizo la Chapati, hata niwe na hamu vipi nakinai mapema sana.

Nimejitahidi, basi ujue Chapati moja tu


9fc2864346749f31f199e07633dc9bb4.jpg
Damn, [emoji15] [emoji15] kwa style hyo uje uachike katika ndoa kweli, jamaa atakuwa anafaidi sana
 
Kupika ni talent kama kuimba lol kama Umezaliwa hujui kupika usidhanie utajua ukifundishwa lol kuna watu wanafundishwa kila siku na wakipika wanapika madudu [emoji16] [emoji16] [emoji16],
 
Kupika ni talent kama kuimba lol kama Umezaliwa hujui kupika usidhanie utajua ukifundishwa lol kuna watu wanafundishwa kila siku na wakipika wanapika madudu [emoji16] [emoji16] [emoji16],
Usinambie kama ww ni mmoja wao [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kupika ni talent kama kuimba lol kama Umezaliwa hujui kupika usidhanie utajua ukifundishwa lol kuna watu wanafundishwa kila siku na wakipika wanapika madudu [emoji16] [emoji16] [emoji16],
Nafikiri inategemea Mtu na Mtu.

Ujue kwanini?

Mfano hai Mama yangu Mzazi, Wadada wa Kazi wanafundishwa na Mama Kupika, huwezi amini baadae wanakuja kuwa Wapishi Wazuri sana.

Au sijui niseme wanakuwa wana mwangaza, kisha wakipewa mwangaza zaidi, wakisafishiwa njia ndio sababu wanakuwa Mafundi!

Ngoja niache, maana.

Nyie Wapishi ndio mnaojua mambo yanavyoenda.

Mimi nimejaribu kuchangia neno kwa Mtazamo wangu kutokana na mfano hai wa Bi Mkubwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom