laki si pesa.
JF-Expert Member
- Jul 14, 2015
- 9,983
- 9,760
dar kuna joto, mbu huo usingizi usingizi utaupata wapi ndio maana wanashinda vibarazani wanaomba kukuche mapema
Teh teh teh ha ha ha Ila kuna mkoa Fulani binadamu Na ng'ombe wanalala nyumba mojaDar hawana nyumba za kulala wanasubiri wenye maduka wafunge ndo waende kuwa walinzi kwenye maduka
Dar ni nchihivi Dar so mmojawapo wa mikoa ya Tanzania?
unaposema mkoani Dar siyo mkoani
Mkuu wahi kabla hawajabomoa jengo la Tanesco uje upige pichaNasikia mnajengewa barabara za juu ili saa moja muwe mmelala maana mnafanya hivyo kulala saa 6 sababu hakuna barabara.
Karibu Dar mkuu, najua miguu yenu imepasuka pasuka huko kwenye visigino na wengi wenu mnafunza miguuni. Karibu uje uoge maji ya ruvu, uta takata kidogo.
dar kumezidi we unarudi saa 6 usiku unamkuta mke wako yuko vibarazani na wahuni eti wanapiga story ataacha kumegwaKumegwa ni tabia tu.Nilikuwa mkoa mmoja kusini,basi akina Mama Huwa wanawahi asubuhi kuwahi bidhaa sokoni wengine kufuata pombe Za kuuza,Sasa ile kumi Na Moja asubuhi anamuacha Mr ndani mwanamke ananenda kupewa cha asubuhi tena fasta fasta porini tu.Hii ya kumegwa ipo TZ Nzima
Siku hizi hiyo kitu haipo wengine wanasingizia tu Huwa wapo Bar au nyumba ndogiKazi zinafungwa saa tsa mchana unafika hom saa 4 usiku umbali km. 10 tu
Waje tu watanikuta nna toothpick mkononi nachoma zangu kipande cha pweza nakula ha ha haHAHAH!, ngoja ma borntown wakusikie halafu wakuijie na sunglasses zao wanazovaa mpaka usiku! [emoji28]
Anza kumfuatilia huyo mama utagundua Siri ya kutokuwa mwoga.Kuna watu wanafaidi hapo mzeeeSam hau ni kweli tunawahi kulala, lakini kijijini (usukumani) kwetu mama yangu anaamka saa kumi usiku kisha kuanza safari ya miguu kwenda ufukwe wa ziwa Victoria -takribani km 14 kwenda na kurudi-kusubiri samaki wabichi toka kwa wavuvi.
Hoja ni kwamba ktk safari yake hiyo akiwa peke yake kuelekea ziwani, njiani humo Kuna vichaka na misitu ya hapa na pale. Lakini hana roho ya uoga kwamba atashambulia na fisiroad, simbaroad, chuiroad n.k, tofauti na mwanaume wa daa ambaye kila kitu kiko self contained au full tinted kuogopa watu wasiojulikana.
Mtumishi wa Umma atapenda mkoani lakini kwa wajasiriamali waliojiajiri,watapenda kubanana Dar.By the Way Dar licha ya Ugumu wake kila mmoja anatamani Aje apaone tu,hata humu wamoUkweli ni kwamba wanaume wa dar mnayatamani sana maisha yetu sisi wa mikoani sema ndio hivyo tena hamna namna.. Hakuna binadamu timam asiependa kupumzika sema hali tu inawabana huko na hamna la kufanya.. Nyie endeleeni kujifariji tu. Sisi huku ukitoka ofisini saa kumi, saa kumi na robo uko nyumbani.. saa nne mtu umeshamaliza shughuli zote unaingia kulala kwa furaha na amani wakati huo nyie ndio kwaanza mnapambana na foleni kwenda kuzitafuta stoo zenu😀.
Kibongo bongo, Dar ndiyo kila kitu, karibu sana mkuu, mkasi ni mkali na unakata kweli kweli lakini lazima uingiziwe vidole kwa nyuma, tunakusubiri kwa hamu, tumeanza kula korosho, supu ya pweza na nazi, karibu sana kila kitu tutakulipia.asante mkuu nitakuja niwaone mkicheza zile singeli zenu mkiwa mmejibinuwa makalio "napenda mnavyochumaga mchicha tembele"
Ndiyo sababu inayochangia wa mkoani licha ya familia kuwa Na umaskini mkubwa utakuta ina watoto kumi.Na wote hajui watasomaje au watakula niniNo wonder wanaunga mkono bila kelele ile kauli mbiu ya Magufuli ya kufyatua watoto kwa sana. Mtu unapanda kitandani saa moja, mama yeyoo atapona kweli!?
Giza pia linachangia kulala mapemaHuku mikoani Chakula sawa na bure,nje ya nyumba tu kuna mboga mboga,mifugo,vitoweo,mashamba,maji ya kutosha,bei ya vitu vya muhimu ni sawa na bure. Mf. Mbeya,Rukwa Iringa ,hakuna fujo fujo,foleni za hovyo kwa nini mtu achelewe kulala wakati uhakika wa kuamka na kupata mahitaji yake muhimu upo.
Kibongo bongo, Dar ndiyo kila kitu, karibu sana mkuu, mkasi ni mkali na unakata kweli kweli lakini ******* vidole nyuma, tunakusubiri kwa hamu, tumeanza kula korosho, supu ya pweza na nazi, karibu sana kila kitu tutakulipia.
Wa mikoani hawafi?Ndiyo maana misiba mingi hutokea Dar kwenda mikoani. Using uzi ni muhimu kwa afya.
Waje tu watanikuta nna toothpick mkononi nachoma zangu kipande cha pweza nakula ha ha ha