Mke wa mtu sumu: Msela nondo anapigania uhai wake Bugando

Mke wa mtu sumu: Msela nondo anapigania uhai wake Bugando

waafrica kwenye ubora wenu, acheni kushabikia mambo ya kikatili
 
biologically, the more unapoongezeka umri, the more nguvu ya kufanya ngono inapungua. watu kuanzia miaka 45 and above, 50 huko, sayansi inasema hata usimamaji wa maumbile ni dhaifu kuliko wa vijana wa miaka ya 20s. kipimo chake wanasema ni mkojo wa kawaida, ukikojoa ukarusha mbaliiii izo ni enzi za ujana ndio urijani wenyewe, ukiona unalowesha suruali mkojo haufiki mbali ndio hivyo umeshaanza kuzeeka. worse enough, sijui kama kweli, inasemakana wanawake wakifika menopous (miaka 50 hadi 55 hapo) wanakuwa na hamu kupita maelezo wakati baba ndio imeshakuwa jioni. akienda kwa kakijana maombile yake yanasimama mno na anapata anachotafuta, ndio maana wamama wengi wanalea viserengeti boys.

wasichojua ni kwamba, hii miili tunayoringia ni mabua tu, ni takataka tu. ni Kweli Mungu ametubariki na miili hiii na tunapaswa kumshukuru na kuitunza, ila tujue ni udongo tu. leo nilitembelea hospitali ya Banjamin Mkapa, kuna jamaa anaumwa yupo icu. nimefika pale nikavua viatu nikaingia kumwangalia, nimekuta vitanda kadhaa vya watu pale kila mtu anahangaika kwa nafasi yake peke yake peke yake. miili yao haina msaada wowote, hawaongei, wanapumulia mashine. nikakumbuka kwamba hao pia wanatamani wangekuwa wazima ili waishi kwa kufuata mapenzi ya Mungu.

tunamshukuru Mungu ametuumba na miili yenye afya, binafsi namshukuru Mungu, ni rijani haswa though nipo kwenye early 40s. kuna wakati hadi waifu anaomba tuweke tu ratiba kwasababu akifanya mchezo naweza fululiza jumatatu hadi jumapili. hilo kwangu ni jambo la kumshukuru Mungu kwaababu najua wapo wanaoenda hadi kwa waganga wa kienyeji wapate nguvu za kiume lakini mimi Mungu amenipa bure. kwa umri huu bado nikiamka asubuhi kitu kipo juuuu kama nilivyokuwa kwenye 20s.

pamoja na hayo, tuishi tukijua kwamba pamojana utamu wa ngono ulivyo, Mungu hajatuumba ili tufanye uzinzi, bora ukose hata kitu kizuri sana lakini usimkosee Mungu. bora usifanye ngono hata miaka 10 au hata maisha yako yote kama ngono hiyo itakufanya uukose ufalme wa mbinguni.

Biblia inasema, kama jicho lako ndio huwa linakukosesha, likate litupe bora ubaki kipofu anayeingia mbinguni kuliko kuwa na mamcho yako mawili ukaingia motoni. unaweza kuwa na kitu fulani kizuri, chene faida, kinachokusaidia, unachofurahia n.k lakini kama hicho kitu kinafanya umkosee Mungu bora uachane nacho ili umpate Mungu kuliko kuingia motoni na icho unachokifurahia. simaanini kwasababu unafurahia ngono ung'ofoe viongo unavyofanyia ngoni, la hasha, ila bora uukose utamu wa ngono, bora ukose pesa, bora ukose mwanamke, bora ukose mtoto, bora ukose chochote kila kama kukipata icho kitu kutakutenga na Mungu wako.

Mungu anatupenda sana, anatujali, anatulinda, ameshikilia pumzi zetu, na hata unapoenda kuzini huwa ni yeye ameshikilia pumzi yako, anakuona, tunapaswa kuona aibu kwasababu jicho la Mungu linaona kila mahali hakuna pa kujificha. bora uogope Mungu, usiogope mwanadamu, usiogope ukimwi, usiogope chochote, ogopa Mungu anayeweza kuua mwili na roho na kukutupa moto wa milele.

jueni leo enyi nyote msomao hapa ya kwamba, wazinzi wote, waasherati, wachawi, wafiraji, waabudu sanamu na wote wanaofanya yale yanayofanana na hayo, hawataurithi ufalme wa mbingu/Mungu. Mtafuteni Bwana maadamu anapatikana, mwiteni maadamu yu karibu, mtu mwovu na aache njia yake mbaya na mtu asiye haki aache mawazo yake, na amrudia Mungu wake naye atamrehemu, arejee kwa Mungu naye atamsamehe kabisa. usisubiri uwekwe ICU ndio uanze kutafuta uso wa Mungu, unaweza usimpate kwasababu mazingira yanaweza yasiruhusu, pengine hata uwezo wa kuinua ulimi useme Mungu nisamehe hautakuwa nao. kuna jamaa juzi alikuwa kwenye shughuli zake za kila siku, amepata ajali, yupo icu, hata hajitambui, nafasi ya kutubu hana kwasababu alishtukizwa, usifikiri shetani anatamani kukupatia nafasi ya kumrudia Mungu katika maisha yako, okoka leo, wala usisite. Haleluya to the Lamb of God!
Mkuu hiyo ya Wafiraji, Daaaah...Daaaah... Daaah.....Mbona unatishia........imekaaje hiyo......ni wale wanaowafira wanaume wenzao tu, au hata wanaokula TIGO za Wanawake? Hebu iweke sawa kidogo.....
 
Mkuu hiyo ya Wafiraji, Daaaah...Daaaah... Daaah.....Mbona unatishia........imekaaje hiyo......ni wale wanaowafira wanaume wenzao tu, au hata wanaokula TIGO za Wanawake? Hebu iweke sawa kidogo.....
Hata wanaowaingilia kinyume wanawake!
Wapo kwenye Hilo kundi!
Kitu kingine hicho kitu unafanya ni mbegu; uzao wako(generation) hautabaki salama, ni laana unapanda tu watakuja kuvuna!

Jmn ,km alivyosema aliyepita hapo juu
Hujui utaondokaje na lini,wapi!...,ni Bora kuacha uovu,kuishi maisha ya Toba; Kwa sbb huna uhakika muda ambao utaondoka km utapata Neema ya kutubu!
 
WATANZANIA UKIACHANA NA UJINGA, MARADHI, UMASIKINI

TUNASUMBULIWA NA WIVU, CHUKI NA NYEGE
Hizi zote ni karama au sifa za umaskini. Kuna moja unaweza kuongezea: ubishi. Society yoyote ambayo bado iko chini kielimu, kimaendeleo na kimaisha kwa ujumla, random na un-planned sex kama wanyama huwa kipaumbele. Angalia maisha ya Uswazi ndiyo utajua ninachosema
 
Unafumania unakula "Kisamvu" unabaki na UKIMWI. Hivyo alivyofanya ndio sawa sawa japo na mke nae alitakiwa apewe kilema cha kudumu.
Ukimfumania mke wee wala usipepese macho anada njemba zako mnawala kismabu mkeo na mpenzi wake alafu na ndoa imeishia hapo
 
Hata wanaowaingilia kinyume wanawake!
Wapo kwenye Hilo kundi!
Kitu kingine hicho kitu unafanya ni mbegu; uzao wako(generation) hautabaki salama, ni laana unapanda tu watakuja kuvuna!

Jmn ,km alivyosema aliyepita hapo juu
Hujui utaondokaje na lini,wapi!...,ni Bora kuacha uovu,kuishi maisha ya Toba; Kwa sbb huna uhakika muda ambao utaondoka km utapata Neema ya kutubu!
Wanakusikia....Ngoja waje......Njoo uwahubirie na huku Pemba pia....
 
Amefanyiwa operation ya kwanza kichwani wiki iliyopita na jana alifanyiwa operation ya pili, inauma na inaumiza sana kijana mdogo sana ambaye hata miaka 20 hajafikisha. Jamani mke wa mtu sumu.

Iko hivi, jamaa alipopata taarifa ya kwamba "msela nondo" anatoka kimapenzi na mke wake alimtafuta na kumuonya na alimtamkia kabisa ya kwamba usipoacha siku nikikufumania ntakumaliza,"msela nondo"alikataa katakata.

Siku ya siku ikafika, mida ya jioni jamaaa akamuaga mkewe ya kwamba anaenda kuangalia mifugo huko bondeni inakochungwa, ambapo kama kawaida ilitegemewa angelala huko. hawakujua kuwa siku hiyo ilikuwa mtego.

Mkewe bila hiyana akamtaarifu "msela nondo" kuwa jamaa hatakuwepo usiku hivyo aje, ni kweli "msela nondo" akatinga na moja kwa moja wakaanza mchezo.

Muda si mrefu mwenye mke akatinga(walikuwa wanamuita boya), kugonga mlango ukaitika moja kwa moja chumbani, uso kwa uso na "msela nondo". Katika hali ya kujitetea apate nafasi ya kuchomoka "msela nondo" akamchoma kisu tumboni jamaa mwenye mke(kosa Lingine kubwa alilofanya).

Mwenye mke akashika kiti na kumpiga nacho "msela nondo" kichwani, "msela nondo" akazima. Mwenye mke akaanza kutumia panga kumkata kata "msela nondo" kila sehemu mwilini, hasa kichwani ambako alikata panga za kutosha.

Mpaka alipohisi ya kuwa amemmaliza kabisa, akambeba juu juu na kumpeleka kwao, bahati yake.

Tumuombee msela nondo apone, huenda akapata nafasi ya kujifunza. Narudia kusema mke wa mtu sumu, inauma sana tena sana, naamini akipona hatarudia alichokifanya.
Hapo alipozima angekuja shituka m.k.u.n.d.u uko wazi upepo unapuliza utumbo mpana
 
Ukimfumania mke wee wala usipepese macho anada njemba zako mnawala kismabu mkeo na mpenzi wake alafu na ndoa imeishia hapo
Chakula ya Nyapara mtarajiwa.
Screenshot_20220901-142222.jpg
 
Huyo msela nondo kweli ni mshari, yani unakwenda kula muke ya mutu nyumbani kwa mwenyewe huku umebeba kisu kabisa....!
 
Kwa tetesi ina semekana wake za watu wao ndio huwa chanzo cha yote hayo kwa vijana wadogo, ina semekana wao ndio huwatongongoza madogo na hatimae madogo kujilia tunda kimasikhara na madhara yake ndio hayo sasa ni aibu kubwa na ni hasara kwa dogo [emoji30][emoji24][emoji24][emoji24]
Hili lina ukweli ila halipendwi.
 
Hatar kwa kweli mm huyu ninae mtumiaga sijajuwa amekosa nn huko kwa bwan ake ingawa amesema anapita mkp miezi miwili haguzwi na akiguzwa kimoja kimetoka akijaribu kumfanyiaa bwana ake manyonyo. Jamaa ake anasema umejifunza umalaya eeh jamaa hataki hata kunyonywa hat kuwa romantic jamaa hataki full ukauzu tu na jamaa anamumbia mkewe kuwa umenepa Sana had unakosa mvuto Mara punguza unene dah Sasa ukimcheki mkeo Ni Ana kalio zuri tu na mm nadata nalo swafi ..ila ukweli roho inaniuma kwa jins ninavyopewa tunda la watu

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Aseeeeeeee. Kuna tuvitu umeviandika hapo vinafelisha sana ndoa nyingi.

Ukweli na uwazi ni mzuri lakini kwenye ndoa unaweza kuharibu ndoa kabisa.
 
Kuna muda roho chafu ya ka usaliti inakuja ila ukikumbuka una watoto unaacha maana ni aibu kwa mwanamke aisee tena hasa kama umezaa lol.
Mara nyingi inasababishwa na mume mwenyewe. Hasa kama mwanaume ana mchepuko huwa inapunguza Ile thamani ya mke kutulia.
 
Back
Top Bottom