Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Ukitaka mtu aropoke yote aliyofanya kwa siku hiyo wakati yuko usingizi basi akisha lala, chukua kidole chake kisha weka kwenye kikombe au bakuli lenye maji.

Hapo atasema yote aliyofanya.

Hakikisha kidole hakikai kwa muda mrefu kwa kufanya hivyo kitamletea umauti

Hii utaipata kwenye kitabu cha giza

Ubaya ubwela 🤪🤪🏃🏽‍♂️🏃🏽‍♂️
1751369236069.jpg
 
TEMBEA PEKU KILA SIKU:

Kutembea peku sio uchawi ila ni asili. Watu wamekuwa wazito, wagonjwa, stress na hawana mbio, pumzi kisoda na uume mdogo kama wa mtoto kwa sababu muda wote wanavaa viatu.

Watu wanaumwa maumivu ya magoti, miguu kuvimba lakini wapo busy kulipa gharama za kumuona daktari huku wakiwa wamevaa high heels au fashion mpya ya kiatu. Hawa watu wakimuona chizi anatembea peku watamuonea huruma kumbe ni wao wanatakiwa kujionea huruma.

Ngoja nikwambie, Huwezi kuikamilisha afya yako 100% kama unavaa viatu muda wote. In fact kuna soksi na viatu vyenye material ya Polyester ni chanzo namba moja cha saratani hivyo vaa saksi na nguo za pamba tu.

Miili yetu imebeba nguvu za umeme ambazo zinatakiwa kuondolewa kila baada ya muda na kuingiza zingine, kama unavyomwaga na kuongeza maji ya betri.

Tunaposhindwa kukanyaga ardhi peku huzuia mchakato wa mwili kuongeza chaji na kudumisha umeme wa asili ambao husaidia kupambana na magonjwa makubwa, umewahi kusikia kuwa kwenye moyo kuna umeme? Basi jibu unalo.

Kwa mara ya kwanza binadamu tulipoteza uwezo wa kupata nguvu kutoka kwenye ardhi baada ya kuanza kuvaa viatu. Magonjwa ya leo hayawezi kutibika kwa madawa ila diet na kutembea peku, ni suala zito ila nitaliongelea kifupi.

Mwili wako unahitaji element fulani ili kuwa na afya na kutembea peku ipo juu kabisa, maana fupi ni kuwa kutembea peku ni moja kwa moja ngozi yako inagusana na dunia. Nakuhakikishia seli zako zinafurahia zinapogusana na nyasi, mchanga, udongo au tope.

Unajiuliza kivipi hili linakuepusha na magonjwa?
Kwenye maisha yetu ya leo tunakutana na oxidative stress na uso wa dunia hutupatia free electrons kila siku. Kutembea peku huruhusu electrons hizo kusafiri kutoka kwenye dunia hadi kwenye mwili na kuondoa hizi oxidative stress na kusawazisha free radicals.

Kadri unavyopokea free electrons ndivyo unavyozua na kutatua inflammation sugu ambayo husababisha na free radicals. Na pia “peku” itakukinga na non-native electromagnetic field, non-native inahusishwa na matatizo ya kiafya kama msongo wa mawazo, kukosa nguvu za kiume, kansa, matatizo ya moyo, damage ya ubongo, kukosa uwezo wa kuvaa au kuzalisha, uchovu, wasiwasi, kutosikia vizuri, matatizo ya mifupa, dawa za kutibu matatizo ya akili, kuwa na homoni nyingi za kike, kukosa usingizi, moody n.k

Unaweza kutembea peku kwenye uchafu, tope, nyasi, vumbi au mchanga, unaweza kusimama tu,kandamiza miguu yako kwenye ardhi, kaa ila weka miguu yako chini bila viatu, lala chini na bila kufunika miguu, mgongo na mikono, jizamishe kwenye vyanzo halisi kama ziwa, bwawa na bahari, lima peku na palilia bila kuvaa gloves.

Itakusaidia kupata usingizi, kuondoa inflammation, kuimarisha mapigo ya moto, kuzuia damu kuganda, kuimarisha afya ya ini, kongosho na kukukinga na magonjwa yote yasiyoambukiza. Tenga dakika 30-60 kwa siku itakupatia matokea makubwa sana.

Uponyaji ukawe juu yako.
1751493768843.jpg


Asili huponya
 
Datura stramonium (mara nyingine huitwa Mbingu au Unga unga nchini Tanzania) ni mmea wa familia ya Solanaceae. Ni mmea unaotumika sana katika tiba za jadi, lakini pia ni sumu kali sana ukitumiwa vibaya. Unajulikana pia kwa majina kama:

Jimson weed

Devil's trumpet

Thorn apple

⚠️ Tahadhari Muhimu:

Datura stramonium ni mmea wenye kemikali zenye sumu kali kama:

Atropine

Scopolamine

Hyoscyamine

Matumizi mabaya yanaweza kusababisha:

Kuchanganyikiwa

Kizunguzungu

Kuchanganyikiwa akili (delirium)

Koma au hata kifo

Kwa hiyo usitumie bila ushauri wa mtaalamu wa tiba au daktari wa mimea.

💊 Matumizi ya Jadi (Kwa tahadhari kubwa sana):

Kikohozi sugu – Majani huchomwa na mvuke wake kunuswa au kuvutwa kama sigara (hii hufanywa katika jamii fulani, lakini ni hatari).

Pumu (Asthma) – Kuna baadhi ya tiba za jadi zinazotumia majani yaliyokauka kama sehemu ya sigara ya mitishamba ili kupunguza shambulio la pumu (lakini ni hatari na si salama kwa matumizi ya nyumbani).

Maumivu ya meno – Mizizi au majani hukandamizwa na kuwekwa kwenye jino lenye maumivu, lakini lazima itumike kwa kiasi kidogo sana (sumu huweza kuingia kwa haraka).

Kupunguza maumivu ya misuli – Mafusho au mafuta yaliyotengenezwa kwa mmea huu huweza kupakwa kwa nje kupunguza maumivu.

Tiba ya ngozi (kama upele) – Majani huchanganywa na dawa zingine na kupakwa kwenye ngozi (kwa nje tu).

🚫 Usitumie Datura kwa njia zifuatazo:

Kumeza majani, mbegu au mizizi moja kwa moja.

Kunywa chai au supu iliyotengenezwa na sehemu za mmea huu bila ujuzi wa kitaalamu.

Kutumia kwa watoto au wazee bila tahadhari kali.

💡Hitimisho:

Datura stramonium ni mmea wa dawa lakini ni sumu kali, hivyo ni lazima:

Itumike chini ya usimamizi wa mtaalamu wa tiba ya asili au daktari.

Usitumie kwa kujitibu nyumbani bila maarifa.

Ikitumika vibaya, huleta madhara makubwa kiafya.
1751650019848.jpg
 
SHANGA

Dr DOGILI KINYAMKELA 💀☠️[ATTACH type="full"]3398012[/ATTACH]

Je wajua kuwa kuna wakati mwanamke anaweza kuvaa ushanga kiuno ushanga ule ukawa na maana ya kujotolea mkosi

Kwa asilimia chache kuna wanawake huwa wana tembea kwa waganga na kupewa dawa ya kutengeneza kwenye ushanga ule ushanga
Ana utunga kwenye uzi mwepesi kukatika

Wakati wa tendo ata jitahid kuzingusha mauno ili ile kamba ya shanga ikatike na ikisha katika tu basi mikosi na mambo mabaya yanakuwa yame mtoka na kumuachia mwanaume

Tambua kuwa kwa asilimia kubwa uchawi wanao utumia wanawake ni kwenye mapenzi

Kwahy mwanaume kuwa makini sasa kwenye maswala ya mapenzi kuna wakati unaweza kutekwa na kuji jitambua kwasababu ume lishwa libwata

Libwata ziko za aina nyingi

📌. Kuna libwata ya kutengeneza dawa kwenye nyama ile nyama mwanamke ana iweka sehemu ya asili yake kutwa nzima kwa dawa maalum kisha ile nyama ana kuja kuipika na kuhakikisha mme wake au mpenzi wake ana kula

Na akisha kula basi anakuwa zezeta hata kama marafiki au ndugu wamuongelea vibaya mwanamke au kumsanua kuwa ame fanyiwa kitu hawezi kuwa elewa na taarifa ata ifikisha kwa mpenzi wake

📌. Kuna libwata ya chale hii huwa mtu ana chanjiwa chale sehemu ya siri mwanaume yoyote atake fanya nae mapenzi huyo mwanamke basi ata mganda hasa

📌. Kuna libwata ya dawa ambayo mwanamke ana jipaka sehemu ya siri kabla ya kufanya tendo

📌. Kuna libwata ya mwanamke kuchukua shahawa za mwanaume kisha kwenda kutengeneza mambo hii asili 50% wanawake huwa wana ifanya unapo kuwa una fanya nae mapenzi mwanaume kaachia mzigo mwanamke ana zibana shawaha kisha ana kwambia ana kwenda bafuni au anakuwa na kitambaa cha kujifutia hii kuna wakati anaweza kukufanyia ukitoka kwenda kwa mwanamke mwingine ngoma haifanyi kazi

Wanaume kuweni makini

Hii Dunia haina huruma mtu, hakikisha emevaa Kito kwa ajili kubalance, kuongeza na kulinda nguvu zako
Nipigie simu kwa msaada wa kupata VITO
 

Attachments

  • IMG-20250708-WA0015(1).jpg
    IMG-20250708-WA0015(1).jpg
    41.6 KB · Views: 31
"Usichanganye Matunda.! Ni Hatari kwa Afya Yako!" 🍉🥑🥒🍌

— Wengi wameamini hii kauli bila kuthibitisha..!😳

Lakini je... Ni kweli au ni Propaganda tu ya Mitandao ..!? 🤔

Wengine wanasema 👉 Huleta sumu, husababisha gesi tumboni, au huzuia virutubisho kufyonzwa vizuri mwilini... 😱

Ukweli kamili nimeuweka kwenye comment (Ni wa kushangaza!)...Fungua comment sasa hivi usome kabla hujatoa maoni ya Haraka...👇
IMG-20250715-WA0035.jpg
 
"Usichanganye Matunda.! Ni Hatari kwa Afya Yako!" 🍉🥑🥒🍌

— Wengi wameamini hii kauli bila kuthibitisha..!😳

Lakini je... Ni kweli au ni Propaganda tu ya Mitandao ..!? 🤔

Wengine wanasema 👉 Huleta sumu, husababisha gesi tumboni, au huzuia virutubisho kufyonzwa vizuri mwilini... 😱

Ukweli kamili nimeuweka kwenye comment (Ni wa kushangaza!)...Fungua comment sasa hivi usome kabla hujatoa maoni ya Haraka...👇View attachment 3406548
UKWELI UPO HAPA, ACHANA NA PROPAGANDA ZA MITANDAONI..(SOMA KWA MAKINI ELIMU HII)

1. Sayansi ya Mfumo wa Mmeng’enyo wa Chakula (Digestion Physiology)

↳ Tumbo letu limeumbwa kwa namna ya kipekee inayoweza kumeng’enya vyakula vya aina tofauti kwa wakati mmoja.

Enzymes mbalimbali zinazalishwa kulingana na chakula kilichoingia.

Kwa Mfano...

↳ Matunda mengi huyeyushwa kwa haraka kwa sababu ya kuwa na nyuzinyuzi na maji mengi.

Enzymes kama amylase, maltase na lactase hufanya kazi kwenye mazingira yenye pH tofauti, na mwili wetu huweza kuyadhibiti kwa ufanisi....

2. Manufaa ya Kuchanganya Matunda (Fruit Synergy)

↳ Kuchanganya matunda kunaweza kuongeza nguvu ya virutubisho kupitia kile kinachoitwa "Nutrient synergy"

Tuone mfano mdogo....

↳ Parachichi lina mafuta mazuri ambayo huongeza ufyonzwaji wa vitamin A na lycopene kutoka matunda kama papai au tikiti.

↳ Tango lina maji mengi na silika ambayo husaidia usafishaji wa mwili.

↳ Tikiti lina citrulline, kiambato kinachosaidia katika msukumo wa damu (Blood circulation)....

3. Wakati Pekee, Ukichanganya Matunda Kunaweza Kuwa na Changamoto..

↳ Kwa watu wenye "Irritable Bowel Syndrome" (IBS)— Matunda yenye fructose nyingi huweza kusababisha gesi au kujaa tumboni.

↳ Pale unapoongeza sukari ya viwandani au cream— Hapo ndipo mchanganyiko wa matunda unakuwa na hatari ya kuongeza uzito au kuvuruga sukari ya damu...

4. Tuone Hoja za Kisasa— Sayansi ya Lishe Inasemaje?

↳ Utafiti wa mwaka 2020 (opinion piece katika Nutrients Journal) ulionyesha kuwa...

Ulaji wa matunda mchanganyiko una faida kubwa za kiafya kama kupunguza uvimbe mwilini (inflammation), kuboresha kinga ya mwili na kusaidia usagaji wa chakula...

NB: Siyo kweli kwamba kuchanganya matunda ni hatari kwa afya.

Hii ni dhana inayotokana na hofu zisizo na msingi wa kisayansi.

Kinachotakiwa ni kuchagua matunda safi, usiweke sukari ya ziada, wala cream.

Pia, kila mtu awe na uelewa wa mwili Wake— kama unapatwa na matatizo baada ya kula mchanganyiko fulani, tambua matunda gani hayakufai...

Kabla hujaacha kula mchanganyiko wa matunda unaosaidia afya yako, uliza wataalamu wa lishe.

Usiruhusu mitazamo ya mtandaoni bila uthibitisho ikuvuruge...📌

Ulikuwa Nami, Dr dogoli kinyamkela 💀☠️
 
ANDAA HII KAMA UNATAFUTA MTOTO

Tafuta
1. Ndizi mbivu 2 za kiasili kabisa
2.Kikombe kimoja cha maziwa
3. Kijiko kimoja cha bicarbonate ya soda (baking soda)
4. Mayai mawili mabichi ya asili.

Blendi vyote kwa pamoja kisha koroga vizuri

Mwanamke anywe mara moja kwenye tumbo tupu anapomaliza hedhi yake

Ifanyike mara moja dawa hii ndani ya miezi mitatu

Asili huponya
 
Black serum for hair growth(30 days challenge)

Boil 1 tbs cloves + 2 tbs hibiscus dried leaves in 250 ML Coconut oil until Black. Cool and Store apply 3X week.

Stop premature white hair
Promotes long, thick, black hair
Nourishes scalp and boost melanin

All natural and prove overtime 🌿

Nat
IMG-20250720-WA0009.jpg
ure heals
 
Watu wako serious —baada tu ya kujifunza na kujua faida zake wameanza kuyapanda majumba. Huu mmea unasurvive popote hata kama unaishi nyumba ya kupanga, panda kwenye ndoo na uweke chumbani kwako.

Mdharau asili hufa kikatili

downloadfile-6.jpg
 
Hakikisha mwanaume umeamka na glass mbili za maji ya kunywa na punje walau sita za kitunguu saumu, menya na kumeza bila kutafuna yaani unasukumiza kwa maji

Ila usitumie kama una tatizo la presha ya kushuka

Ni kwa ajili ya afya ya mzunguko wa damu haswa wale ambao kidogo mambo yanakwenda mrama likija suala la jimai

Nikukumbushe tu kuwa Mwanaume | Unahitaji sana Madini Ya Zinki hasa kama unaona mambo ya chumbani hayaendi vizuri,

Unaweza kuandaa hii lishe kama una brenda

Mahitaji ni Karanga Mbichi, Almonds, Korosho, Mbegu za maboga na Tende (tupa mbegu ubakize maganda yake)

Nafaka hizi zina madini ya zinc kwa asilimia zaidi ya 70%

Chukua viambata vyote hivyo, saga vyote kwa pamoja kwenye brenda kisha utaweka maziwa fresh.

Usiongeze sukari wala Asali.

Tumia glass moja kila siku jioni baada ya Mazoezi ya Kegels.

Mabadiliko utayapata baada ya siku 15 Tu.

Muhimu mwanaume punguza matumizi ya sukari nyingi katika milo au vinywaji, wacha matumizi ya pombe, sigara na vyakula vyenye mafuta mengi

Ukihitaji dawa iliyoandaliwa JUISI na Mafuta Kwa ajili ya kuondoa madhara ya punyeto ipo, pia nayo unaweza kuandaa mwenyewe, ni rahisi sana

Tafuta Asali mbichi ya nyuki wadogo lita moja, Tangawizi kubwa nne au sita [osha, menya kisha katakata vipande], Vitunguu saumu ujazo wa glass moja [menya vizuri kuondoa maganda yake], Unga wa msamitu vijiko nane, Unga wa mdalasini vijiko sita mpaka nane, Unga wa habat sawda [black seed] vijiko vinne mpaka sita.

Chukua Tangawizi na Vitunguu saumu uweke kwenye blenda kisha usage mpaka vyote viwe laini.

Weka Unga wa Msamitu, Mdalasini na Unga wa Habat sawda kwenye blenda kisha taratibu huku ukiwa umewasha blenda mimina taratibu Asali mbichi ya nyuki wadogo mpaka lita nzima iishe kwa muda wa kama dakika mbili juisi yako itakuwa tayari.

Zima blenda na uweke juisi yako kwenye kifungashio safi ikae kwa masaa 6, itakuwa tayari kwa matumizi

MATUMIZI:
Utakuwa ukilamba/kula vijiko viwili asubuhi unapoamka kabla hujala chochote, na usiku utatumia tena vijiko vitatu kabla ya kulala

Nikukumbushe kwamba hii tiba yako ni kwa ajili ya changamoto zako zote za upungufu wa nguuuvu za kiume
Kuanzia kwenye kuongeza wingi na ubora wa manii, kuondoa athari zilizotokana na upigaji punyeto na kuongeza kiwango cha msisimko ktk tendo la ndoa.

Unaweza kutumia Tiba Asili ambayo tumekuandalia Tayari

Ni ya kunywa, unatumia vijiko vitatu asubuhi na vijiko vitatu usiku

Dozi unaipata kwa ofa Tsh 54,000 tu (Unaletewa kwa 3000 delivery popote ulipo ndani ya morogoro mjini)

Unaitumia kwa siku 25 na kumaliza kabisa tatizo la ngu*vu za kiume

Mafuta ya Kunyoosha Uume unapata Ukitaka

Tunapatikana morogoro mjini

Wasiliana nasi.
1753169682566.jpg
 
Nenda kwenye mti wowote ukiwa na misumali mitatu kisha toboa shimo kwenye mti huo alafu tumbukiza hiyo misumali pamoja na karatasi iliyoandikwa jina la muhusika unayetaka apotee kwenye hii dunia
Hakikisha jina linaandikwa kwa zafarani pia unanuia

Asili ni nguvu
Ubaya ubwela
1753171266944.jpg
 
BAADA TU YA KUTOKA HEDHI

Loweka kwenye maji kama lita moja au moja nanusu vifuatavyo

Karafuu
Mdalasini
Tangawizi
Kitunguu saumu

Loweka kwa siku 3 kisha anza kunywa kinywaji chako.

Kwa wanaotafuta watoto.

Asili huponya
1753367705186.jpg
 
KUUA MTU KWA KUTUMIA CHURA WA NCHI KAVU
Mchukue chura wa nchi kavu Kisha mfunge kama unamfunga adui yako na zungumza naye kama unavyozungumza na adui yako
Mfano:
"Fulan bin fulan umenifanyia ubaya nikakaa kimya lakini leo nimekufunga"

"Leo ndio mwisho wa uhai wako,utakufa kifo kama anavyo kufa chura huyu "

Baada ya hapo chukua kisu kipya na anza kumkata chura huyo huku ukisema
"Nataka leo ufe" mara tatu
"Nataka uugue hadi kufa"
Kisha mtukane kila aina ya matusi.

Ukimaliza nenda kamzike kwenye kaburi la mtu aliyekufa kwa uharifu.

Usifanye kwa kumuonea mtu tu.
IMG-20250722-WA0041.jpg


Ubaya ubwela
 
Back
Top Bottom