Mimi nina masters nataka kuoa Darasa la saba


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
Hapo tatizo si elimu ila walitofautiana interest", kila mtu ana interest yake hata wote mkiwa maprofesa. Na kwa ufahamu wangu interest haifundishwi darasani
Kijuujuu unaweza ukafikiri tatizo la huyo dokta na mkewe ni interest tofauti.Naomba nikupe undani
wa hili tatizo lililokumba ndoa ya dokta.Hiki kisa cha dstv kilitokea mwaka 2006.
Dokta alimweleza mkewe kwamba tamthiliya za Mambo Hayo na Tausi zilishaisha zamani hazipo tena.Mkewe
hakuamini, aliona mume anamyima raha makusudi.Mke akanyamaza lakini rohoniakahifadhi cheche ya hasira iliyolipuka na kuvunja ndoa mwaka 2008 mume alipomnunulia simu.

Kwa sababu ya uelewa mdogo wa mambo, kila akimpigia mumewe simu akaambiwa na mitambo yenye sauti ya kike:"Namba unayopiga kwa sasa haipatikani kwa sasa, jaribu baadaye" mke anafikiri sauti ni ya hawara wa mumewe!
Mume akirudi nyumbani mke analianzisha, mume anamfahamisha juu ya hiyo sauti inakotoka, mke anang'ang'ania msimamo na uelewa wake.

Mwishowe waliachana oktoba 2013 baada ya vikao vyingi vya usuluhishi kushindikana.

Daktari yu mbioni anatafuta mke.
 
N

nanga chinu

Member
Joined
Nov 11, 2014
Messages
10
Likes
0
Points
0
N

nanga chinu

Member
Joined Nov 11, 2014
10 0 0
Kijuujuu unaweza ukafikiri tatizo la huyo dokta na mkewe ni interest tofauti.Naomba nikupe undani
wa hili tatizo lililokumba ndoa ya dokta.Hiki kisa cha dstv kilitokea mwaka 2006.
Dokta alimweleza mkewe kwamba tamthiliya za Mambo Hayo na Tausi zilishaisha zamani hazipo tena.Mkewe
hakuamini, aliona mume anamyima raha makusudi.Mke akanyamaza lakini rohoniakahifadhi cheche ya hasira iliyolipuka na kuvunja ndoa mwaka 2008 mume alipomnunulia simu.

Kwa sababu ya uelewa mdogo wa mambo, kila akimpigia mumewe simu akaambiwa na mitambo yenye sauti ya kike:"Namba unayopiga kwa sasa haipatikani kwa sasa, jaribu baadaye" mke anafikiri sauti ni ya hawara wa mumewe!
Mume akirudi nyumbani mke analianzisha, mume anamfahamisha juu ya hiyo sauti inakotoka, mke anang'ang'ania msimamo na uelewa wake.

Mwishowe waliachana oktoba 2013 baada ya vikao vyingi vya usuluhishi kushindikana.

Daktari yu mbioni anatafuta mke.
Mh hapo sina la ziada
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
572
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 572 280
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

Kwenye ndoa hakuna mzoefu kwani hata wazee huachana. Mshirikishe Mwenyezi Mungu pekee utapata mke mwema anayekufaa. Elimu, Pesa, sio vigezo !
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
tarajia cost kubwa itakayotokana na ujinga!!!
cost gani wewe mwanambunyu? Wewe kama unaweza kuishi na matatizo kwa kuogopa gharama ndogo pole yako. Nyie ndio mnaokufa na njaa tukiwasachi tunawakuta na milioni 2 mfukoni.
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
kipusy mdau, Mwenyezimungu ukimuomba atakupa mke mwema,Mtume Muhammad (SAW) alitaja sifa za mke mwema,baadhi ni hizi:-awe anaijua dini yake, awe mrembo,nasaba yake pia iwe nzuri huko kwenye familia yake na awe na kipato,ili ukifulia akuwezeshe.
Sasa basi kigezo cha elimu hakikutajwa,ila elimu hapo inaangukia kumjua Mwenyezimungu,kama huyo std seven anafaa si tatizo oa,mke wako wa kwanza alikua hana hofu ya mwenyezimungu,wewe hofu yako ipi kwa huyo la 7?
Mkoroshokigoli
Nilikupata vyema ndugu, nikalifanyia kazi. Sasa hivi tuna watoto wa 2 na huyo Binti. Ni mke mwema sana.
 
Old story

Old story

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
791
Likes
654
Points
180
Old story

Old story

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
791 654 180
Huyo darasa la saba endelea nae tu ila kumbuka mwanamke so ndugu yako
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
2,620
Likes
2,543
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
2,620 2,543 280
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

Elimu ya darasani na elimu ya Maisha ni vitu viwili tofauti, mwanamke anaweza akafika mpaka level ya degree lakini akapitwa kiakili na mwanamke aliyeishia primary. Muoe tu, kwa kuwa wewe una elimu basi inatosha mana utakua ni msimamizi yeye atakua mtekelezaji
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,883
Likes
4,712
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,883 4,712 280
Swala la ndoa ni kumuomba mungu tu akujaalie mke mwema, maswala ya elimu hayo sidhani kama yana jalisha.

Unaweza kupata mke ambaye hajasoma na akawa wa heri kwako, na unaweza ukapata aliesoma sana na pesa zake ila akawa si mke mwema.

Cha msingi fanya ibada sana umuombe mungu akuongoze njia sahihi tu.
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,513
Likes
21,061
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,513 21,061 280
Oa darasa 4 Mkuu, la saba nao wasumbufu tu, ninae hapa ananipa shida kweli!
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
Swala la ndoa ni kumuomba mungu tu akujaalie mke mwema, maswala ya elimu hayo sidhani kama yana jalisha.

Unaweza kupata mke ambaye hajasoma na akawa wa heri kwako, na unaweza ukapata aliesoma sana na pesa zake ila akawa si mke mwema.

Cha msingi fanya ibada sana umuombe mungu akuongoze njia sahihi tu.
:p:p
 
kalondo

kalondo

Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
52
Likes
21
Points
15
kalondo

kalondo

Member
Joined Sep 22, 2018
52 21 15
imeandikwa wapi mwenye master anaona mwenye master mwenzie sasa kama dalasa la saba ni vzr zaid utamfunza mengi ukisha muoa elimu ni tofauti katika mahusiano unaweza kuwa na master alafu ukazidiwa na dalasa la saba kwenye think capacity oa ndgu
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
Ndugu na Jamaa mie kiukweli kabisa nilioa huyo binti. Maisha na mapenzi mubashara sana. Ndoa ina heshima sana. Full respect in all direction. Na tumeshazaa watoto wawili. Mtoto mkubwa atafikisha miaka mitatu ikifika February, mdogo atafikisha miaka miwili ikifika March, 2019. Next year July nawabeba wote waje kuungana na Mimi nikiwa China kimasomo ya PhD. Na nina mpango nikirudi TZ baada ya shule kuisha nitampeleka mkewangu shule awe na elimu ya form 4 kisha tutaangalia mipango mingine. Asanteni mlionishauri nioe. Naona sijakosea kabisa.
 
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,120
Likes
859
Points
280
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,120 859 280
ndoa soyo kazi ni maisha,elimu sio muhimu sana kwenye ndoa
 
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,534
Likes
2,921
Points
280
Age
91
LUCKDUBE

LUCKDUBE

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,534 2,921 280
Ndugu na Jamaa mie kiukweli kabisa nilioa huyo binti. Maisha na mapenzi mubashara sana. Ndoa ina heshima sana. Full respect in all direction. Na tumeshazaa watoto wawili. Mtoto mkubwa atafikisha miaka mitatu ikifika February, mdogo atafikisha miaka miwili ikifika March, 2019. Next year July nawabeba wote waje kuungana na Mimi nikiwa China kimasomo ya PhD. Na nina mpango nikirudi TZ baada ya shule kuisha nitampeleka mkewangu shule awe na elimu ya form 4 kisha tutaangalia mipango mingine. Asanteni mlionishauri nioe. Naona sijakosea kabisa.
mke hasomeshwi
 
C

CHIBA One

Member
Joined
Nov 16, 2018
Messages
36
Likes
90
Points
25
C

CHIBA One

Member
Joined Nov 16, 2018
36 90 25
Mkuu, kiwango cha Elimu hakipimi ubora wa mke, tuliza akili fanya uchaguzi sahihi
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672