Mimi nina masters nataka kuoa Darasa la saba


kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
Jamani wanajamvi naombeni Mawazo yenu. Kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu, mie ni Muislam, nilioa Mwalimu wa Primary nikaachana nae baada ya kubaini anafanya Ngono na afisa Taaluma wa Jiji.
Nimepata binti aliyeishia Darasa la saba. Nipeni uzoefu haya Maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu.

Nawasilisha.

 
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
593
Likes
157
Points
60
kipusy

kipusy

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
593 157 60
Mwombe Mungu akupe mke sahihi,maana bila hivo utaachana na wengi
ok ndugu. ni ngumu kubaini... ila hilo hujanipa msaada bado maana nimeuliza kitu kingine wewe umeleta ishu ingine.
 
M

Mpole mimi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2014
Messages
316
Likes
11
Points
0
M

Mpole mimi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2014
316 11 0
Jana nilikuwa nimelewa,
Btw kesho my birthday nitakie hata wishes kabla
Aah..keshooo!! Embu ngoja kwanza nikishakunywa chai ntakuimbia kwa sauti kubwaaa
 
specialist88

specialist88

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Messages
1,122
Likes
302
Points
180
specialist88

specialist88

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2014
1,122 302 180
Afisa elimu kijiji?!hakunaga cheo kama hiki Tz na hii inamaanisha story yako ni uongo tu.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
kipusy
jaman wanajamvi nipeni mawazo yenu. kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu. mie ni muislam. nilioa primary ticha nikaachana nae baada ya kubaini anafanya ngono na afisa taaluma wa jiji. sasa nimepata kabinti kalikoishia darasa la saba. nipeni uzoefu haya maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu???!!
NAWASILISHA....
Kwani via (viungo) vyenu vya uzazi vina elimu gani?
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,684
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,684 280
jaman wanajamvi nipeni mawazo yenu. kuhusiana na kichwa cha habari hapo juu. mie ni muislam. nilioa primary ticha nikaachana nae baada ya kubaini anafanya ngono na afisa taaluma wa jiji. sasa nimepata kabinti kalikoishia darasa la saba. nipeni uzoefu haya maisha yatakuaje kwa gepu hilo kubwa la elimu???!!
NAWASILISHA....
kipusy mdau, Mwenyezimungu ukimuomba atakupa mke mwema,Mtume Muhammad (SAW) alitaja sifa za mke mwema,baadhi ni hizi:-awe anaijua dini yake, awe mrembo,nasaba yake pia iwe nzuri huko kwenye familia yake na awe na kipato,ili ukifulia akuwezeshe.
Sasa basi kigezo cha elimu hakikutajwa,ila elimu hapo inaangukia kumjua Mwenyezimungu,kama huyo std seven anafaa si tatizo oa,mke wako wa kwanza alikua hana hofu ya mwenyezimungu,wewe hofu yako ipi kwa huyo la 7?
Mkoroshokigoli
 
Last edited by a moderator:
A

Appuch

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
282
Likes
1
Points
0
A

Appuch

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
282 1 0
Mambo ni ya kawaida sana. Oanisha fikra zako na kitendo ulichofanya na unachotaka kukifanya. Unaposema"SASA NIMEPATA KABINTI KALIKOISHIA DARASA LA SABA". Kwa fikra zako...wew ni tembo na uanataka kushare na sismizi...Uwe mwalimu na kiongozi wake kwa kila kitu. Mfunze vile unavotaka awe. Futa akilini mwako iyo dhana ya dharau uliyonayo kwake kwamba ni "kabnt kalikoishia", utafurahia maisha ya wawili.

Ninapofikiri kuwa unatabia ya dharau kwa mtu unayetaka kushare naye maisha...NAKUCHUKIA. Vingnevyo achana naye...ukamtafute utakayemzungumzia kwa mizani ya heshima. ACHA DHARAU BRO.
 
WABALLA Inc

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
2,720
Likes
550
Points
280
WABALLA Inc

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2014
2,720 550 280
Katika ndoa tofauti ya elimu haina athari kubwa.We oa tu mkuu.Nina ndugu yangu n graduate mkewe std 7 na maisha yanaenda
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972