Mimi nina masters nataka kuoa Darasa la saba


kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
Kuna kosa umelifanya ila ukijerekebisha mtaishi vizuri. Katika ndoa ili muishi vizuri suala la elimu weka pembeni, ukifika nyumbani mastaz yako iache mlangoni. Ukitoa mifano toa ya kawaida, usianze unajua kuna PHILOSOFA mmoja au kuna PROFESA mmoja hapo ndoa itakuwa ndoana. Pangeni mambo yenu kwa kushirishana, cha msingi mfanye ajiamini kuwa wewe ni wake. Hata akikosea mrekebishe usihusishe kukosea kwake na elimu yake
sawa mkuu. asante kwa ushauri
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,050
Likes
146
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,050 146 160
We muoe kuna wenye masters wameolewa na darasa la saba .Na wengine na elimu zao wameolewa ni mama wanyumbani tu.
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
We muoe kuna wenye masters wameolewa na darasa la saba .Na wengine na elimu zao wameolewa ni mama wanyumbani tu.
ok mkuu nilishaamua hivyo ila nilitaka nisikie wadau wanamaoni gani.
 
NAJA

NAJA

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
428
Likes
50
Points
45
NAJA

NAJA

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
428 50 45
Mke mwema anatoka kwa mungu, mpe nafasi akupe aliyekuchagulia
 
G

G 4real

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
446
Likes
124
Points
60
G

G 4real

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
446 124 60
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

Mimi nina shahada,na ninafunga ndoa mwezi ujao na standard seven
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
wakubwa nimekubali. na mimi naoa huyo mwezi wa 3. wana jf huwa hatuchangiani????
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,538
Likes
14,895
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,538 14,895 280
Sorry sijaelewa elewa mpwa, unaoa mke au darasa? That shit got nothing to do with relationship. Oa tu atakusaidia sana hutakaa uamini lakini usije ukatumia elimu yako kujionyesha especially when it comes to decide on delicate issues. Tuonane PM nikushauri vizuri utampenda mkeo daima miss neddy uongo?
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

Ndugu yangu,
Ingawa wanasema mapenzi hayana mipaka, lakini linapokuja swala la kiwango cha elimu, si vizuri mkapishana sana.Thread kama hii iliwahi kuletwa hapa na nilichangia kwa kusema hivi.

Kama msichana ni wa darasa la saba, basi awe amesoma shule ya msingi ya mjini na sio ya kijijini.
 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
Ndugu yangu,
Ingawa wanasema mapenzi hayana mipaka, lakini linapokuja swala la kiwango cha elimu, si vizuri mkapishana sana.Thread kama hii iliwahi kuletwa hapa na nilichangia kwa kusema hivi.

Kama msichana ni wa darasa la saba, basi awe amesoma shule ya msingi ya mjini na sio ya kijijini.
amesoma mujini tanga
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,281
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,281 280
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

Swala la uaminifu halina uhusiano wowote na elimu.

Huyo wa darasa la saba pia anaweza asiwe mwaminifu. Msomi mwenzio pia anaweza asiwe mwaminifu.

Usioe elimu kiongozi, oa mke. Mke mwema hutoka kwa Mungu, sio darasani.
 
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
3,371
Likes
98
Points
145
HP1

HP1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
3,371 98 145
Unapokuwa katika mapenzi au ndoa, elimu inatupwa kule.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
amesoma mujini tanga
Kama hivo afadhali.
Unajua ni kwa nini? Kwa uzoefu wangu mvulana au msichana aliyekulia mjini ana exposure kubwa zaidi kuliko wa kijijini.Na generally waalimu wa shule za mjini wanafundisha kwa bidii zaidi kuliko wa vijijini.

Mdogo wangu daktari alioa msichana wa darasa la saba la kijijini.Daktari alipata shida sana ya kuendana na mkewe kimtazamo na kimaisha. Alifunga dstv nyumbani kwake akawa anatazama sana vipindi vya sayansi: discovery,nk.Mkewe akawa analia kwa kusema anapunjwa anataka atezame Mambo Hayo ya Bishanga na Tausi ya akina Dama.Mumewe alipata shida sana.
 
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2011
Messages
421
Likes
6
Points
0
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2011
421 6 0
Swali lako limejibiwa leo na mkufunzi channel ya kenya..kasema ni nooma.sio fresh, nikakumbuka hii uzi
 
M

Mlati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
207
Likes
5
Points
0
M

Mlati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
207 5 0
Wasomi awo wanajifanya wanajitambua ndio pasua kichwa bora hata uyo darasa la saba kuliko msomi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
S

stongwomang

Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
33
Likes
0
Points
0
S

stongwomang

Member
Joined Dec 1, 2014
33 0 0
Katika kutafta mwanamke wa kuishi nae usiangalie sana kasoma hadi level gani we check IQ na kama mnaendana na kuelewana pia kama anakuheshimu pia.
Uwezo wa kupambanua mambo mbalimbali ya kimaish usisahau.kila la kheri
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972