MJADALA: Je, ni sahihi waimbaji wa nyimbo za dini kushiriki matamasha ya kidunia?

S

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2018
Messages
845
Points
1,000
S

Smiling killer

JF-Expert Member
Joined May 1, 2018
845 1,000
Siyo sahihi kabisa
 
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
450
Points
500
MWEMBEKIUNO

MWEMBEKIUNO

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
450 500
tena ikiwezekana wasanii wa gospel waongezwe maana binadam tunajisahau sana bora tukumbushwe tu huko huko fiesta
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,879
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,879 2,000
Amani iwe nanyi nyote.
Nimeona clip ikimuonyesha muimbaji wa nyimbo za injili mchini, Goodluck Gozbert akitumbuiza kwenye tamasha la Tigo Fiesta huko Mwanza. Nimeshangaa na kujiuliza maswali;
i/Mtumbuizaji anaelewa maudhui ya tamasha lile?
ii/Waandaaji walifikiria nini kumleta muimbaji wa nyimbo za injili kwenye tamasha linalokutanisha watu wa imani tofauti tofauti?
iii/Je, kilichofanyika ni halali kidini na kijamii pia?
Karibuni tujadili na kueleweshana pale pasipoeleweka.
Nawasilisha.
You r so stupid.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,879
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,879 2,000
Ile ni sehemu ya burudani, watu walienda kuburudika pale sio kuhubiriwa... kwa lugha rahisi yenye alienda kuburudisha waliofika pale ndio maana alitumbuiza mpaka na viuno alikata ili watu wafurahi.
Very Stupid..
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,448
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,448 2,000
Kawaida hakuna ubaya wowote...


Cc: mahondaw
 
mludego

mludego

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
435
Points
250
mludego

mludego

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
435 250
hawana
Vipi rose mhando, mwaitege, mwaipaja hawapo fiest mwaka huu???

Naona clous wameishiwa wameanza kuweka kwaya fiesta
Hawana nyimbo mpya mi naona msanii GG anaimba nyimbo za uhamasishaji sio za kiinjili kivile maana anatunga hao ulio wataja.wanahamisha mistari kutoka ktk Bible ndio maana wakristu ni wanafki kwa mwenzao GG eti ni kidunia sasa sijui wao ni wa kimbinguni
 
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
414
Points
250
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
414 250
Mkuu, jamaa alituma maombi mwen
yewe akashindanishwa na waombaji wengin
e, akashinda.

Kwa hiyo kama kitu hakimtii hatia moyoni
muhusika na hakivunji sheria ya nchi, wacha
afanye kwa utashi wake.
Hakutuma maombi watu wa mikoa husika ndio wanamuita na ameitwa akatae????! Mwacheni
 
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
414
Points
250
C

chokodari

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
414 250
Inaweza ikawa sahihi, lakini huoni kama
wale waliokuwa dini tofauti walikwazika au
pengine walidharau dini ya mtumbuizaji?
Ukiangalia ile show watu woote wanaitikia tena wanashangilia vibaya mno kama na wewe ni mkristo acheni kuogopaogopa jamaa yupo sahihii kabisa tatizo wengi wenu vichwa vigumu kuelewa ila mtakuja kuelewa
 
K

Kiwarhoapandenga

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
349
Points
250
K

Kiwarhoapandenga

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2019
349 250
Amani iwe nanyi nyote.

Nimeona clip ikimuonyesha muimbaji wa nyimbo za injili mchini, Goodluck Gozbert akitumbuiza kwenye tamasha la Tigo Fiesta huko Mwanza. Nimeshangaa na kujiuliza maswali;

i/Mtumbuizaji anaelewa maudhui ya tamasha lile?
ii/Waandaaji walifikiria nini kumleta muimbaji wa nyimbo za injili kwenye tamasha linalokutanisha watu wa imani tofauti tofauti?
iii/Je, kilichofanyika ni halali kidini na kijamii pia?

Karibuni tujadili na kueleweshana pale pasipoeleweka.

Nawasilisha.

Huyo nae mchumia tumbo tu hakuna jingine
 
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
4,391
Points
2,000
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
4,391 2,000
mngekuwa Kenya msingeuliza maswali hayo ya kipuuzi, Huwa mnaangalia channel za Kenya mkaona hiyo miziki Yao ya Gospel? sasa hao wasanii Wana perform hadi club
 
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
819
Points
1,000
M

massaiboi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
819 1,000
Hizo sio nyimbo za dini, ni za kidunia tuu kama anazoimba Mondi. Tofauti yake ni wao kutaja taja mistari ya biblia na yesu tuu. Kama hizo ni gospel basi hata zile za Remi Ongalla alikuwa anaimba gospel
 

Forum statistics

Threads 1,343,109
Members 514,937
Posts 32,774,067
Top