Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

ONDOA VIFUNGO NA KURUDISHA UBAYA KWA ALIEKUFUNGA

Andaa
👉Ndimu 7
👉Sindano 7

Kila siku usiku kabla hujalala kata ndimu zote 7 kisha jipake ndimu hizo zote mwilini mwako ukimaliza unganisha hizo ndimu yaani chukua vipande viwili viunganishe kwa kuzichoma na sindano hakikisha inatokea upande wa pili. Fanya kwa ndimu zote.
Elewa hizi ndimu zipo 7 ukizikata zitakua vipande 14. Tumia vipande 14 vyote kujisugulia anzia utosini eneza mwili mzima ukimaliza fanya kama unazirudishia ndimu kwa kuzichoma na sindano. Weka pembeni
Lala asubuhi zichukue kazitupe jalalani.

Utarudia kufanya hivi kwa siku 7 kila siku uwe na ndimu 7 na sindano 7.

Siku ya 7 usiku ukishafanya zoezi hili utakapokua umeweka pembeni ndimu na sindano zako
Chukua chumvi ya mawe punje 7 weka ktk kitambaa au karatasi nyeupe. Weka chini ya uvungu unaolalia asubuhi ukishatupa ndimu rudi andaa maji ya kuoga weka chumvi zako oga.

Zingatia
Kutia nia kila unapoandaa ndimu zako mfano sema alienifunga simjui na kifungo alichonifunga pia sikijui kupitia Asia hii naenda kufungua kila kifungo nilichofungwa najitoa ktk vifungo vya kichawi vifungo vya njia panda, vifungo vya chooni vifungo vya kaburini, vifungo vya baharini na vifungo vya jalalani vifungo vya kwenye miti mikubwa. Napia Asili inaenda kumdhihirisha kwa aibu na pigo alienifunga. Maneno hayo unaweza kuongezea kulingana na shida zako.

Na ukiwa unaogea chumvi pia tia nia ya kujitakasa dhidi ya vifungo vya kichawi na kuupa nuru mwili wako..



ASILI INAPONYA ASILI INA NGUVU
IMG-20260303-WA0003.jpg
 
BUSINESS ATTRACTION & LOVE ATTRACTION MEDICINE – “KISENYA KUNI”

1. Uses in Love

For someone who is not approached or is often rejected:

Grind kisenya nku

Mix it with oil

Apply it while holding your intention
It is said that it attracts the people who desire you according to your intention.


2. Uses When Looking for a Job

If you are searching for a job but are not being accepted:

Grind kisenya nku

Mix it with oil

Apply it while intending to be accepted


3. Uses in Business

Grind it and sprinkle the powder in your business area
OR

Bathe and apply oil mixed with the powder


It is claimed to increase customer attraction.


4. Additional Uses in Love Matters

It is said to be very powerful against infidelity
when used together with other medicines
(which you have mentioned you already possess).


5. How to Grind It Properly

Pound the kisenya nku

Leave it to dry in a shaded place

Then grind it into fine powder ready for use


6. Problems It Is Said to Solve

A star or body lacking attraction

Houses failing to sell

Cars not getting buyers

Businesses with no sales


Even if you are outside the country, I can still assist you.

For more treatments and consultations, contact me:
+255........

By Dr. Dogoli kinyamkela ☠️💀
Located in Morogoro Mjini.View attachment 3512945
Naona leo mganga wetu umeamua kupiga ngeli.
 
HIV / AIDS NI UGONJWA WA KUSADIKIKA , DHANA INAYOFUNDISHWA NI DHANA POTOFU NA HAINA UKWELI NDANI YAKE.

Dr. Matenyula herbalist 🌳🌱 /Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️
Sehemu ya 1

Nikukaribishe Msomaji wangu katika Jarida hili , Lengo ni kukupa Elimu Mahususi ambayo kwa Mda Mrefu huenda hukupata kuijua na kwa MIAKA mingi sana TUMEDANGANYWA WANANCHI Juu ya kitu kinachoitwa HIV/ VVU Mimi sitaeleza mtazamo wangu, bali nitaeleza ukweli ili wengine wenye uwezo wa kuutambua ukweli huo waweze kufaidika, Sina lengo la kukashifu sekta zinazohusika na masuala haya , ila nitaweka sayansi ya kweli juu ya Jambo hili .

Baada ya Kufanya Utafiti wangu wa Kina , nikishirikiana na Madaktari mbalimbali ,na kubaini ya kwamba HIV/AIDS ni feki katika kila nyanja, Watu waliotunga uongo huu wa karne miaka ya 1983 walitumia akili ya juu sana kukwepesha sheria za kisayansi na kutumia ujanja wa kisayansi na sayansi ya jamii ili kupenyeza uongo huu kwa jamii kwa manufaa ya biashara zao za madawa...

Uongo huu umejikita katika nyanja kuu 4 na nyaza hizo ni kama ifuatavyo

1.Historia ya HIV/AIDS Imekaa kiungo uongo sana
2.HIV/AIDS hypothesis nazo zimekaa kiungo sana
3.Vipimo vya HIV ndio usiseme ,
4.Madawa ya HIV/AIDS (ARVs)

👉 Sote Tunatambua AIDS/Ukimwi 👉Ni Upungufu wa kinga mwilini au Ukosefu wa kinga za mwili

Na Tatizo hili si geni, lilikuwapo karne nyingi zilizopita kabla haya ya huu ugunduzi feki wa HIV na watu hawakulichukulia kama ni tatizo kubwa. Mtu anapokuwa na ukimwi mwili wake ni rahisi kuingiliwa na magonjwa mbalimbali kama vile malaria, TB, Pneumonia, cancer ,Kisukari, kuharisha nk

Na kwa sababu watu waliokuwa na UKIMWI karne za zamani wao walikuwa wanatibu magonjwa husika na maisha yanaendelea kama kawaida...

Nataka Ufahamu hivi Msomaji Wangu Ukimwi hauui bali ugonjwa unaoingia mwilini kutokana na upungufu wa kinga ndio unaoua, Watu wengi wamejisahau sana kwa kukariri kwamba ukimwi unaua kiasi cha kufikia kuwa na Mazoea isiyoweza kubadilika kirahisi na kuelewa tofauti na jinsi wanavyojua kwamba ukimwi unaua..

FAHAMUNI KWAMBA kinachoua ni ugonjwa unaoingia mwilini kama vile Malaria, TB, Cancer, Pneumonia nk baada ya mtu kuwa na UPUNGUFU WA KINGA MWILINI .Nataka niwahakikishie kwamba Hakuna mtu hata mmoja duniani aliyekufa kwa sababu ya upungufu wa kinga (UKIMWI)

👉Upungufu wa kinga ni hali tu ya kushuka kwa kinga ambayo inasababishwa na mambo mengi sana

Ili mtu apate ukimwi yapo mambo mengi Yanayosababisha Ikiwemo utaratibu mbovu wa maisha kama vile

I/. Ulaji mbovu wa chakula, Kutokuzingatia lishe bora kama vile* kula matunda halisi, mboga za majani zisizoiva sana, dona ,ulezi, mtama, maboga, kunywa maji safi na salama, kuepuka ulaji wa nyama nyekundu mara kwa mara, kuepuka vyakula vilivyosindikwa viwandani, kuepuka unywaji wa vinywaji vyenye sukari nyingi kama vile soda, juisi za viwandani nk

II/. Utumiaji wa mara kwa mara wa madawa ya hospitali kama vile diclofenac, antibiotics, chemotherapy na mionzi kwa wagonjwa wa cancer, ARVs, madawa ya uzazi wa mpango haya yanasababisha Mtu kuwa na UKIMWI nk.

III/. Utumiaji wa madawa ya kulevya, kama caffeine, alcohol, heloin n. k

IV/. Utumiaji wa madawa ya kufanikisha na kuleta hamu ya kufanya tendo la ndoa mara kwa mara kama vile poppers, Viagra nk.

V/. Unywaji wa pombe kali na zisizo na viwango kupindukia.

VI/. Kutozingatia usafi wa mazingira na kusababisha mlipuko na maambukizi ya magonjwa mara kwa mara nako kunasababisha UKIMWI

VII/. Msongo wa mawazo kwa muda mrefu husababisha UKIMWI

VIII/ Kuugua magonjwa kwa mda Mrefu kama TB, Malaria, Kaswende n. k

ANGALIZO:

Ukimwi hauui,ukimwi ni hali tu ya mabadiliko ya kinga ya mwili. Ili ufe ni lazima ugonjwa fulani (aidha TB, Malaria, Pneumonia, Hepatitis nk) ukuingie mwilini na kukudhoofisha kutokana na upungufu wa kinga ya mwili wako. Bila magonjwa kama haya huwezi ukafa hata kama kinga yako iko chini ya CD4 50, Dr Kary Mullis (mgunduzi wa PCR) yeye mwenyewe anaeleza kwamba CD4 has nothing to do with health of someone, a lot of things can cause CD4 to go down, a lot of things also can cause CD4 to errupt!

Unaona kwamba yapo mambo mengi ambayo husababisha kinga zishuke kama nilivyotaja huko juu AJABU NI KWAMBA kirusi cha HIV (feki) ndo kinabebeshwa mzigo wote wa kuharibu/kushambulia kinga za mwili ilihali kumbe kuna vitu vingine vinavyoweza kusababisha immune kushuka? Utangundua kabisa Dhana ya HIV/AIDS ni ya UONGO

👉 LEO NATOA UTANGULIZI SEHEMU INAYOFUATA , HISTORIA YA HIV/AIDS FEKI ILIVYOUNDWA

MENEMENE TEKERI NA PERESI
 

Attachments

  • IMG-20260428-WA0109.jpg
    IMG-20260428-WA0109.jpg
    100.7 KB · Views: 14
HIV / AIDS NI UGONJWA WA KUSADIKIKA , DHANA INAYOFUNDISHWA NI DHANA POTOFU NA HAINA UKWELI NDANI YAKE.

Dr. Matenyula herbalist 🌳🌱 /Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️
Sehemu ya 1

Nikukaribishe Msomaji wangu katika Jarida hili , Lengo ni kukupa Elimu Mahususi ambayo kwa Mda Mrefu huenda hukupata kuijua na kwa MIAKA mingi sana TUMEDANGANYWA WANANCHI Juu ya kitu kinachoitwa HIV/ VVU Mimi sitaeleza mtazamo wangu, bali nitaeleza ukweli ili wengine wenye uwezo wa kuutambua ukweli huo waweze kufaidika, Sina lengo la kukashifu sekta zinazohusika na masuala haya , ila nitaweka sayansi ya kweli juu ya Jambo hili .

Baada ya Kufanya Utafiti wangu wa Kina , nikishirikiana na Madaktari mbalimbali ,na kubaini ya kwamba HIV/AIDS ni feki katika kila nyanja, Watu waliotunga uongo huu wa karne miaka ya 1983 walitumia akili ya juu sana kukwepesha sheria za kisayansi na kutumia ujanja wa kisayansi na sayansi ya jamii ili kupenyeza uongo huu kwa jamii kwa manufaa ya biashara zao za madawa...

Uongo huu umejikita katika nyanja kuu 4 na nyaza hizo ni kama ifuatavyo

1.Historia ya HIV/AIDS Imekaa kiungo uongo sana
2.HIV/AIDS hypothesis nazo zimekaa kiungo sana
3.Vipimo vya HIV ndio usiseme ,
4.Madawa ya HIV/AIDS (ARVs)

👉 Sote Tunatambua AIDS/Ukimwi 👉Ni Upungufu wa kinga mwilini au Ukosefu wa kinga za mwili

Na Tatizo hili si geni, lilikuwapo karne nyingi zilizopita kabla haya ya huu ugunduzi feki wa HIV na watu hawakulichukulia kama ni tatizo kubwa. Mtu anapokuwa na ukimwi mwili wake ni rahisi kuingiliwa na magonjwa mbalimbali kama vile malaria, TB, Pneumonia, cancer ,Kisukari, kuharisha nk

Na kwa sababu watu waliokuwa na UKIMWI karne za zamani wao walikuwa wanatibu magonjwa husika na maisha yanaendelea kama kawaida...

Nataka Ufahamu hivi Msomaji Wangu Ukimwi hauui bali ugonjwa unaoingia mwilini kutokana na upungufu wa kinga ndio unaoua, Watu wengi wamejisahau sana kwa kukariri kwamba ukimwi unaua kiasi cha kufikia kuwa na Mazoea isiyoweza kubadilika kirahisi na kuelewa tofauti na jinsi wanavyojua kwamba ukimwi unaua..

FAHAMUNI KWAMBA kinachoua ni ugonjwa unaoingia mwilini kama vile Malaria, TB, Cancer, Pneumonia nk baada ya mtu kuwa na UPUNGUFU WA KINGA MWILINI .Nataka niwahakikishie kwamba Hakuna mtu hata mmoja duniani aliyekufa kwa sababu ya upungufu wa kinga (UKIMWI)

👉Upungufu wa kinga ni hali tu ya kushuka kwa kinga ambayo inasababishwa na mambo mengi sana

Ili mtu apate ukimwi yapo mambo mengi Yanayosababisha Ikiwemo utaratibu mbovu wa maisha kama vile

I/. Ulaji mbovu wa chakula, Kutokuzingatia lishe bora kama vile* kula matunda halisi, mboga za majani zisizoiva sana, dona ,ulezi, mtama, maboga, kunywa maji safi na salama, kuepuka ulaji wa nyama nyekundu mara kwa mara, kuepuka vyakula vilivyosindikwa viwandani, kuepuka unywaji wa vinywaji vyenye sukari nyingi kama vile soda, juisi za viwandani nk

II/. Utumiaji wa mara kwa mara wa madawa ya hospitali kama vile diclofenac, antibiotics, chemotherapy na mionzi kwa wagonjwa wa cancer, ARVs, madawa ya uzazi wa mpango haya yanasababisha Mtu kuwa na UKIMWI nk.

III/. Utumiaji wa madawa ya kulevya, kama caffeine, alcohol, heloin n. k

IV/. Utumiaji wa madawa ya kufanikisha na kuleta hamu ya kufanya tendo la ndoa mara kwa mara kama vile poppers, Viagra nk.

V/. Unywaji wa pombe kali na zisizo na viwango kupindukia.

VI/. Kutozingatia usafi wa mazingira na kusababisha mlipuko na maambukizi ya magonjwa mara kwa mara nako kunasababisha UKIMWI

VII/. Msongo wa mawazo kwa muda mrefu husababisha UKIMWI

VIII/ Kuugua magonjwa kwa mda Mrefu kama TB, Malaria, Kaswende n. k

ANGALIZO:

Ukimwi hauui,ukimwi ni hali tu ya mabadiliko ya kinga ya mwili. Ili ufe ni lazima ugonjwa fulani (aidha TB, Malaria, Pneumonia, Hepatitis nk) ukuingie mwilini na kukudhoofisha kutokana na upungufu wa kinga ya mwili wako. Bila magonjwa kama haya huwezi ukafa hata kama kinga yako iko chini ya CD4 50, Dr Kary Mullis (mgunduzi wa PCR) yeye mwenyewe anaeleza kwamba CD4 has nothing to do with health of someone, a lot of things can cause CD4 to go down, a lot of things also can cause CD4 to errupt!

Unaona kwamba yapo mambo mengi ambayo husababisha kinga zishuke kama nilivyotaja huko juu AJABU NI KWAMBA kirusi cha HIV (feki) ndo kinabebeshwa mzigo wote wa kuharibu/kushambulia kinga za mwili ilihali kumbe kuna vitu vingine vinavyoweza kusababisha immune kushuka? Utangundua kabisa Dhana ya HIV/AIDS ni ya UONGO

👉 LEO NATOA UTANGULIZI SEHEMU INAYOFUATA , HISTORIA YA HIV/AIDS FEKI ILIVYOUNDWA

MENEMENE TEKERI NA PERESI
Kama huamini kuna ukimwi tukuletee sindano yenye virus za HIV tukuchome?
 
Mambo kwa vitendo mkuu. Anatuletea chai hapa kucheza na saikolojia. Tumdunge tuone kama atatoboa.
Hahahha!
Kuna mama mmoja yupo mahali fulani, huwa visungura vikimkolea kichwani anakuwa kama anawehuka, ugomvi mwingi anakimbilia kung’ata😁

Akishakuwa katika hiyo hali mgomvi wake anatafuta uelekeo (mbio)
Inasemekana anao.
 
Kwanza nikuulize tu unajua mana ya neno ukimwi?,alafu kama kuna de wwte unae mjua ambae kashawai kumuona kirusi Cha ukimwi maabala alete apa,au melete apa
Hujui hata unacho debate.

Hakuna kirusi cha UKIMWI. Kuna HIV virusi.

Upungufu wa kinga ni matokeo ya kuwa na VIRUS ambao wana attack kinga yako.

Don't be this dumb fella.
 
Back
Top Bottom