Mimi nina masters nataka kuoa Darasa la saba


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Swala la uaminifu halina uhusiano wowote na elimu.

Huyo wa darasa la saba pia anaweza asiwe mwaminifu. Msomi mwenzio pia anaweza asiwe mwaminifu.

Usioe elimu kiongozi, oa mke. Mke mwema hutoka kwa Mungu, sio darasani.
Dogo atuambie Ana master ya nini..... isije ikawa ya kushinda JF 24/7
 
L

lukio

Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
3
L

lukio

Member
Joined Jul 6, 2012
12 0 3
Maisha ya ndoa hayana darasa wala kidato,elimu sio kuishi,hakuna uhusiano kati ya maisha ya ndoa na elimu dunia...kikubwa Anglia umempenda?hayo mengine baadae..
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

Tarajia cost kubwa itakayotokana na ujinga!!!
 
N

nanga chinu

Member
Joined
Nov 11, 2014
Messages
10
Likes
0
Points
0
N

nanga chinu

Member
Joined Nov 11, 2014
10 0 0
Kama hivo afadhali.
Unajua ni kwa nini? Kwa uzoefu wangu mvulana au msichana aliyekulia mjini ana exposure kubwa zaidi kuliko wa kijijini.Na generally waalimu wa shule za mjini wanafundisha kwa bidii zaidi kuliko wa vijijini.

Mdogo wangu daktari alioa msichana wa darasa la saba la kijijini.Daktari alipata shida sana ya kuendana na mkewe kimtazamo na kimaisha. Alifunga dstv nyumbani kwake akawa anatazama sana vipindi vya sayansi: discovery,nk.Mkewe akawa analia kwa kusema anapunjwa anataka atezame Mambo Hayo ya Bishanga na Tausi ya akina Dama.Mumewe alipata shida sana.
Hapo tatizo si elimu ila walitofautiana interest", kila mtu ana interest yake hata wote mkiwa maprofesa. Na kwa ufahamu wangu interest haifundishwi darasani
 
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,285
Likes
2,564
Points
280
Hunyu

Hunyu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,285 2,564 280
Kwani kwenye Masters hamjasoma itakuwaje ukioa la saba..kama bado endelea kusoma Misters
 
Afande Nyati

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,373
Likes
1,203
Points
280
Afande Nyati

Afande Nyati

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,373 1,203 280
Huyo wa la saba akikutana na mashangingi ya jiji utalia. Waendesha bodaboda wafyatua tofali wauza bucha wrote wake. Angalia tu mwanamke msomi anayejitambua.
Mbona mababu zetu na bb zetu hawakugusa hata hilo la saba na ndoa zao zilikuwa zina uaminifu. Na hawa walosoma leo mbona ndo wanaoongoza kwa michepuko. Ni akili ya mtu tu na kujitambua.
 
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,616
Likes
532
Points
280
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,616 532 280
Nadhani shida yako ilikuwa kututangazi elimu yako tumekusikia mapenzi na elimu wapi na wapi
 
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
3,450
Likes
3,981
Points
280
Ki Mun

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
3,450 3,981 280
Sawa una masters,lakini akili pia unazo au hamnazo?
 
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
4,798
Likes
1,226
Points
280
CHAULA RICH

CHAULA RICH

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
4,798 1,226 280
Mkuu,ishu ya ndoa haijalishi cha Amesoma au hajasoma,Jambo la msingi mwombe kwanza Mwenyezi MUNGU,akusimamie ktk kumpata
 
L

lilycute

Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
37
Likes
9
Points
15
L

lilycute

Member
Joined Oct 21, 2014
37 9 15
Tayari umeshatengeneza ubaguzi na dhambi hiyo itakutafuna, kama kweli unampenda sidhani kama kulikuwa na haja ya wew kuja hapa, cha msingi sikiliza moyo wako kwani nyumban kwako una office kwaiyo lazma uoe mke mwenye elimu sawa na wewe. Elimu haina tatizo muhimu ni hekima huyo wa la saba anaweza kuwa na akili na ushauri mzuri wa maisha kuliko hata mwenye degree
 

Forum statistics

Threads 1,238,959
Members 476,289
Posts 29,338,003