M'kiti wa freemasonry asema haina ubaya, no mahela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M'kiti wa freemasonry asema haina ubaya, no mahela

Discussion in 'Celebrities Forum' started by deejo, Sep 13, 2012.

  1. deejo

    deejo Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    M'kiti wa freemasonry akihojiwa na Gerald Hando wa clouds TV asema kuwa freemason hamna ubaya na hamna mahela km wengi wanavyodhani bali it's all about networking na kusaidia jamii.Kaipamba freemasonry vibaya sana na kukaribisha watu wajiunge. Ama dunia imeisha, yani mambo hadharani!
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata shetani anaweza kukuambia kuwa yeye ni mfalme wa amani; sasa funguka angalia matendo yake! Utajuta kuzaliwa!
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mmh...uku tunako kwenda sasa ni hatari.
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280

    OK...
    Nikuulize swali la msingi...
    Kama Mwenyekiti wa Freemason Afrika Mashariki amesema kuwa wao hawana ubaya wowote...sasa nakuomba wewe mleta mada uweke ushahidi kamili kuwa hawa jamaa ni wabaya.
    Naomba uweke ubaya wao hapa ambao utaambatana na uthibitisho.
    Hayo mambo ya kuja kutiatia huruma hapa na kuhitaji huruma za wenzako mnaosoma magazeti ya marangi rangi mwisho uwe leo.

    Haya funguka sasa....
     
  5. beefinjector

    beefinjector JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 1,093
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180

    Word! Waambie hao, kila mtu anatoa madai yake kuhusu watu hawa lakini hakuna mtu aliyewahi kuleta ushahidi.
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    bado wana siri ambazo hawawezi kuziweka wazi kabisaaa sasa vetting ya nini au ndiyo sehemu ya kukuchagulia sadaka iliyo nona????
     
  7. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,485
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kuwekewa nenda kajiunge, Kwani twakukataza?


    QUOTE=Gang Chomba;4625284]OK...
    Nikuulize swali la msingi...
    Kama Mwenyekiti wa Freemason Afrika Mashariki amesema kuwa wao hawana ubaya wowote...sasa nakuomba wewe mleta mada uweke ushahidi kamili kuwa hawa jamaa ni wabaya.
    Naomba uweke ubaya wao hapa ambao utaambatana na uthibitisho.
    Hayo mambo ya kuja kutiatia huruma hapa na kuhitaji huruma za wenzako mnaosoma magazeti ya marangi rangi mwisho uwe leo.

    Haya funguka sasa....[/QUOTE]
     
  8. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,739
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    mnaotetea mnatutia wasiwasi...
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,204
    Likes Received: 9,231
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu muda wowote kuanzia sasa parapanda italia gt prepared
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    hakuna mwenye ushahidi, bali naona kina wenye hofu tu...
     
  11. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wamepata promo kubwa mwaka huu kila mtu anaimba freemason freemason hadi bibi yangu kijijini amenisihi nisijiunge fremason.NILICHEKA SANA.
     
  12. deejo

    deejo Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jueni kwamba hawa watu kujidhihirisha wazi ni every sign kwamba ile siku imekaribia i.e anti christ anaanza kazi yake.haya mambo yalikuwa siri kubwa zamani,jiulize why disclose now? Mwenye masikio na askie
     
  13. serio

    serio JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,375
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    mimi aliye niboa ni gerald hando kuuliza maswali ya kitoto na kuyarudia rudiaaaa.... si angeongea kiswahili tuu..?
     
  14. i

    issabela Senior Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha mpaka bibi bsi nouma
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Leteni ubaya au matendo ya kudhihirisha ushetani wa Freemason, hatutaki theory hapa!
     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Pokea like yangu mkuu. Umeongea kama pastor vile. Be blessed!
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na ukiingia huko kutoka ni issue
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Si ukajiunge basi ufany praktico mwenyew na usisubiri kuambiwa.. Ndip utajua ushetan upo wap
     
  19. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,821
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    sawa, na we kama kweli unawafaham freemasons, hebu nambie kwann wanasema 'once ur a freemason ur a freemason'
    kuna nn hapo?
    Mbona kuna watu wana badili dini bwana!
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280

    Kwanza Freemason sio dini.
    Pili Freemason sio watu wabaya na ushahidi umetolewa na mwenyekiti wao hapa Africa Mashariki.
    Sasa kama we unaujuwa ubaya wao tuthibitishie hapa na si kuleta porojo na haditthi za vijiweni.
     
Loading...