Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

KUOZA AU KUTOBOKA KWA MENO UFUMBUZI WAKE UMEPATIKANA MJUKUU WANGU

Wangapi wamewahi tumia mswaki WA mti?

Wangapi wanaujua mti unaitwa Mchikili?

Ebu soma hii itakusaidia.

Kuoza, kutoboka ama kuharibika kwa meno (Kitaalamu hujulikana Dental Caries), ni tatizo ambalo husababisha meno kumomonyoka na kutengeneza shimo ama kubadilika rangi kuwa kama rangi ya chaki, kijani kibichi hadi nyeusi.

Hali hii hutokana na shughuli za vimelea vya Bakteria na huanza taratibu na kuongezeka siku hadi siku na huweza kuathiri jino lolote lile, lakini hujitokeza sana kwenye meno ya nyuma (Magego).

Hali hii inaweza kutokea kwa mtu yeyote na kwa umri wowote, isipokuwa watoto ambao hawajaota meno

Nini kinasababisha meno kuoza?

👉Kinywani kuna Bakteria wasiokuwa na madhara. Bakeria hawa humeng’enya mabaki ya vyakula mdomoni haswa vyakula na vinywaji vyenye sukari nyingi na matokeo yake huzalisha tindikali (asidi) kwa wingi kinywani. Tindikali hii huyeyusha na kumomonyoa na kuharibu madini yanayopatikana kwenye sehemu ya nje ya jino inayoitwa “Enamel” na hatimaye kutengeneza uozo (shimo) kwenye meno.

👉Usafi hafifu wa kinywa na meno na kusababisha mabaki ya chakula kukaa muda mrefu kinywani.

👉Upungufu wa mate mdomoni, kutokana na ugonjwa wa kisukari, Sjogren’s Syndrome kupumua kwa mdomo kwa muda mrefu na upungufu wa maji mwilini kwa muda mrefu ama kutokunywa maji ya kutosha.

Dalili za meno kuoza

👉-Meno kupata ganzi.
👉-Maumivu ya meno wakati wa kula vyakula vya baridi ama vya moto, na wakati wa usiku hali ambayo inaweza kusababisha ukose usingizi.
👉-Jino (Meno) kuwa na shimo.
👉-Kuwa na rangi nyeusi kwenye jino (meno) husika.

Matibabu kwa jino lililotoboka.

Watu wengi hukimbilia kung’oa meno yaliyotoboka. Lakini ukweli ni kwamba kuna njia nyingi ambazo zinaweza kutibu jino lililotoboka kabla halijafikia hatua ya kung’oa.
Baadhi ya njia hizo ni pamoja na:

👉Kuziba kwa dawa ya muda mfupi (Temporary filling).

👉Kuziba kwa dawa ya muda mrefu (Parmanent filling).

👉Kutibu mzizi wa jino (Root Canal Treatment).

👉Kukata ncha ya mzizi wa jino (Apicectomy).

👉Kuondoa kiini cha jino (Pulpotomy).

👉Kung’oa jino lililoharibika vibaya sana.

Nifanye nini kuzuia meno kuoza?

Hili swali nitalijibu kesho jioni hakuna haja ya kunywa maji ya upako Wala kupaka mafuta ya upako nitawaletea miti ya asili ambayo ukiitumia vzr swala la meno ni historia

Babu yenu Hadi nafikia Umri huu sijawahi pata shida ya meno Wala macho

Miti ni tiba na Suruhu ya kudumu Kwa AFYA ZETU

View attachment 3225742
D
KUOZA AU KUTOBOKA KWA MENO UFUMBUZI WAKE UMEPATIKANA MJUKUU WANGU

Wangapi wamewahi tumia mswaki WA mti?

Wangapi wanaujua mti unaitwa Mchikili?

Ebu soma hii itakusaidia.

Kuoza, kutoboka ama kuharibika kwa meno (Kitaalamu hujulikana Dental Caries), ni tatizo ambalo husababisha meno kumomonyoka na kutengeneza shimo ama kubadilika rangi kuwa kama rangi ya chaki, kijani kibichi hadi nyeusi.

Hali hii hutokana na shughuli za vimelea vya Bakteria na huanza taratibu na kuongezeka siku hadi siku na huweza kuathiri jino lolote lile, lakini hujitokeza sana kwenye meno ya nyuma (Magego).

Hali hii inaweza kutokea kwa mtu yeyote na kwa umri wowote, isipokuwa watoto ambao hawajaota meno

Nini kinasababisha meno kuoza?

👉Kinywani kuna Bakteria wasiokuwa na madhara. Bakeria hawa humeng’enya mabaki ya vyakula mdomoni haswa vyakula na vinywaji vyenye sukari nyingi na matokeo yake huzalisha tindikali (asidi) kwa wingi kinywani. Tindikali hii huyeyusha na kumomonyoa na kuharibu madini yanayopatikana kwenye sehemu ya nje ya jino inayoitwa “Enamel” na hatimaye kutengeneza uozo (shimo) kwenye meno.

👉Usafi hafifu wa kinywa na meno na kusababisha mabaki ya chakula kukaa muda mrefu kinywani.

👉Upungufu wa mate mdomoni, kutokana na ugonjwa wa kisukari, Sjogren’s Syndrome kupumua kwa mdomo kwa muda mrefu na upungufu wa maji mwilini kwa muda mrefu ama kutokunywa maji ya kutosha.

Dalili za meno kuoza

👉-Meno kupata ganzi.
👉-Maumivu ya meno wakati wa kula vyakula vya baridi ama vya moto, na wakati wa usiku hali ambayo inaweza kusababisha ukose usingizi.
👉-Jino (Meno) kuwa na shimo.
👉-Kuwa na rangi nyeusi kwenye jino (meno) husika.

Matibabu kwa jino lililotoboka.

Watu wengi hukimbilia kung’oa meno yaliyotoboka. Lakini ukweli ni kwamba kuna njia nyingi ambazo zinaweza kutibu jino lililotoboka kabla halijafikia hatua ya kung’oa.
Baadhi ya njia hizo ni pamoja na:

👉Kuziba kwa dawa ya muda mfupi (Temporary filling).

👉Kuziba kwa dawa ya muda mrefu (Parmanent filling).

👉Kutibu mzizi wa jino (Root Canal Treatment).

👉Kukata ncha ya mzizi wa jino (Apicectomy).

👉Kuondoa kiini cha jino (Pulpotomy).

👉Kung’oa jino lililoharibika vibaya sana.

Nifanye nini kuzuia meno kuoza?

Hili swali nitalijibu kesho jioni hakuna haja ya kunywa maji ya upako Wala kupaka mafuta ya upako nitawaletea miti ya asili ambayo ukiitumia vzr swala la meno ni historia

Babu yenu Hadi nafikia Umri huu sijawahi pata shida ya meno Wala macho

Miti ni tiba na Suruhu ya kudumu Kwa AFYA ZETU

View attachment 3225742
Tuletee miti ya asili dokta,nakukumbusha
 
KITUNGUU SAUMU KINA MSAADA UPI KWA WANAUME

Mda huu ngoja nikupe mbinu rahisi ya kuvikojo*** vitoto vya 2000 kirahisi kabisaa😅😅😅😅

Kitunguu saumu kina ALLICIN, kiambata kinachosaidia mzunguko mzuri wa damu kwenye viungo vya uzazi. Kuwa na mzunguko mzuri wa damu kwenye uume ni sababu kubwa ya kuongeza stamina ya kufanya mapenzi.

Sifa kuu za kitunguu saumu zinazokifanya kuwa na uwezo na faida nyingi mwilini ni kuwa na viasili kadhaa ambavyo vina uwezo tofauti tofauti.

Baadhi ya viasili hivi husaidia kutanuka kwa mishipa ya damu (vasodilation, kwa lugha ya kiingereza) kwa kubadilisha polysulphides zilizo ndani yake kuwa hydrogen sulphides kwenye seli nyekundu za damu.

Pia, kitunguu saumu husaidia kuthibiti kiwango cha kemikali iitwayo homocystine
mwilini na hivyo kupunguza madhara ya kisukari. Kitunguu saumu kina allicin , kiambato ambacho husaidia mwili kuwa na mzinguko mzuri wa damu hadi kwenye viungo vya uzazi.

Kuwa na damu ya kutosha katika uume husababisha hiki kiungo kusimama na hivyo kustahimili tendo la ndoa kwa muda mrefu.

Jinsi ya kukitumia.
Asubuhi chukua punje nne hadi sita kisha meza kama unavyomeza vidonge kwa kusukumia maji au unaweza kutumia maziwa ya mtindi.... fanya hivyo pia kabla ya kulala.

N.B kitunguu saumu sishauri ukitumie kama wewe ni mgonjwa wa presha ya kushuka.

Pia kwa wanaume, ikiwa unahitaji kuwa unstoppable katika tendo la ndoa zingatia au ongezea hivi vitu kwenye ratiba yako ya siku ili uone utamu wa kuwa kidume zaidi
....View attachment 3225433
Tofauti ya kutafuna na kumeza kitunguu saumu katika ufanyaji kazi wake ni upi?
 
WALE wenye tabia hizi kuanzia Leo zife kama unakuwa mtu wa kutema mate choon kutupa nywele choon makoozi chooni kuongea ongea chooni kutupa mabaki ya vyakula katika tundu la choo maji up liyofulia kumwaga chooni kutupa kucha choon Ndugu yangu utaona nikawaida ila mambo yakianza kijifunga nakukataliwa kila Kona kuchukiwa kila kukicha kutafanikiwa nakaauli zako watu kuzipuuza ata Rizki ujifungq paaaap kama unatabia hzo hapo juu Acha kabisa....unashida nadawa ya tatizo lolote karibu ofsini
 
Ukosefu wa maarifa ndiyo unakufanya uendelee kuteseka na magonjwa.

Jirani yangu kanikuta usiku huu naosha hizi mbegu kwa ajali ya maandalizi ya dawa, akawa anashangaa, akisema yani wewe Dr kila kitu kwako ni dawa hadi mbegu za ukwaju nazo?😆

Lakini kama watu wangejua siri kubwa ya mbegu za ukwaju, basi majumba yao yangejaa magunia ya mbegu za ukwaju.

Kongosho yako haizalishi insulini, kila siku wewe ni kumeza vidonge vya insulin, Ini lako halifanyi kazi vizuri, unateseka na maumivu ya meno, unateseka na HIV —Mbegu za ukwaju ni suluhisho bora kabisa.

Mdharau asili hufa kikatiliView attachment 3437872
Nasubiri matumizi ya hii
 
Haya ni maajabu ya uumbaji wa Mungu huu ni mmea jamii ya minazi, kisayansi unajulikana kama “Iriatrea deltoldea”—maarufu kama “Huacrapona Palm”

Mmea huu hujulikana pia kama, “Penis Tree” au “Miracle Tree”, ni mti mkubwa wa majani ya kijani kila wakati (evergreen) unaoota kwa makundi kutoka kwenye mizizi ya chini ya ardhi au yenye kujiviringa chini.

✅Hupatikana sana katika misitu ya Amazon Magharibi – hasa nchi kama “Ecuador” na maeneo mengine ya Amerika Kusini, karibu na kingo za mito.

Katika jamii za kienyeji, mti huu umetumika kwenye sherehe za kitamaduni na matibabu ya asili kwa madhumuni mbalimbali.

Faida zake Kiafya:
  • Kupunguza hatari ya saratani ya tezi dume
  • Kuongeza urefu au ukubwa wa uume (penis enlargement)
  • Kuimarisha mmeng’enyo wa chakula kwa kuongeza vimeng’enya (enzymes)
  • Kuongeza kinga ya mwili
  • Kupunguza shinikizo la juu la damu
  • Tiba ya pumu na bronchitis
  • Kutibu magonjwa ya ngozi kama psoriasis na eczema
  • Kuboresha kazi ya ubongo na uoni wa macho
  • Kuimarisha afya ya nywele na kucha
  • Kusaidia wenye changamoto ya usingizi (insomnia)
  • Na mengine mengi tu yaani—vipi sasa wanaume walima bamia tuwapeleke kwenye misitu ya Amazoni?😁

Mdharau asili hufa kikatiliView attachment 3451298
Mungu wa ajabu sana, penis tree katuwekea na muonekano kabisa, tushindwe wenyewe kujitibu😀
 
Sijaelewa swali lako
Kuna sehemu ulielezea kwamba ili Kuwaweza watoto wa 2000 inatakiwa umeze punje 4-6 za kitunguu saumu kwa maji asubuhi, ndio nikauliza Je ukitafuna ukanywa na maji kuna tofauti katika ufanyaji kazi?
 
Kuna sehemu ulielezea kwamba ili Kuwaweza watoto wa 2000 inatakiwa umeze punje 4-6 za kitunguu saumu kwa maji asubuhi, ndio nikauliza Je ukitafuna ukanywa na maji kuna tofauti katika ufanyaji kazi?
Ndio utofaut upo
 
MIRRORS

In the lesson I gave earlier, I explained the objects you must avoid or handle carefully, and I promised to give deeper clarification. Let us begin with the mirror.

Normally, we know mirrors simply as objects that reflect whatever stands before them.
But spiritually, a mirror performs far greater functions than that.

A mirror reveals deeper realities, and the results that appear through a mirror are often very accurate.
That is why it is very easy for a traditional healer to read your life through a mirror and be correct.
It is also easy for a witch or a jinni to track a person through a mirror.

A mirror inside your house does not only serve beauty or decoration as many people think — it performs both pleasant and unpleasant spiritual functions.

A mirror that works positively during the day is the same mirror that can perform negative functions at night.

Imagine this:
A mirror inside your bedroom can allow a witch to use your reflected image to bewitch you, and you might appear in people’s dreams or visions as if you are the one practicing witchcraft, while in truth, dark people used your image because you sleep with a mirror present in your room.

This is why you are advised to cover your mirror when sleeping or avoid placing a mirror in your bedroom.

Jinn and witches hate mirrors, but a broken mirror cannot function spiritually anymore.
However, it becomes a carrier of bad energy.
Through a cracked mirror, it becomes easy to connect with negative forces because harmful spirits and bad energies prefer such broken environments.

And this does not apply to mirrors only — avoid dirty or chaotic spaces because they attract negative energy.

THE BROOM

Its physical purpose is to clean dirt.
But when we speak spiritually, dirt does not only mean dust and debris — even witchcraft can be considered dirt.

A broom collects the energy of a place, both the good and the bad.
That is why when someone borrows your broom with bad intentions, it becomes very easy for them to harm you spiritually or add misfortunes into your life through that broom.

Do not lend out your broom because you may pick up the negative energies it has gathered from another environment.

Do not place a broom under your bed.
Your sleeping area is a sacred place; it’s a spiritual point that connects you with other realms.
Do not mix it with impurities — otherwise you will suffer nightmares and wake up with misfortune.

Do not move to a new home with an old broom.
A broom carries the negative energy of the old place, and you should never transport that energy to your new home.
We move homes to upgrade our lives, and that is why we spiritually cleanse our new space so that we don’t inherit negative energies left by previous occupants.
So why would you carry bad energy from your old home into your new home?

A broom should never be used to hit a child.
Because it gathers bad energy, you may place curses on your child unknowingly.
For a child who has not yet started walking, hitting them with a broom is even worse — you might delay their walking or spiritual growth.

A broom used to kill insects like cockroaches, rats, or spiders should not be returned to normal use.
Throw it away or cleanse it with spiritual herbs.


DO NOT KEEP SHOES UNDER YOUR BED

Your shoes collect far more negative energy than a broom because they travel with you everywhere.
When you return home, you are advised to at least shake them before entering so you leave behind whatever negative energy you picked up.

No shoe is free from spiritual contamination.
KEEP THEM AWAY from the place where you sleep.

Do not struggle with bad dreams when you sleep above shoes, old brooms, or dirty objects under your bed.
Your resting place must be spiritually clean.


DO NOT SPEAK NEGATIVELY ABOUT YOURSELF

No matter how bad things are, never allow negative thoughts to rule your mind.
Human beings have the power to command things into existence through their words.

Do not use this weapon to hurt yourself — use it to uplift yourself.

Start speaking blessings over your life, then focus on positive change.
Every difficult thing will eventually become easy.

You can wake up in the morning with a peaceful mind and no fear.
Then speak words aligned with what you desire.

For example:
“EVERYTHING GOOD BELONGS WITH ME.”

Say words that match your needs.
Do this daily, and you will see how light and easy the world becomes.


DO NOT HAVE SEX WITH EVERYONE YOU DESIRE

Sex is a physical form of spiritual worship.
It performs both positive and negative functions.

During sex, both partners exchange energy.
If you sleep with someone who carries negative covenants or spiritual burdens, you can easily lose your blessings and disrupt your destiny.

If you join yourself with someone who carries positive energy, your plans may flow smoothly — but you rarely know what spiritual agreements a person carries.

That is why you must be very careful.

You can protect your spiritual frequency, cleanse yourself, and maintain a high vibration, then destroy all of it within minutes of temporary pleasure, forcing yourself to start all over again.

A full lesson on the spirituality of sexual intimacy will be given separately.


Fo
IMG-20251207-WA0935.jpg
r deeper knowledge, healing, and guidance, call:

📞 +255 625 535 964
NATURE I HEALS — NATURE IS POWER
 
Back
Top Bottom