Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

HISTROIA YA KILE KINACHOITWA UGONJWA WA UKIMWI
Sehemu ya 2️⃣
Dr. Dogoli kinyamkela 💀☠️

👉Historia ya HIV/AIDS. (Ukipinga pinga kwa hoja na evidence)

Hapa sitazungumzia sana Historia ya HIV/AIDS kwa sababu kuna maelezo tofauti ambayo yote ni ya kufikirika na hayana mashiko kwa sababu yote yameegemea kwenye HIV kama ndiye chanzo cha tatizo la UKIMWI ilihali si kweli...

HIV hana uwezo wa kusababisha ukimwi na haambukizwi kwa njia ya ngono Kuna watu wanasema HIV/AIDS imeanzia kwa mashoga huko Marekani, wengine husema imeanzia kwa nyani/sokwe wa misitu ya Congo na wengine wanasema imetokana na chanjo ya polio Afrika , Hizi zote ni hisia na zimeegemea kwenye kitu cha kufikirika (HIV) ambacho hakiwezi kuasababisha ukimwi.

Watu walijidanganya kwa kusema kwamba HIV/AIDS ilianzia kwa mashoga kwa kuwa sababu iliyosababisha AIDS kwa mashoga ni tofauti kabisa na HIV, madawa waliyokuwa wakitumia mashoga ndio sababu halisi na ya kweli iliyowasababishia AIDS (UKIWMI) ..

Pia kuhusu HIV/AIDS kuanzia kwa nyani/sokwe au chanjo ya polio, hii si kweli kabisa, lengo lao hapa ni kusambaza uvumi kwamba HIV ni kijidudu cha kutengenezwa ambacho kimesambazwa kwa makusudi ili kudhuru watu ili kutimiza malengo ya waliosambaza/Walioeneza uvumi huu walitaka watu waamini kwamba kweli kuna kirusi cha aina hiyo kinachoitwa HIV na kinasababisha AIDS...

Ukweli ni kwamba, hakuna kirusi HALISIA na wala CHA KUTENGENEZWA chenye uwezo wa kusababisha AIDS/Ukimwi kinachoitwa HIV, Ila hawa RETROVIRUS wapo, lakini hawana uwezo wa kusababisha Ukimwi / na hakuna Kirusi DUNIANI chenye Uwezo wa Kusababisha AIDS/UKIMWI , Narudia Tena UKIMWI hausababishwi na kirusi na wala hauambukizwi, thats all kama Unabisha Njoo na Ushahidi

Ngoja Niwarudishe Nyuma Kidogo Robert Gallo Mgunduzi wa HIV (Mimi naiita feki) Baada ya kuclaim kwamba HIV inasababisha UKIMWI alichokifanya ni kupita mlango wa nyuma kwa kukwepa kiunzi cha PEER REVIEW SCIENCE yaan uthibitisho wa pamoja wa wanasayansi kuthibitisha kwamba HIV ndiyo sababu ya UKIMWI...

Na hakufanya hivyo kwa bahati mbaya, alikuwa anajua anachokifanya kuwa hakiko sahihi, kwasababu huyu huyu Robert Gallo aliwahi kuclaim kuwa RETROVIRUS AINA YA HTLV 1 wanasababisha kansa kwa binadamu katika miaka ya 70 lakini Peter Duesberg na wanasayansi wengine walikuja na critics, Gallo akashindwa KUTHIBITISHA KUWA HTLV1 ndiyo sababu ya kansa.

Kwahiyo kinachoonekana hapa huyu Gallo alikuwa na kirusi chake tayari ambacho alikuwa akikitafutia ugonjwa wa kuuambatanisha, alijaribu kufanya hivyo kwenye ugonjwa wa kansa akafeli, sasa Akaja kufanikiwa kwenye UKIMWI, lakini amekuja na jina lingine sio HTLV1 tena ni HTLV3 baada ya kumodify cell line za kirusi cha LUC MONTAGNIER ambacho kilijulikana kwa jina la LAV..

Na baada ya kuclaim kwamba HIV ndiyo sababu ya UKIMWI, zile test result zake hazikuwekwa wazi mpaka baada ya wiki moja kupita tangu kuitisha PRESS CONFERENCE na kuutangazia ulimwengu kwamba HIV ndiyo sababu ya UKIMWI. Hazikuwekwa wazi kwasababu alijua WANASAYANSI WENZAKE WANGEKUJA NA CRITICS sababu alichokifanya ni ulaghai.

Kwahiyo press conference ilifanyika tarehe 23 April, 1984, lakini test results zilikuwa published kwenye science magazine tarehe 4 May, 1984. Na matokeo ya results yalikuwa kama ifuatavyo;

Only 44 of 93 AIDS patients tested had the virus (LESS THAN HALF)
Reference on Science Vol.224 May 4, 1984

Sasa ukitazama hiyo result ya Gallo hapo inaonesha kwamba kati ya wagonjwa 93 wa UKIMWI ambao walikuwa tested ni wagonjwa 44 WALIKUTWA NA HIV..

Sasa swali linakuja, wagonjwa 49 waliobaki ambao hawakuwa na HIV, kitu gani ambacho kilisababisha ukimwi kwao ?

Na kama HIV ndiyo major role kwenye kusababisha UKIMWI, kwanini hao wagonjwa 49 waliobaki hawakuwa na hiyo HIV ?

Tatu kwanini waanzilishi wa nadharia ya HIV/AIDS wame conclude kwamba HIV ndiyo sababu ya UKIMWI wakati zaidi ya nusu ya wagonjwa (Wagonjwa 49) ambao walikuwa tested hawakuwa na hiyo HIV?

Nawaacha na Maswali hayo Tuendelee

👉 HIV/AIDS Hypothesis.
HIV anasemekana kusababisha AIDS kwa sababu kuu 1 ambayo ni kuua T-cells

👉 Wagunduzi wa HIV wote wawili hawana uthibitisho wa kisayansi kuonesha kwamba HIV anaua T cells, na hawawezi kuelezea pia ni kwa njia gani HIV anaua T cells, Robert Gallo ametangazwa kuwa mgunduzi wa HIV mwaka 1984 kwenye press conference na Margareth Heckler kwa kusema kwamba The probable cause of AIDS has been found bila hata ya uthibitisho mmoja wa kisayansi ambao umechapishwa mahali popote ili wanasayansi wengine kama yeye na waliomzidi yeye waujadili...

Na mpaka leo hii tunavyozungumza, hakuna uthibitisho wa kisayansi unaothibitisha kwamba HIV anasababisha ukimwi kwa KUUA T CELLS, HAKUNA..

Mgunduzi mwingine aliyefanya kazi pamoja na Robert Gallo ambaye anashiriki hatimiliki ya ugunduzi wa HIV na Robert Gallo, Luc Montaigner, yeye mwenyewe anakiri kwamba hawawezi kuelezea ni kwa vipi HIV anaua T cells, kwa maana hiyo hawajui. Pia Luc Montaigner anaendelea kuthibitisha kwamba hata kama kweli HIV ataingia kwenye mwili wa mtu, anaweza kuondolewa na kinga ya mwili kama kinga itakuwa vyema/imara, Luc Montaigner ndio mgunduzi halisi ambaye data zake ziliibwa na Robert Gallo na kumfanya R.Gallo awe wa kwanza kutangazwa ndiye mgunduzi, Lakini hicho walichokigundua pia ni cha kufikirika na si kweli kwamba walikiona, ili ujue ukweli huu inabidi uingie kwa undani kidogo, Pia mwanasayansi nguli anayepinga kuhusu HIV/AIDS hypothesis Prof.Peter Duesberg anasema kwamba

HIV hawezi kusababisha ukimwi na haambukizwi kwa njia ya ngono,na anaendelea kusema kwamba HIV huondolewa na kinga ya mwili mara baada ya kuonekana na kinga ya mwili..

Nadhani mnajionea wenyewe jinsi mgunduzi wa HIV Prof.Luc Montaigner na Prof.Peter Duesberg anayepinga HIV/AIDS hypothesis walivyoenda sawa kuhusu HIV kuweza kuondolewa na kinga ya mwili tofauti na vile tulivyodanganywa huko nyuma kwamba HIV akiingia mwilini hatoki maisha yako yote...

👉Kwa maana hii basi, mtu huna haja ya kutumia ARVs zenye sumu hata kama umepimwa HIV+ kwa kuwa ukiijenga kinga yako utakuwa umemwondoa HIV mwilini, Hakuna uthibitisho kwamba HIV anaua T cells.Pia HIV huondolewa na kinga ya mwili bila kutumia dawa yoyote

👉 Link- Prof.Peter Duesberg:
View: https://www.youtube.com/watch?v=xJXIbZxNLho

Link-Prof.Luc Montaigner:
View: https://www.youtube.com/watch?v=PyPq-waF-h4

👉 Link-Mgunduzi wa kipimo cha HIV(PCR),Prof.Kary Mullis HAKUBALIANI KWAMBA HIV ANASABABISHA AIDS


View: https://www.youtube.com/watch?v=IifgAvXU3ts

👉Kilichofanya HIV/AIDS iwe maarufu na watu waiogope ni matangazo ya muda mrefu kwenye vyombo vya habari yaliyoendana na kuonesha video za kutisha, Marekani ni nchi yenye uwezo mkubwa wa kutengeneza propaganda kuliko ule wa kipindi cha Adolf Hitler...

LEO TUISHIE HAPA SEHEMU YA TATU TUTAANGALIA VIPIMO VYA HIV, NA HAPO NIMEKUWEKEA EVIDENCE ILA NAJUA WAPO WAFIA PROPANGANDA WATAZIKATAA , YAANI WAKO TAYARI KUMKATAA MGUNDUZI ILA WAKAKUBALI ALICHO KIGUNDUA .
 
NYUMBA unayo ishi Kuna mende Panya vishindo juu ya Dari milio ya Panya usku kucha Ndugu yangu Kuna mende wengine siyo mende Nakuna Panya wengine siyo Panya...Kama wanakusumbua sana Fanya Chukua karafuu Asali Maganda ya vituu swaumu na vitunguu maji Washa jiko la mkaa choma ndan kwa Manuizi utakuja kunishukuru Maana wengine Hela Azikai ndani kwa kuzarau vitu kama hvyo ugomvi ndan pia kumbe viumbe wanafanya yao Leo tuishie hapa.


 
MATUMIZI YA ZABURI
Dr. Dogoli kinyamkela 💀 ☠️
Gemini_Generated_Image_wdyy08wdyy08wdyy.png


1. KWA KURUDISHA MABAYA KWA ALIYETUMA (“Back to Sender”)
Soma Zaburi 51 mara moja na Zaburi 35 mara tatu kwenye maji. Kata kijiti kimoja cha ufagio vipande vitatu na uviweke ndani ya maji hayo. Kisha kunywa kiasi kidogo na uoge kwa maji hayo kwa siku 3.

2. KWA TATIZO LA KUOTA UNAKULA AU KUJAMIANA KWENYE NDOTO
Soma Zaburi 51, 30, na 69 mara moja moja kwenye maji. Weka na mchanga kidogo kutoka mbele ya nyumba yako. Kunywa kiasi kidogo na uoge kwa maji hayo.

3. KWA KUFUNGULIWA MILANGO YA MAFANIKIO
Soma Zaburi 51, 17, na 30 mara tatu kwenye maji, ongeza chumvi kidogo ya Mawe kisha uoge kwa maji hayo kwa siku 7, kila siku unayasomea maji mapya.

4. KWA KUVUTIA NEEMA NA KIBALI
Soma Zaburi 51, 23, na 3 kwenye maji. Ongeza asali na chumvi, kunywa kiasi kidogo kisha uoge kwa maji hayo kwa siku 3.

5. KWA MSAADA WA HARAKA NA MAFANIKIO
Soma Zaburi 51 na 121 kwenye maji, ongeza sukari au asali kisha uoge kwa maji hayo fanya zoezi hilo kwa siku 7.

6. KWA KUJITAKASA NA KUONDOA VIFUNGO
Soma Zaburi 51, 38, na 69 kwenye maji, ongeza chumvi kidogo kisha uoge kwa maji hayo ndani ya siku 7. kila siku unasomea maji mapya na ndoo ya kuogea usibadirishe.

NB: Mtu Yeyote anaweza fanya haijalishi hauna dini, ni mwislam, budha n. k
 
Mmea ni majabu ya Mungu kwetu .

Mmea hapo kwenye picha :

🥬Kisukuma unaitwa Mjorwambogo.
🥬Kikamba unaitwa Ithaa.
🥬Kikikuyu unaitwa Mwino au mwinu.
🥬Kijaruo unaitwa Ovino au owinu.
🥬Kimeru unaitwa Kirao au Murao.
🥬Kitaita unaitwa Mbinu au Mshua.
🥬Kiiraq unaitwa Nkharerei.
🥬Kihehe huitwa Mulimuli.
🥬Kisambaa huitwa Mzangazi.

Kuhusu matibabu :

🥬 Huo mti hutibu magonjwa ya ini...
🥬Hutibu vidonda vya tumbo. Hutibu malaria, typhoid na ameba.
🥬Hutibu kisonono. Huondoa sumu zote mwilini na kupunguza mafuta.
🥬Mtidawa huu hushusha shinikizo la damu yaani presha ya kupanda.
🥬Hutibu chlamydia. Hutibu magonjwa ya mifupa. Magonjwa yote ya mfumo wa uzazi wa mwanamke hutibiwa na mti huu...
🥬Mti huu humwezesha mwanamke kushika ujauzito ikiwa hajakoma hedhi.Hii hufanyika kwa kuondoa uvimbe wowote kwenye mfumo wa uzazi, ini, bandama, figo, kusafisha kizazi, kurutubisha mayai na kuongeza uwezekano wa kupata ujauzito

🥬 Mti huu hurudisha mzunguko wa hedhi na kuuweka uwe sawa ikiwemo kuondoa maumivu kipindi cha hedhi...
🥬Mti huu huondoa uvimbe wa aina yoyote ndani ya mirija ya uzazi, ovari, uterus au kizazi kwa muda wa wiki tatu tuu..

NAMNA YA KUTENGENEZA

🥬Chukua majani yake. Hakikisha huchanganyi na mbegu zake. Chukua majani tuu. Chukua mengi kadri uwezavyo. Yaanike mahali safi ndani, Yasambaze kabisa. Baada ya siku tatu kama mahali hapo pana joto la kutosha (hapo ndani na siyo nje kwenye jua) yatakauka.Saga ili kupata unga laini, Waweza kusaga hata kwa kufikicha tuu kwa mkono. Ni malaini na yanasagika kwa haraka mno ikiwa yamekauka vizuri. Waweza kusaga kwa kutumia brenda pia...

NAMNA YA KUTUMIA

🥬 Isipokuwa ugonjwa wa kisonono, tumia kijiko kidogo ndani ya maji ya moto nusu kikombe cha chai asubuhi na jioni kwa muda wa week mbili. Baada ya hapo, nenda ukapime hutaona kitu.

🫐Kumbuka: Mtidawa huu utakufanya uharishe kama mara tatu kila unapokunywa. Kadri tatizo linavyoendelea kuisha mwilini, kuharisha nako kunapungua na mwisho kupotea kabisa. WagonjwaView attachment 3225379
Na uti
 
Sida Acuta

Mmea huu ni mgumu sana kung'oa nadhani wengi tunaujua au tumeshawahi kuuona.sijui kilugha wala kiswahili chake.

Huu mmea

*Chai ya mizizi yake inaongeza nguvu za kiume

*Ukiponda majani yake kwa kuchanganya na kitungu swaumu ni dawa ya jipu

*Chai ya majani yake inasaidia mwanamke kujifungua haraka bila maumivu makali sana

*Chai ya mmea huu ni nzuri kwa mwanamke ambaye uzazi umegoma. Kunywa hii kwa siku 5 kuanzia unapoona damu ya hedhi
Mungu atajaalia

Je umeutambua mmea huu? Unajua niini kuhusu huu mmea kwa zaidi ya niView attachment 3225405liyoyaelezaa??
1.Mdudu wa kidole ponda majani yake na chumvi ya mawe kiasi alafu weka kwenye kidole
2. Kama mwanamke ana mimba na ikifika mwezi wa nane aanze kunywa chai ya majani haya lakini atakua anayaponda kisha ndio anachemsha jikoni.
Mtoto akifikisha miezi 9 tumboni anatoka kwa urahisi sana.

Hii ni nzuri sana hii
 
Back
Top Bottom