MJADALA: Je, ni sahihi waimbaji wa nyimbo za dini kushiriki matamasha ya kidunia?

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
493
Points
1,000

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
493 1,000
Amani iwe nanyi nyote.

Nimeona clip ikimuonyesha muimbaji wa nyimbo za injili mchini, Goodluck Gozbert akitumbuiza kwenye tamasha la Tigo Fiesta huko Mwanza. Nimeshangaa na kujiuliza maswali;

i/Mtumbuizaji anaelewa maudhui ya tamasha lile?
ii/Waandaaji walifikiria nini kumleta muimbaji wa nyimbo za injili kwenye tamasha linalokutanisha watu wa imani tofauti tofauti?
iii/Je, kilichofanyika ni halali kidini na kijamii pia?

Karibuni tujadili na kueleweshana pale pasipoeleweka.

Nawasilisha.

 

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
493
Points
1,000

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
493 1,000
Mkuu, jamaa alituma maombi mwenyewe akashindanishwa na waombaji wengine, akashinda.
Kwa hiyo kama kitu hakimtii hatia moyoni muhusika na hakivunji sheria ya nchi, wacha afanye kwa utashi wake.
Alikuwa miongoni mwa waimbaji ninaowakubali sana, lakini toka atoe ule wimbo wake na kuingia Fiesta ametoka kiasi fulani..
 

herman joshua

Senior Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
118
Points
225

herman joshua

Senior Member
Joined Dec 30, 2018
118 225
Siiuji sana biblia ila kunamistali muhim sana nlifundishwa na walimu wangu wa sunday school kipindi cha utoton ambayo inanikuza mpaka sasa japo mingine tunaipuuzia ila MUNGU atusaidie tu
Katika Zaburi 1:1-6
Inasema heri mtu yule asiyeenda katka shauri la wasio haki wala hakusimama ktk njia ya wakosaji wala hakuketi barazan pa wenye mizaa
Bali sheria ya bwana ndiyo impendezayo na sheria yake huitafakari mchana na usiku






SiVyo walivyo wasio haki
hao ni kama makapi mepesi yapeperushwayo na upepo
Huko kwingine mkamalizie
naOmba tumjaji kupitia hay
 

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
493
Points
1,000

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
493 1,000
Siiuji sana biblia ila kunamistali muhim sana nlifundishwa na walimu wangu wa sunday school kipindi cha utoton ambayo inanikuza mpaka sasa japo mingine tunaipuuzia ila MUNGU atusaidie tu
Katika Zaburi 1:1-6
Inasema heri mtu yule asiyeenda katka shauri la wasio haki wala hakusimama ktk njia ya wakosaji wala hakuketi barazan pa wenye mizaa
Bali sheria ya bwana ndiyo impendezayo na sheria yake huitafakari mchana na usiku






SiVyo walivyo wasio haki
hao ni kama makapi mepesi yapeperushwayo na upepo
Huko kwingine mkamalizie
naOmba tumjaji kupitia hay
''Iko njia ionekanayo kuwa sawa machoni pa mtu,
Lakini mwisho wake ni njia za mauti'' MITHALI 14:12
 

Murano

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,799
Points
1,250

Murano

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,799 1,250
Kaka jamaa yuko sahihi kabisa. Neno la Mungu linahubiriwa popote pale bila mipaka ili kuwarudisha kundini waliopotea kwa anasa and etc.
 

Murano

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,799
Points
1,250

Murano

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,799 1,250
Labda kama alimbaishia manzi stejini au alikiss stejini au alipiga bia stejini hapo sasa ndo tutamjadili
 

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
493
Points
1,000

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
493 1,000
Kaka jamaa yuko sahihi kabisa. Neno la Mungu linahubiriwa popote pale bila mipaka ili kuwarudisha kundini waliopotea kwa anasa and etc.
Ile ni sehemu ya burudani, watu walienda kuburudika pale sio kuhubiriwa... kwa lugha rahisi yenye alienda kuburudisha waliofika pale ndio maana alitumbuiza mpaka na viuno alikata ili watu wafurahi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,063
Top