its not about kuchangia milioni 70.
kama mkapa na yona walijiuzia mgodi kwa pesa hizo na wao wanalipwa kila siku milioni kadhaa, basi wao ndio wanapaswa kuturudishia sisi wananchi pesa na riba!
haiwezikani kiongozi avunje maadili ya uongozi 100 ya 100 ikisha tuambiwe tuchange tumrudishie!
Tuandamane,
kuna mafile ya baadhi ya makampuni kwa sasa hutayakuta BRELA kwani yamechukuliwa na taasisi mbali mbali kwa "uchunguzi" ikiwemo PCCB,Ijumaa iliyopita nilikwenda pale kukagua (wao huita "official search") kampuni fulani (jina kapuni) kwa ajili ya kufanya mambo ya kibiashara, sasa nilipopeleka jina la kampuni hiyo nikaambiwa PCCB walikwisha lichukua muda kitambo...yawezekana huu ukawa upenyo pia wa "kupoteza" baadhi ya mafile kwa kisingizo cha kufanyiwa uchunguzi...tuvute subira tu tuone mwisho wa filamu hii...
Mkapa ataitoa nishai vibaya mno hiyo Press yenu ya Bongo wakikutana mjini.
Hizi shutuma hazikuanza juzi wakati Mkapa kawa Bubu. Mkapa amewahi kukutuna na Press mara kibao, mbona hawajaweza kum-bana? Wana habari Bongo simply hawana kende za kumuuliza Mkapa probing questions.
Unless, Press waje na mawakili kusaidia kuuliza maswali. Hapo sasa, na yeye atakuja na Mkono.
Mkapa aongee asiongee haileti tofauti yoyote, aidha kwenye press conference Da-es-Salaam mjini au uani kwa Mama yake mzazi "Bushi" kwao huko.
Hatutaki maelezo!
MNANISINGIZIA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Jamani hii picha haifai kuwa hapa JF!
MOds please!
I get no love today...?!?!?!
Ohh come on!
You had four days of double love!
I have been told... I have pics...
Man! you rule the world... somebody's about to move out of this state to follow you!
What is the secret? Please pass on some to Mkjj!
Kashifa tayari nafikiri kuna haja ya kuwauliza viongozi wa dini kuhusu hili. Ina maana wao wanapokewa misaada yenye dhana ya ufisadi?
Si wasubiri Mkapa atakaswe, maana amechafuka.
Ahahahahaaa....you already know big sis'....
All he (Mwanakijiji aka Minni Pop - Man of Miniature Proportions) needs to do is just beat it up, pull some hair every now and then, flip it, reverse it, toss it around, you know.....and soon somebody will be calling u-haul or two men and a truck ready to make a move to the D...
Also, tell him that he needs to enhance his midget (no disrespect) swag....Lol
wehu nyie... 🙂
Oh.. it its like that NN? haya bwana... mwenyewe jana nilikuwa najipongeza na tushemeji twako tuwili twa weekend baada ya kugundua kuwa Mkapa "anasingiziwa". I had to leave the computer and go to the Metro Beach just to osha macho yangu maana wakati mwingine unaweza kuamini kuwa "ndivyo tulivyo".